Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 200m2 hẻm ô tô 7m nguyễn thị minh khai, gần biển và khu phố hàn, phố tây giá 25 tỷ
4
25 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

*** Cần bán Lô đất 200m² hẻm 7m Nguyễn Thị Minh Khai, cách biển 400m
- Vị trí: Cách biển 400m , khu dân cư đông đúc tập trung nhiều du khách thích hợp xây dựng khách sạn, căn hộ , nhà ở ...
- Hẻm rộng 7m xe hơi quay đầu thoải mái
- Diện tích: 199,8m² ngang 7.06m
- Hướng: Đông Bắc
- Giá bán: 25 tỷ thương lượng
Lh: gặp Linh
Bán đất đường nhà thờ, vĩnh hải, nha trang tặng dãy nhà trọ 22 phòng thu nhập 30tr/tháng, gần biển
3
26.53 tỷ 379 m²
Đất Riêng

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất có dãy nhà trọ 22 phòng tại đường Nhà Thờ, phường Vĩnh Hải, Nha Trang.
Diện tích: 379m², ngang 7m.
Đường quy hoạch rộng 16m.
Nhà 1 trệt 1 lầu, hiện trạng là khu trọ, có nguồn thu nhập thụ động ổn định.
Nhà cách biển khoảng hơn 200m, thuận tiện cho cả nhu cầu nghỉ dưỡng và kinh doanh.
Diện tích và vị trí nhà phù hợp để xây biệt thự, khách sạn hoặc khu căn hộ, đều rất thoáng mát.
Giá bán: ...
Bán lô đất cạnh hãng xe sao mai anh, nha trang, 7300m2 ngang 47m, phù hợp làm kho xưởng, bến bãi
3
25.55 tỷ 7300 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, X.Vĩnh Lương, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất tại hẻm 1 đường 2/4. Cạnh hãng xe Sao Mai Anh.
Diện tích: 7300m². Ngang 47m x dài 155m.
Tiếp giáp đường bêtông 8m. Đường xe container lưu thông được. Khu vực tập trung nhiều kho xưởng sản xuất.
Lô đất phù hợp làm kho xưởng, bến bãi.
Giá bán 25 tỷ 550triệu.
Liên hệ chi tiết: .
Bán đất đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. dt438m2. ngang 15m. gần biển. giá48 tỷ
6
48.17 tỷ 437 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Dương Hiến Quyền, Sát bên cạnh KS Mường Thanh Grand - Ba Làng. Vĩnh Hoà - Nha Trang
Cách biển 100m - Giá: 110tr/m2

Diện tích đất: 437,9m² m². ngang rộng 15m
Đường nhựa hiện trạng rộng hơn 16m.
Hướng Đông Nam .
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT .

Vị trí cách chợ Ba Làng 100m, cách đường Phạm Văn Đồng và Bãi biển chỉ 100m
Tiện ích xung quanh: chợ , biển , nhà hàng , khách sạn
Phù hợp ...
Chính chủ nhờ bán đất mặt đường võ trứ khu phố hàn. p phước tiến. 170m2 giá chỉ 22 tỷ
6
22 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Võ Trứ, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG VÕ TRỨ KHU PHỐ HÀN. P PHƯỚC TIẾN. 170m² GIÁ CHỈ 22 TỶ

-Vị trí đất: nằm mặt tiền đường Võ trữ ngay ngã tư Trần bình trọng, trung tầm thành phố Nha Trang
+ khu dân cư vỗ cùng sầm uất, tấp nập
+ rất nhiều khách Nga, Hànsinh sống du lịch
-DT: 170m² ( ngang 5.4m) nở hậu 9,4m
-Hướng Tây Nam
**Đặc biệt đất có 2 mặt thoáng rất thích hợp thiết kế vừa ở và kinh dianh
-Pháp ...
Bán đất đẹp 301m2  giá 29,5 tỷ. đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. gần biển xây ks
5
29.5 tỷ 301 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh:
Giảm mạnh 31 tỷ hạ bán nhanh còn: 29,5 tỷ.

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường Dương Hiến Quyền khu Ba Làng - Vĩnh Hoà - Nha Trang.
Nay là P. Bắc Nha Trang.
============
- Tổng DT đang sử dụng: 301,7m² (Ngang 11m).
- Diện tích trừ sau quy hoạch GT còn lại: 248m².
- Sổ hồng đất ở tại đô thị.
- Hướng Tây và Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng 16m và bê tông bên hông rộng 4m.

- Vị Trí kinh ...
Cần bán lô đất đẹp phù hợp xây khách sạn, căn hộ ngang 14m tại đường sao biển  nha trang
3
43.34 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Một lô đất đẹp phù hợp xây tòa Khách Sạn, Căn hộ ngang 14m 86tr/m²
- Diện tích: 581m² sau qh còn 504m² ngang 14m
- Vị trí đẹp cách biển 400 đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang
- Giá bán chỉ: 86tr/m² ~ 43ty300

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Lô góc hiểm có mặt đường sao biển cách bãi tắm 250m  286m2 ngang 8 giá 75tr/m2
5
21.45 tỷ 286 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc đất mặt tiền đường Sao Biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng giá chỉ 21.5 tỷ

Diện tích: 286m² ngang 8m, full thổ cư
Hướng: Đông (view nhìn ra biển)
Lô góc 2 mặt thoáng: Đường Sao Biển hiện trạng 6-8m, mặt hông là đường bê tông rộng 3m

Vị trí: Cách biển 200m, xung quanh là chuỗi khách sạn, căn hộ, kinh doanh sầm uất, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải...

Giá ...
Chỉ 24 tỷ sở hữu 166,8m2 ngang 18,77m. góc 2 mặt đường phạm văn đồng, vĩnh hòa. bắc nha trang
5
24 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Đẹp 2 Mặt Đường Phạm Văn Đồng. Vĩnh Hòa. Bắc Nha Trang

- Diện tích: 166,8m² ngang 18,77m
- Hướng Đông Nam
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 26m và hẻm bên hông rộng 2m
- Vị trí tiềm năng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề
- Pháp lý: sổ hồng

Giá bán nhanh : 24 tỷ

LH E ĐỊNH:
Đất gần biển, gần tòa scania bay. 205,2m2 ngang 9m chỉ 25,8 tỷ. đường phạm ngọc thạch.bắc nha trang
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG PHẠM NGỌC THẠCH GẦN SCENIA BAY, BIỂN CHỈ 290M NGANG ĐẸP 9M. VĨNH HẢI. BẮC NHA TRANG

- Diện tích: 205,2m, ngang 9m vuông vắn.
- Hướng Nam
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán: 25,5 tỷ .

LH E ĐỊNH:
Bán đất đường phạm ngọc thạch, bắc nha trang trang. dt 224,3m (ngang 9m)  giá bán 25,5 tỷ
6
25.5 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 25,5 tỷ.
Lô đất cực đẹp mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Bắc Nha Trang. Gần biển.
..
- Diện tích thực tế đang sử dụng: 224,3 (ngang 9m)
- Dt đất ở: 205,2m², còn lại 19,1m² đất lưu không.
- Sổ đỏ đầy đủ,
- Hướng nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 17m.
+ Trên đất đang có nhà 2 tầng, dt xd 81,8m; dt sàn sử dụng 191,9m². Sân vườn rộng 100m².
- Vị trí cách biển 150m, có bãi tắm đẹp nhất ...
Bán gấp đất sổ đỏ gần biển trần phú nha trang  cách biển vài bước chân, tiềm năng sinh lời cao
5
42 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất sổ đỏ gần biển Trần Phú, TP. Nha Trang, Khánh Hòa.
Lô đất sở hữu vị trí cực kỳ hiếm cách bãi biển Trần Phú chỉ 100m, đi bộ vài bước chân ra biển, không khí trong lành, mát mẻ quanh năm.

Vị trí:

Gần khu cáp treo Vinpearl Phú Quý, khu du lịch Bảo Đại và các điểm tham quan nổi tiếng.

Di chuyển ra đường Trần Phú chỉ 40m (khoảng 4 căn nhà).

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, giao thông ...
Thửa đất hơn1.7ha đất bằng phẳng nằm ngay cạnh sân golf và khu du lịch giải trí Diamont bay Nha Trang. Cách trung tâm Nha Trang khoảng 10km. Cách đại lộ Nguyễn Tất Thành nối Nha Trang và sân bay Cam Ranh chỉ 100m. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng đầy đủ.
Trên khu đất có đầy đủ cơ sở hạ tầng gồm:
2 căn nhà cấp 4, điện lưới, nước máy và 2 giếng khoan
Hơn 600 cây công trình như Cọ Mỹ, Bàng Đài Loan, Lộc ...
Bán lô đất ngay trung tâm tp. nha trang  pháp lý sổ hồng  giá tốt nhất thị trường
4
27.37 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Đô Lương, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất ngay trung tâm tp, bán kính 500m Full tiện ích không thiếu gì, đường ô tô ra vào thoải mái, trường học, chợ....

- Diện tích: 391m².
- Chiều ngang 14,72m đất vuông vức, hàng hiếm trên thị trường hiện nay.
- Đất ở đô thị 100% pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng chính chủ.
- Cơ hội tốt nhất để mua tại thời điểm này sản phẩm nhà phố với chiều ngang lớn rất hiếm trên thị trường.
- Tiềm năng tăng giá ...
Nhà pasteur, ngang 5,6m ra biển trần phú 130m giá 21,5 tỷ
5
21.5 tỷ 72 m²
Đất Riêng

P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Đất Pasteur ngang 5,6m ra biển Trần Phú: 130m.

Giá: 21,5 tỷ.

Vị trí: Pasteur, P Vạn Thạnh, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 72m² (ODT).

Ngang: 5,6m / hướng: Tây Bắc.

Bê tông ô tô: 20m.

Cách biển Trần Phú: 130m / sân bay Cam Ranh: 31km.
544m² chi lăng, ngang 30m * cách biển trần phú 1,3km, giá 35 tỷ
4
35 tỷ 544 m²
Đất Riêng

Đường Chi Lăng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

544m² Chi Lăng - ngang 30m * cách biển Trần Phú: 1,3km.

Giá: 35 tỷ.

+ Vị trí: Đường Chi Lăng, P Phước Tân, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 544m² ODT.

+ Ngang: 30m // Hướng: Đông Nam.

+ Nhựa ô tô: 10m.

+ Cách biển: 1,5km || Cách sân bay Cam Ranh: 38km.
Đất ô tô, đường hẻm 4m, dương hiến quyền, ngang 8,12m * cách biển ba làng 80m * giá 27,6 tỷ
4
27.6 tỷ 358 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất ô tô, đường hẻm 4m, Dương Hiến Quyền, ngang 8,12m * cách biển Ba Làng: 80m

Giá: 27,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 358,2m² (odt).

Hướng Đông Nam / ngang: 8,12m.

Bê tông rộng: 4-5m.

Cách Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán nhanh 504m2 ngang 14m chỉ 84,4 tr/m2 phù hợp xây ks căn hộ. vĩnh hải nha trang 0967 613 ***
6
42.5 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh 84,4 tr/m². Bán lô đất đẹp gần biển mặt Đường Sao Biển Vĩnh Hải Nha Trang.

- Diện tích: 504m² ngang 14m vuông vắn (đã trừ quy hoạch).
- Hướng Đông.
- Đường 6m quy hoạch 16m. Cách đường chính Củ Chi 10m.

- Gần nhiều tiện ích. Nhà hàng, khách sạn, căn hộ, trường học các cấp,... Chưa tới 1 phút đi bộ ra biển.
- Pháp lý: Sổ hồng 100% đất ở đô thị.
- Vị trí đẹp, lý tưởng để xây khách sạn, ...
Từ 20 tới 38 của 38

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm