Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất hẻm nguyễn biểu vĩnh hải nha trang gần chợ vĩnh hải gần biển đường 5m sổ đỏ riêng
11
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Nguyễn Biểu Vĩnh Hải Nha Trang nay Phường Bắc Nha Trang.
Diện tích: 102,8m² ngang 5m nở hậu 5,05m.
Hướng Tây Nam.
Pháp lý: Sổ đỏ đất ở Đô Thị.
Đường 5m.
Tiện ích cách Biển 500m xung quanh có chợ Vĩnh Hải, ngân hàng trường học và các khu vui chơi có đủ.
Giá 65 triệu/m² (tổng 6,6 tỷ).
Liên hệ: chuyên nhận kí gũi bds Nha Trang.
Bán đất hẻm nguyễn biểu cách biển 600m hẻm ô tô ngang 5m
5
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất đẹp. Hẻm Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải
Cách biển 600m - đường ô tô quay đầu

- Diện tích: 102,8m². Ngang 5m
- Sổ hồng thổ cư. Hướng tây
Khu dân cư an ninh, gần biển. Cách chợ, trường học chỉ 300m
Đường ô tô 5m. Xe quay đầu
Phù hợp an cư và đầu tư sinh lời

Giá bán: 65tr/m². ( 6 tỷ 680tr)
Có thương lượng khách thiện chí

Liên hệ: E Hương xem đất
Bán đất hòn xện đường bê tông 7m lý thái tổ bắc nha trang gần biển
4
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Đường 7m Gần Biển

Cần bán lô đất đẹp khu Hòn Xện, đường Lý Thái Tổ, Bắc Nha Trang.

Diện tích: 111,2m
Ngang: 5,22m
Hướng: Đông Bắc
Đường rộng hơn 7m, 2 ô tô tránh nhau

Vị trí đẹp:
- Đối diện công viên cây xanh thoáng mát
- Gần biển và bến du thuyền Ana Marina
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
- Thuận tiện xây nhà ...
Bán nhanh lô đất + nhà cấp 4 ktt trường kỹ thuật ôtô 2, bắc nha trang (độc quyền e. sea land)
7
7 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: Phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 133,6m².
- Kết cấu: Có nhà theo hiện trạng.
- Đường hiện trạng: 16m, phía sau nhà quy hoạch đường 10m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá bán: 7 tỷ (có thương lượng, bao thuế phí).
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn sang tên ngay.
- Định vị: https://maps.app.goo.gl/ttSewMbTptvP75Qq9?g_st=iz
Bán đất hẻm 7m lý thái tổ đối diện công viên cách biển 2 phút  phù hợp xây căn hộ cho thuê
8
5.75 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Lý Thái Tổ, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang 111,2m² (rộng 5m) giá 5,75 tỷ.

- DT: 111,2m² (rộng 5m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường bê tông rộng 7m.
- Đối diện xéo qua là công viên.
- Cách biển 2 phút.
- Phù hợp xây căn hộ cao cấp cho thuê..
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 5,75 tỷ (thương lượng).
Alo ngay: Mr Hoàng .
Nguồn: Chính chủ.
Bán đất dt 111m2 (ngang 5m)  giá 49,6 tr/m2. đường hẻm 7m lý thái tổ, hòn xện, nha trang. gần biển
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giảm mạnh 1 tỷ; từ 6,5 - 5,5 tỷ.
Bán nhanh lô đất đẹp cạnh Công viên Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
===========
- DT: 111,2m² (ngang 5m).
- Hướng ĐÔNG BẮC,
- Đường rộng 7m 2 ÔTÔ qua lại, cách đường Lý Thái Tổ chỉ hơn 20m, gần Chợ, Trường Học, Bến Du Thuyền & các Resort...Dư Địa còn TĂNG TRƯỞNG TỐT.
Phù hợp mua xây nhà ở, đầu tư, xây căn hộ cho thuê,....
===========
- Giá bán: 49,6 ...
Bán đất hòn xện hẻm lý thái tổ bắc nha trang đối diện công viên 111,2 m giá 5 tỷ 5 ô tô thoải mái
5
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Cây Xanh
- Diện tích: 111,2M2 Ngang 5,22
- Hướng đông bắc
- Đường Rộng hơn 7m 2 Oto tránh thông thoáng
- Đất Gần các tiện ích như Biển và bến du thuyền .
Giá bán: 5 tỷ 500 thương lượng

Liên hệ: Nguyễn Trang
Bán đất tại hẻm 50 đồng nai, 7 tỷ, 166.6m2, giá cực chất hot
3
7 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tại hẻm 50 Đồng Nai, Đường Đồng Nai, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 166.6m², giá chỉ 7 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 5m, phù hợp cho nhu cầu xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc sử dụng và phát triển.

- Điểm nổi bật:
+ Đất có hướng cửa chính Đông, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và thông thoáng.
+ Mặt ...
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Đất nguyễn biểu  ô tô rộng 5m vi vu * cách biển hòn chồng  680m. giá 6,68 tỷ
4
6.68 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Nguyễn Biểu - ô tô rộng 5m vi vu * Cách biển Hòn Chồng : 680m.

Giá: 6,68 tỷ
______

+ Vị trí: hẻm Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 103m² (ODT).

+ Ngang: 5m / (hướng Tây).

+ Bê tông ô tô rộng: 5m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô đất giá rẻ hẻm ô tô đường đồng nai, phường phước hải, nam nha trang, giá đầu tư
4
7 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá đầu tư hẻm ô tô đường Đồng Nai TTTP Nha Trang.

- Diện tích: 165m² (ngang 10,25m).
- Hướng: Đông.
- Hẻm ô tô rộng 7m xe ra vào thoải mái.
+ Vị trí: Hẻm 50 Đồng Nai, khu trung tâm, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
- Pháp lý: Sổ hồng.

- Giá chỉ: 7 tỷ (42,4tr/m²).
+ Phù hợp xây biệt thự, tách thửa, xây căn hộ hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Liên hệ: Minh Quý.
Kẹt ngân hàng cần ra gấp lô đất đường ô tô rộng rãi ngay trung tâm chưa tới 43triệu/m2
7
7 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Nai, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt ngân hàng cần ra gấp lô đất đường ô tô rộng rãi ngay trung tâm chưa tới 43triệu/m².
- Hẻm ô tô đường Đồng Nai - Phước Hải cũ.
- Diện tích: 165m², ngang 10m, khu vực k bao giờ ngập.
- Có nhà cấp 4 cũ, sổ hồng đất ODT, sau lưng giáp với Hà Quang 2...
Giá kẹt bán gấp chỉ 7 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc.
Đất hẻm oto nguyễn biểu 102,8m ngang 5m cách biển 500m đường ô tô 5m  giá đầu tư 6tỷ600
3
6.6 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thơm (5 tin đăng)
ĐẤT HẺM OTO NGUYỄN BIỂU 102,8M NGANG 5M CÁCH BIỂN 500M- ĐƯỜNG Ô TÔ 5M GIÁ ĐẦU TƯ 6TỶ600

- Diện tích: 102m², Ngang 5m nở hậu 5,05m cực đẹp. Hướng Tây Nam. Pháp lý sổ đỏ đất ở đô thị
Chỉ 500m ra biển sở hữu ngay lô đất đẹp khu dân cư sầm uất Vĩnh Hải, nay thuộc phường Bắc Nha Trang.
-Hẻm ô tô Nguyễn Biểu rộng 5m. Khu dân cư hiện hữu, an ninh. Gần biển, chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, trường học, khu ...
Bán lô đất thôn phước thượng , phước đồng ( cũ) ( hàng độc quyền e.sea land)
3
5.66 tỷ 377 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: Thôn Phước Thượng, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 377,3m²
- Đường: 3m, phía sau quy hoạch đường rộng 26m
- Hướng : Đông, Tây
- Giá bán: 15tr/m² (~ 5 tỷ 659, có thương lượng, thuế bên nào bên đó chịu)
- Pháp lý: Sổ hồng thổ cư đầy đủ
- Định vị: https://maps.app.goo.gl/4JcULh2dXQzMcqba9?g_st=iz
Bán đất hẻm nguyễn biểu, vĩnh hải, nha trang gần biển. dt 102,8m2. hướng tây. sổ hồng. giá 65tr/m2
6
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gửi bán.
Đất đẹp hẻm Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải.
Cách biển 600m - đường ô tô quay đầu.

- Diện tích: 102,8m². Ngang 5m.
- Sổ hồng thổ cư. Hướng Tây.
Khu dân cư an ninh, gần biển. Cách chợ, trường học chỉ 300m.
Đường ô tô 5m. Xe quay đầu.
Phù hợp an cư và đầu tư sinh lời.

Giá bán: 65 tr/m².

Liên hệ: Mr Long .
Bán lô đất full thổ ngay kdl hồ kênh hạ giá đầu tư
7
5.98 tỷ 498 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất full thổ cư tại Phước Tân - Phước Đồng Nha Trang - cạnh khu du lịch Trăm Trứng và Hồ Kênh Hạ!
Diện tích: 498,5m² ngang 10m.
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 5m ô tô di chuyển ra vào thuận tiện,
Tiện ích:
Bán kính 500m có chợ - trường học đầy đủ.
Cạnh bên khu du lịch Trăm Trứng, KDL Hồ Kênh Hạ.
Cạnh suối và đập tràn mát mẻ.
Cách mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành 1,9km.
Cách trường chuyên Lê ...
Bán lô đất đẹp phước đồng(phường nam nha trang), dt 240m2(full thổ).  0938 161 ***
6
5.52 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thái Khang, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp Phước Đồng(Phường Nam Nha Trang), DT 240m²(full thổ).
+ Vị trí cách đường Thái Khang chỉ vài bước chân, đường ô tô né nhau.
+ Thích hợp xây biệt thự, nhà vườn.
+ DT: 240m²(ngang 8m), full thổ.
+ Hướng: Đông Nam.
+ Giá: 23tr/m2
LH: Mr Tú, LVCC.
Bán lô đất đẹp mặt hẻm 3 thái phiên  qh ra đường lương ngọc quyến  giá 26.7 tr/m2
6
6.8 tỷ 254 m²
Đất Riêng

Đường Lương Ngọc Quyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt hẻm 3 Thái Phiên - QH ra đường Lương Ngọc Quyến.
DT 254m² ngang 7.5m (có 132.2m² đất ở).
Đường bê tông 4m, ô tô tận nơi.
Hướng chính Nam.
Phù hợp xây dựng biệt thự vườn, căn hộ cho thuê.

Giá bán chỉ 6.8 tỷ (~26.7 tr/m²).
Gọi e Trung thương lượng trực tiếp chủ đất.
Bán nhanh lô đất tại tđc ngọc hiệp, 5,712 tỷ, 107.5m2, đường 20m hiếm gặp
6
5.71 tỷ 107 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Hạ 200 triệu bán nhanh đất nền giá tốt tại TĐC Ngọc Hiệp, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 107.5m², pháp lý đầy đủ, hướng Nam.

- Diện tích: 107.5m².
- Giá: 5,712 tỷ VND.
- Hướng: Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 20m.

Đặc điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô.
- ...
Bán lô góc thôn đắc lộc xã vĩnh phương bắc nha trang giá đầu tư
5
5.2 tỷ 391 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN THÔN ĐẮC LỘC XÃ VĨNH PHƯƠNG (BẮC NHA TRANG )

- Diện tích: 391,7m² (ngang 35,5m)
- Thực tế sử dụng: 534m²
- Hướng: Tây Bắc
+ Đường: QH 10m + 8m

+ Hiện trạng: Nhà tiền chế 2 tầng + sân vườn rộng
Đang cho thuê: 10 triệu/tháng (sẵn dòng tiền)

+ Vị trí: Gần trường, chợ, trung tâm
Sát Vành Đai 3, hạ tầng đang triển khai tiềm năng tăng giá mạnh

- Pháp lý: Full đất ở

+ Phù ...
Từ 0 tới 20 của 25

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.