Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá nhỏ hơn 7 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cách biển chỉ hơn 3km đường ô tô 5m thông. tại phường bắc nha trang. diện tích 134.6m2 ngang 6m
7
3.37 tỷ 134 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Ngọc Nhạ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt đường A3 Vũ Ngọc Nhạ cách biển chỉ 3km.
- Gần ĐH Thái Bình Dương, CĐ Sư phạm TW, đối diện CĐ Y tế Khánh Hòa.
- Lô đất 134.6m², mặt tiền 6m, đường ô tô thông 2 đầu, khu đông sinh viên.
- Cách biển 3 km, cách chợ Vĩnh Hải 2km.
- Khu vực cao ráo không ngập lụt.
- Tiềm năng tăng giá cực tốt.
Giá bán chỉ 25 tr/m² (3tỷ360tr).
Liên hệ: Ngọc Giàu.
Bán 112m ngang 7m đường oto xã vĩnh thạnh gần đường phú trung thông ra 23/10
5
2.3 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Phú Trung, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT xã VĨNH THẠNH, NHA TRANG
- DT sổ: 112m²
- Diện tích sử dụng thực tế: ~106m² - Thổ cư 100%

- Đường ô tô thông, cách Phú Trung 100m
- Khu dân cư đông đúc, cao ráo, tiện ích đầy đủ
- Sổ hồng riêng sang tên nhanh
- Giá công khai chỉ: 2,3 tỷ
------------
Liên hệ: xem đất ạ.
Em xin cảm ơn,
Bán đất vĩnh lương, nha trang, khánh hòa, 2,5 tỷ, 109,1 m2
15
2.5 tỷ 109 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Lương, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền tại Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa, với diện tích 109,1 m², đang được chào bán với giá 2,5 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 11m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.
+ Khu vực dân cư phát triển, thuận tiện cho việc sinh sống và đầu tư.

Liên hệ để ...
Chính chủ bán đất ngay cầu vĩnh phương, tp. nha trang giá 1,15 tỷ, 101m2, pháp lý sổ đỏ thổ cư
5
1.15 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Phong, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr (1 tin đăng)
Đất nền tọa lạc tại Xuân Phong, xã Vĩnh Phương, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa.
+ Diện tích 101m², phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7.8m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý sổ đỏ thổ cư 100%.
+ Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng tổ ấm.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện mắt Sài Gòn - Nha Trang và bệnh viện đa khoa Sài Gòn Nha Trang.
+ Nằm cạnh công viên ...
Siêu phẩm lô góc hòn thơm xuân ngọc, phường tây nha trang 120,3m2 ngang rộng 6m  giá 2,45 tỷ
5
2.45 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC HÒN THƠM XUÂN NGỌC, PHƯỜNG TÂY NHA TRANG 120,3M2 NGANG RỘNG 6M - GIÁ 2,45 TỶ

Thông tin chi tiết
Diện tích: 120,3m , trong đó có 85m² đất ONT còn lại đất CLN(ngang 6m vuông vức, dễ thiết kế)
Hướng: Nam (quy hoạch 14m) & Đông (đường rộng 6m)
Đường hiện trạng 6m xe ô tô ra vào thoải mái

Vị trí đắc địa
Nằm trên lô góc đẹp khu dân cư Hòn Thơm, thông thoáng 2 mặt ...
Bán đất full thổ hẻm trần quang diệu, cạnh chung cư hoàng quân
3
3.75 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Nhơn (3 tin đăng)
Giá tốt đầu tư mở bán lô hẻm ô tô nhỏ đường Trần Quang Diệu, cạnh chung cư Hoàng Quân - Vĩnh Hoà.
Vị trí: Hẻm hiện trạng rộng 3,5m, cách đường Trần Quang Diệu 100m, cách đường 2,4 tầm 300m, di chuyển xuống biển chưa đầy 3 phút.
Thông tin lô đất.
Lô: Diện tích: 101,6m², ngang 4,17m, giá chỉ: 3,752 tỷ.

Bán kính 500 đầy đủ các tiện ích xã hội: Trường học, y tế, chợ, UB...
Pháp lý: Sổ hồng (Đất ở ...
Bán đất hòn xện hẻm lý thái tổ bắc nha trang đối diện công viên 111,2 m giá 5 tỷ 5 ô tô thoải mái
5
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Cây Xanh
- Diện tích: 111,2M2 Ngang 5,22
- Hướng đông bắc
- Đường Rộng hơn 7m 2 Oto tránh thông thoáng
- Đất Gần các tiện ích như Biển và bến du thuyền .
Giá bán: 5 tỷ 500 thương lượng

Liên hệ: Nguyễn Trang
Bán đất  khu công nghiệp đắc lộc  nha trang, 150m2 (ngang 10m) full thổ cư, phù hợp xây nhà trọ
4
2.2 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

* Bán đất gần Khu Công Nghiệp Đắc Lộc, Vĩnh Phương, Bắc Nha Trang, Khánh Hòa.

- DT: 150m² (full thổ cư).
- Ngang 10m có thể tách được 2 lô.

- Đường hiện trạng bê tông 3m (QH 5m) ô tô nhỏ vào tận nơi.

* Vị trí đắc địa:
- Gần nhà văn hóa thôn Đắc Lộc.
- Gần nhà máy dệt và cụm công nghiệp Đắc Lộc.

- Gần chợ, trường học, bệnh viện.
- Cách bến xe phía Bắc 5 phút, cách biển 6 phút đi xe, cách QL1A ...
Bán đất hẻm ô tô trần quang diệu  phường bắc nha trang
6
3.75 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngay trung tâm Bắc Nha Trang.

- Vị trí: Đất hẻm Đường Trần Quang Diệu, phường Bắc Nha Trang (ô tô nhỏ tận nơi).

+ Lô: 101,6m² (ngang 4,17m nở hậu) 3 tỷ 752 triệu.

- Sổ hồng 100% đất ở.

- Đường bê tông 2,4 - 4m - Cách biển chỉ 3 phút.

- Tiện ích: Bán kính 500m đầy đủ: Chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc, trường Cao Đẳng Du Lịch Nha Trang, THCS Lý Thái Tổ, trường cấp 1,2,3 Herman...

Phù hợp ...
Bán đất đường đường ô tô vĩnh hiệp, phường tây nha trang
4
2.6 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Nhơn (3 tin đăng)
BÁN ĐẤT VĨNH ĐIỀM THƯỢNG GẦN ĐƯỜNG 23/10
Diện tích: 124m (ngang 5m)
Đường rộng 8m thông thoáng, dân cư thân thiện, hiền lành
Bán kính 500m đầy đủ tiện ích xã hội
Giá: 2 Tỷ 600 triệu (thương lượng)

Liên hệ:
Bán đất hẻm hương lộ 46, 18,6 triệu / m2, 102 m2, đường hương lộ 46, vĩnh trung, nha trang
4
1.9 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 46, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Đất thổ cư tại Hẻm hương lộ 46, Đường Hương lộ 46, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 102m², giá 18,6 triệu / m².
- Hướng cửa chính Tây Bắc.
- Mặt tiền 5m, đường vào 5m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
- Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
- Có thể trang bị điều ...
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Bán đất 110m2 tại phố phong châu, 4,55 tỷ, khánh hòa  hot!
3
4.55 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở vị trí đắc địa tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa), mảnh đất này có diện tích 110m², với pháp lý đầy đủ và hướng cửa chính Tây Bắc. Đất có chiều ngang mặt tiền 7m, ngõ vào rộng 30m, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Giá: 4,55 tỷ VND
+ Diện tích: 110m²
+ Pháp lý: đầy đủ
+ Hướng: Tây Bắc
+ Mặt ...
Đất nguyễn biểu  ô tô rộng 5m vi vu * cách biển hòn chồng  680m. giá 6,68 tỷ
4
6.68 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Nguyễn Biểu - ô tô rộng 5m vi vu * Cách biển Hòn Chồng : 680m.

Giá: 6,68 tỷ
______

+ Vị trí: hẻm Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 103m² (ODT).

+ Ngang: 5m / (hướng Tây).

+ Bê tông ô tô rộng: 5m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán đất phường Tây Nha Trang, đường ô tô, giá tốt, đất full thổ cư sổ hồng riêng.
- Vị trí gần câu cá Thuỷ Trúc, Cách đường 23/10 vô chỉ 400m ô tô tránh nhau. Cách làng yến Mai sinh 1,5km. Cách siêu thị GO 2,4km.
- Cách trung tâm TP Nha Trang 4 km. Cách biển 15p đi xe.
- Diện tích: 122,7m² ngang 5,15m vuông vức, đường ô tô, phía sau view đồng lúa thoáng.
- Giá bán nhanh chỉ 26 triệu/m² ( tổng: ...
Cần bán lô phước thượng p. nam nha trang cách đường phong châu chỉ 20m. vị trí tiềm năng
7
2.34 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô Phước Thượng Phường Nam Nha Trang
- Vị trí : cách đường Phong Châu 20m . Gần đường Vành Đai 3 chủng bị thi công .
- Diện tích: 120m² ngang 6m ( 6x 20), thổ cư 100%
- Hướng : Đông Bắc .
- Đường bê tông oto hơn 7m Quy Hoạch mở rộng đường 27m thông thoáng.
- Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao
- Khu dân cư cao ráo, không ngập lụt, ngay cạnh tdc Đất lành, siêu dự án Sungroup, ...
Bán đất hẻm bình hòa giá mua rẻ
4
1.85 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô Đất
Hẻm 18 Bình Hòa Phước Hạ- Phước Đồng Nha Trang.
167m - Qh Giao thông mở đường 26m - 115m² Thổ cư Giá F0 .
Cả nhà ibx nhận thông tin ạ
Giá bán 1.850 .
Đất hẻm oto nguyễn biểu 102,8m ngang 5m cách biển 500m đường ô tô 5m  giá đầu tư 6tỷ600
3
6.6 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thơm (5 tin đăng)
ĐẤT HẺM OTO NGUYỄN BIỂU 102,8M NGANG 5M CÁCH BIỂN 500M- ĐƯỜNG Ô TÔ 5M GIÁ ĐẦU TƯ 6TỶ600

- Diện tích: 102m², Ngang 5m nở hậu 5,05m cực đẹp. Hướng Tây Nam. Pháp lý sổ đỏ đất ở đô thị
Chỉ 500m ra biển sở hữu ngay lô đất đẹp khu dân cư sầm uất Vĩnh Hải, nay thuộc phường Bắc Nha Trang.
-Hẻm ô tô Nguyễn Biểu rộng 5m. Khu dân cư hiện hữu, an ninh. Gần biển, chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, trường học, khu ...
Bán đất đường hoà trung, vĩnh hoà, nha trang. dt 115m2. sổ hồng thổ cư. hướng tây. giá 4,1 tỷ
4
4.1 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Hoà Trung - Vĩnh Hoà.
Giá: 4,1 tỷ - Sổ hồng full thổ cư.

- Diện tích: 115m². Ngang 5m.
- Đường hiện trạng 7m. Ô tô tránh nhau. Quy hoạch mở rộng đường 14m.
- Hướng Tây. Phía sau đất có hẻm 2m. Thuận tiện xây nhà có không gian thông thoáng lấy gió sau nhà.
Sổ hồng thổ cư 100%.
+ Vị trí: Cách biển, trường học, chợ 1,5km.
Thuận tiện sinh hoạt.

Giá bán: 4,1 tỷ. Có thương lượng.

Liên ...
Bán đất hẻm nguyễn biểu, vĩnh hải, nha trang gần biển. dt 102,8m2. hướng tây. sổ hồng. giá 65tr/m2
6
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gửi bán.
Đất đẹp hẻm Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải.
Cách biển 600m - đường ô tô quay đầu.

- Diện tích: 102,8m². Ngang 5m.
- Sổ hồng thổ cư. Hướng Tây.
Khu dân cư an ninh, gần biển. Cách chợ, trường học chỉ 300m.
Đường ô tô 5m. Xe quay đầu.
Phù hợp an cư và đầu tư sinh lời.

Giá bán: 65 tr/m².

Liên hệ: Mr Long .
Từ 20 tới 40 của 61

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm