Bán đất tại Khánh Hòa giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Quá rẻ cho lô đất đắc địa cách biển vài bước chân khu vực kinh doanh sầm uất tại nha trang
6
6.1 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG ĐẶNG TẤT CÁCH BIỂN 150MET - CHỈ 6.1 TỶ quá rẻ
-
Lô đất đẹp thích hợp xây căn hộ cho thuê hoặc ở đều phù hợp, đi bộ tắm biển mỗi ngày hẻm ô tô 4met đầu đường Đặng Tất sát với bãi tắm Hòn Chồng đi bộ chỉ vài bước chân

Lô đất nằm ngay vị trí đắc địa sát biển gần nhiều khách sạn gần chợ, siêu thị, cây xăng, hàng quán và nhiều khách du lịch khu vực kinh doanh sầm uất
Diện tích ...
Bán lô góc tdc hòn rớ 2, ngang 6m, đường nhựa 13.5m. lưng tựa núi, mặt hướng dự án sun
3
5.4 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc TDC Hòn Rớ 2.
Ngang 6m.
Đường nhựa 13.5m. Lưng tựa núi, mặt hướng dự án SUN.
Đối diện quỹ đất Trường Hoc.
Giá 5,4 tỷ.
LVCC .
Bán lô đất vườn tại thôn suối thơm, xã khánh đông, huyện khánh vĩnh
4
6.7 tỷ 3347 m²
Đất Riêng

X.Khánh Đông, H.Khánh Vĩnh, KH

Bán lô đất vườn tại Thôn Suối Thơm, Xã Khánh Đông, Huyện Khánh Vĩnh
Diện tích: 3.347m². Mặt tiền đường betong vào 4m
Đường bê tông ôtô chạy đến nơi, khu dân cư đông đúc, cách chợ vài trăm mét
Trên đất đã có sẵn các loại cây ăn trái, cách tỉnh lộ 8 khoảng 700m
Giá chỉ 6.7 Tỷ (bớt Lộc)

Chi tiết liên hệ Zalo/Call Ms Ý để được tư vấn.
Bán đất xây biệt thự xã diên điền, khánh hoà, cách đường chính 70m, giá rẻ 7,5tr/m2
3
6.08 tỷ 810 m²
Đất Riêng

Đường Thôn Trung, X.Diên Điền, H.Diên Khánh, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán đất xây Biệt thự xã Diên Điền, Khánh Hoà, cách đường chính 70m, giá rẻ 7,5tr/m2
- Diện tích 810m² ngang 30m
- Đường betong 4-5m, cách đường chính Thôn Trung chỉ 70m, cách nhà Văn Hoá 130m
- Sổ hồng, có 200m² đất ở, còn lại đất cây lâu năm, QH thổ cư 100%.
- Giá bán nhanh chỉ 7,5tr/m2
Liên hệ e Nam xem đất
Bán đất hòn xện hẻm lý thái tổ bắc nha trang đối diện công viên 111,2 m giá 5 tỷ 5 ô tô thoải mái
5
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Cây Xanh
- Diện tích: 111,2M2 Ngang 5,22
- Hướng đông bắc
- Đường Rộng hơn 7m 2 Oto tránh thông thoáng
- Đất Gần các tiện ích như Biển và bến du thuyền .
Giá bán: 5 tỷ 500 thương lượng

Liên hệ: Nguyễn Trang
Đất thổ cư vân phong, cách cảng hàng không vân phong 700m dt 1040m2, giá 5tr/m2
3
5.2 tỷ 1040 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

- Chủ cần chuyển nhượng lô đất cách Cảng Hàng Không Vân Phong 700m.
Diện tích: 1040m²(ngang 26X dài 40) có 80 thổ cư.
- Vị trí: Thôn Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh.
- Thông tin Về Cảng Hàng Không Vân Phong.
- Cảng Hàng không Vân Phong đang kêu gọi đầu tư, 497ha, với vốn đầu tư 9,200 tỷ, bến đỗ Boing 787, Aribus A32.

- Mở bầu trời cho Vân Phong, Nam Trung Bôn Và Tây Nguyên.
- Đông lực chiến lược ...
Bán đất tặng nhà bùi huy bích đông mương hòn xện 66 m ngang 6 m gần bến du thuyền giá 5 tỷ 8
3
5.8 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Huy Bích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng nhà mặt tiền Bùi Huy Bích Đông Mương Hòn Xện Nha Trang
Diện tích: 66m²
Ngang 6m
Hướng Nam
- Đường trước 13m thông thoáng
- Trên đất có nhà cấp 4
- Vị trí: gần bên du thuyền, gần biển
Giá bán: 5tỷ800 thương lượng lvcc
Thuế phí : 2 bên .
Liên hệ: & Nguyễn Trang
Đất rộng gần 900m sát kcn đang làm, giá chỉ 8tr/m
4
6.53 tỷ 871 m²
Đất Riêng

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT RỘNG GẦN 900M SÁT KCN ĐANG LÀM, GIÁ CHỈ 8TR/M

Nằm ngay thôn Xuân Đông, cách đường ven biển chỉ vài chục mét, bên hông là KCN Dốc Đá Trắng đang thi công, kế bên nữa là khu R&D khu này tương lai dân về đông, hạ tầng làm bài bản, tiềm năng tăng giá rõ ràng.

Lô đất rộng gần 900m, mặt tiền gần 30m, đã có sẵn 200m thổ cư, đường ô tô đi thoải mái. Diện tích này rất dễ chia lô, hoặc giữ làm kho ...
Bán đất thị trấn diên khánh , hẻm đường trần phú (bờ kè sông cái)
3
6.44 tỷ 585 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, Tt.Diên Khánh, H.Diên Khánh, KH

BÁN ĐẤT THỊ TRẤN DIÊN KHÁNH
- DT: 585m², có 90m² ONT
- Ngang đất hơn 20m²( phù hợp phân lô, làm vuờn)
- Cách bờ kè sông cái chỉ vài chục mét, đường thông với tỉnh lộ 8 (Đồng Khời).

LH:
Lô đất cực đẹp với diện tích 401.9m2 (ngang 10m dài ~ 40) có 140m2 thổ cư, giá rất đẹp
3
5.5 tỷ 401 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Cam Nghĩa, Tp.Cam Ranh, KH

Lô đất bao đẹp.
- Vị trí: Tổ dân phố Hoà Bình Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hoá.
- Diện tích: 401.9m² (10 x 40m) có 140m² thổ cư.
- Đường bê tông đẹp 10m, nằm ngày trục kết nối giữa Lê Thánh Tông và Hà Huy Tập.
- Hướng đông, phù hợp đầu tư, xây nhà(Biệt thự).
- Cách Biển, resort và sân bay 10p di chuyển.
- Cách Dự án Ven Vịnh Cam Ranh 1km và xung quanh kết nối mọi tiện tích.
- Giá: (5,5 tỷ ...
Bán đất tại hẻm 50 đồng nai, 7 tỷ, 166.6m2, giá cực chất hot
3
7 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tại hẻm 50 Đồng Nai, Đường Đồng Nai, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 166.6m², giá chỉ 7 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 5m, phù hợp cho nhu cầu xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc sử dụng và phát triển.

- Điểm nổi bật:
+ Đất có hướng cửa chính Đông, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và thông thoáng.
+ Mặt ...
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Lô góc 2 mặt thoáng  hẻm ô tô nhỏ , sát đường mai xuân thưởng. giá  5,680 tỷ
4
5.68 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Mai Xuân Thưởng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Lô góc 2 mặt thoáng _ Hẻm ô tô nhỏ , sát đường Mai Xuân Thưởng ] **

Giá : 5,680 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Mai Xuân Thưởng, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 87m² ( odt )

__ Hướng Tây Nam và Nam / ngang : 5m

__ Hẻm bê tông : rộng 3m

__ Cách Biển Hòn Chồng : 700m / Mai Xuân Thưởng : 30m / Sân bay Cam Ranh : 34km
Duy nhất hoa hậu mặt biển bãi tắm du lịch bắc vân phong  đường nhựa ô tô dt 1.200m2 (ngang 43m)
10
6.5 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Yên, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Bắc Vân Phong mở bán chính chủ lô mặt biển bãi hoa hậu đẹp nhất Bắc Vân Phong.
- Vị trí: Thôn Vĩnh Yên, Vạn Thanh, Vạn Ninh Khánh Hoà.
- Diện tích: 1.200m² (Ngang 43m x 28m).
- Ưu điểm: Mặt đường nhựa ô tô lộ giới 20m.
Và mặt biển bãi tắm đẹp nhất Bắc Vân Phong.
- Pháp lý: Sổ đỏ đất trồng cây lâu năm thời hạn sử dụng đất đến 1/7/2064.
- Quy hoạch: Đất Thương Mại Dịch Vụ Du Lịch.
Cho phép xây dựng ...
Bán đất hẻm ô tô đường đặng tất cách biển 150m
3
6.1 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT GẦN BIỂN
LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG ĐẶNG TẤT CÁCH BIỂN 150MET - CHỈ 6.1 TỶ!
------
Vị trí rất đẹp và hiếm, cách đường Đặng Tất chỉ 20met, cách biển chỉ 150met, không khí mát mẻ trong lành rất thích hợp để nghỉ dưỡng
Lô đất đẹp xây nhà, đi bộ tắm biển hẻm ô tô đầu đường Đặng Tất sát bãi tắm Hòn Chồng
-Diện tích đất: 61m ngang 4met
-GIÁ BÁN 6.1 TỶ, thuế phí 2 bên
Liên hệ:
Đất nguyễn biểu  ô tô rộng 5m vi vu * cách biển hòn chồng  680m. giá 6,68 tỷ
4
6.68 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Nguyễn Biểu - ô tô rộng 5m vi vu * Cách biển Hòn Chồng : 680m.

Giá: 6,68 tỷ
______

+ Vị trí: hẻm Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 103m² (ODT).

+ Ngang: 5m / (hướng Tây).

+ Bê tông ô tô rộng: 5m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô đất gần biển đặng tất hẻm 4 m diện tích 61,2 m giá 6 tỷ 1
4
6.1 tỷ 61 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ NHƯỢNG LẠI LÔ ĐẤT GẦN BIỂN ĐẶNG TẤT GIỮ TIỀN QUÁ ỔN

Hẻm 4m đường Đặng Tất, đi bộ vài phút là tới biển
Diện tích: 61,2m² ngang 4m nở hậu 4,8m
Ngay khu vực khách du lịch ở đông, homestay căn hộ mọc nhiều, nên đất gần biển ngày càng hiếm
Mua ở sẽ thích vì gần biển, không khí mát mẻ.
Có thể đầu tư giữ tiền, hay xây khai thác cho thuê đều có tiềm năng tăng giá tốt.
Khu dân cư hiện hữu, ...
ĐẤT BIỂN ĐỐI DIỆN PARADISE RESORT DỐC LẾT
TDP Đông Hải, phường Ninh Hải (nay thuộc phường Đông Ninh Hòa)
Diện tích 294m, ngang 14,21m
Full thổ cư (ODT)
Đường bê tông 5m, ô tô vào tận đất
Cách biển Dốc Lết chỉ 150200m, đối diện Paradise Resort
Phù hợp đầu tư kinh doanh du lịch:
Xây homestay, nhà nghỉ, villa biển, khai thác lưu trú, cho thuê lâu dài.
Vị trí biển hiếm, khu du lịch phát triển ...
Bán lô đất giá rẻ hẻm ô tô đường đồng nai, phường phước hải, nam nha trang, giá đầu tư
4
7 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá đầu tư hẻm ô tô đường Đồng Nai TTTP Nha Trang.

- Diện tích: 165m² (ngang 10,25m).
- Hướng: Đông.
- Hẻm ô tô rộng 7m xe ra vào thoải mái.
+ Vị trí: Hẻm 50 Đồng Nai, khu trung tâm, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
- Pháp lý: Sổ hồng.

- Giá chỉ: 7 tỷ (42,4tr/m²).
+ Phù hợp xây biệt thự, tách thửa, xây căn hộ hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Liên hệ: Minh Quý.
Kẹt ngân hàng cần ra gấp lô đất đường ô tô rộng rãi ngay trung tâm chưa tới 43triệu/m2
7
7 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt ngân hàng cần ra gấp lô đất đường ô tô rộng rãi ngay trung tâm chưa tới 43triệu/m².
- Hẻm ô tô đường Đồng Nai - Phước Hải cũ.
- Diện tích: 165m², ngang 10m, khu vực k bao giờ ngập.
- Có nhà cấp 4 cũ, sổ hồng đất ODT, sau lưng giáp với Hà Quang 2...
Giá kẹt bán gấp chỉ 7 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc.
Từ 20 tới 40 của 87

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm