Bán đất tại Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 1086m2 có 200m2 thổ vạn thọ vạn ninh đối diện sun cổ mã, giá bán 6tr/ m2
8
6.52 tỷ 1086 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Cần bán 1086m² đất có 200m² thổ đất đối diện Sun Cổ Mã Vạn Ninh.
Diện tích 1086m² có 200m² thổ còn lại đất cây lâu năm ngang 26 mét.
Giá bán 6tr/ m².
Lên thổ thêm được.
Liên hệ .
Đất biển bắc vân phong giá tốt đón sóng hạ tầng
5
6.5 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Đất biển Bắc Vân Phong giá tốt đón sóng hạ tầng.

Vị trí cực đẹp tiềm năng tăng trưởng mạnh.

* Cách khu lấn biển Chả Sun chỉ 300m.
* Cách bãi tắm 500m đi bộ ra biển.
* Đón đầu hạ tầng khi Sun Group triển khai.

Diện tích: 1.000m².
Thổ cư: 200m².
Ngang 20m vuông vức dễ xây dựng.
Đường bê tông ô tô thông các ngả.

Phù hợp: Đầu tư, xây homestay, nghỉ dưỡng ven biển.

Giá chỉ: 6,5 triệu/m² (thương ...
Từ 0 tới 2 của 2

Xem quy hoạch tại X. Vạn Thọ, H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Bán đất Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm