Bán đất tại Đường 651, Huyện Vạn Ninh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Bán đất tại đường 651, tu bông, khánh hòa, 16,5 triệu / m2, 118,5 m2, hàng hiếm view đẹp
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Tọa lạc tại Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa), đất nền có diện tích 118,5 m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, mang lại sự yên tâm cho người sở hữu.

- Diện tích: 118,5 m².
- Giá: 16,5 triệu / m².
- Chiều ngang mặt tiền: 7m sâu, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Chiều rộng ...
Đất giáp sông 192m2, 16 triệu / m2 , xã tu bông, khánh hòa vị trí đẹp giáp sông view siêu đỉnh
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền , Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 192m², giá chỉ 16 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Pháp lý đầy đủ có 100m² thổ cư
+ Mặt tiền 7m, dễ dàng cho việc kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 2m, ra vào thoải mái
+ Đất hướng Đông Bắc, phong thủy tốt
View sông cực phẩm mât mẻ quanh năm
+ Nội ...
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Bán đất Đường 651 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Đường 651 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Đường 651. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Đường 651 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Đường 651 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm