Bán đất thổ cư tại tân phước bắc, vạn giã, 18,5 triệu / m2, 197.4 m2, chính chủ hàng hiếm

Đăng: 21/05/2026
Giá: 3.65 tỷ
197 m2

Nằm tại thôn tân Phước bắc - Tu bông, xã Vạn Ninh, Khánh Hòa (cũ: huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa), mảnh đất thổ cư này có vị trí đắc địa, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Với diện tích 197.4 m², đất được pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện thuận lợi cho việc giao dịch.

- Diện tích: 197.4 m2
- Giá: 18,5 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 10m
- Chiều rộng ngõ trước: 10m

Mảnh đất này có ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng. Mặt tiền rộng 10m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh nếu cần thiết. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an toàn trong giao dịch.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 3.65 tỷ
Diện Tích: 197 m2
Đường Trước Nhà: 10 mm
Mặt Tiền: 10 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30592048
Ngày Đăng: 21/05/2026 - 04/06/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ