Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm sâu bán gấp, rẻ chưa tùng có, lô đất sát biển trần phú  hẻm ô tô tuệ tĩnh, lộc thọ
7
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

CHUẨN HÀNG NGỘP HẠ GIÁ BÁN NHANH

Lô đất sát biển Trần Phú hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, Lộc Thọ, Nha Trang

Vị trí: Hẻm ô tô Tuệ Tĩnh
Vị trí trung tâm du lịch biển Nha Trang
Cách biển Trần Phú chỉ 300m
Hẻm ô tô thông thoáng, khu vực sầm uất
Thích hợp xây khách sạn, tòa căn hộ cho thuê, lưu trú cao cấp

Thông tin lô đất:
Diện tích: 293,7m² đất ở đô thị
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m
Quỹ đất đẹp, vuông ...
Giá đầu tư 293,7m2 ngang 9m chỉ 27,9 tỷ, gần biển. hẻm 6m đường tuệ tĩnh trung tâm nha trang
5
27.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank hạ giá sâu lô đất phố tây tuệ tĩnh 293,7m² chỉ 27,9 tỷ (94,9tr/m²).

Hẻm ô tô Tuệ Tĩnh trung tâm phố Tây Nha Trang, cách biển chỉ ~450m.
- Khu vực tập trung khách sạn, căn hộ cao tầng, khách du lịch đông quanh năm.

- Diện tích: 293,7m² ngang đẹp 9m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường ô tô rộng 5 - 7m.
- Vị trí cực hiếm phù hợp xây căn hộ, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

Giá ngộp bank giảm ...
Bán đất tại tuệ tĩnh, 29 tỷ, 293.7m2, view đẹp, giá ưu đãi
3
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nhanh tay sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa với diện tích rộng rãi 293.7m², giá bán 29 tỷ VND. Lô đất này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật như:

+ Diện tích lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 9.11m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ ...
Đất xây căn hộ , khách sạn mini gần biển nha trang
4
21.47 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN TUỆ TĨNH VỊ TRÍ SIÊU HIẾM
Gần biển Trung tâm du lịch Nha Trang

Giá chỉ: 135 triệu/m²
Diện tích: 159,1m²
Ngang: 8,5m cực đẹp, hiếm trên thị trường

Lợi thế vàng:
2 mặt tiền kinh doanh siêu đẹp
Gần biển, gần trục du lịch nhà hàng khách sạn lớn
Xây tối thiểu 7 tầng, quá phù hợp làm khách sạn căn hộ du lịch spa nhà hàng
Khu vực khách du lịch đông quanh năm
Cam ...
Cần bán gấp lô đất 200m2 hẻm ô tô nguyễn thị minh khai gần biển giá 21 tỷ   0898 368 ***
3
21 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nhu cầu đi nước ngoài định cư nên tôi cần bán lại lô đất 200m² hẻm Nguyễn Thị Minh Khai, quy hoạch đường thông với các trục đường lớn kết nối vào dự án sân bay cũ.
Vị trí: Cách biển 200m, khu dân cư đông đúc tập trung nhiều du khách thích hợp xây dựng khách sạn nhà hàng 3*, hẻm lớn 7m cách mặt đường 30m.
Diện tích: 200m².
Hướng: Đông.
Giá đang cho thuê: 20 tr/tháng.
Giá bán: 21 tỷ (TL).
Liên hệ: ...
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm tuệ tĩnh phố tây nha trang giá siêu ngộp
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm Tuệ Tĩnh Nha Trang.

Lô đất hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, sát biển khu phố Tây.
Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ.

Diện tích đất ở đô thị 293,7m².
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m.
Giá chưa tới 96 triệu/m².

Giá bán chỉ: 28 tỷ.

Liên hệ Trinh Jolie.
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán lô đất đẹp 340m2 ngang 12m chỉ 94tr/m2. mặt đường lê hồng phong rộng 22,5m và mặt sau sân bay
6
31.96 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM 2 MẶT ĐƯỜNG MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG - TRUNG TÂM NHA TRANG - GIÁ CHỈ 94TR/M

- Diện tích: 340m (Mặt tiền 12m).
- Hướng : Tây chếch Nam
- Thế đất cực đẹp: 2 mặt đường trước - sau thông thoáng:

- Mặt trước: Đường Lê Hồng Phong rộng 22,5m (quy hoạch bỏ con lươn, cực thuận tiện kinh doanh).
- Mặt sau: Đường nội bộ khu Sân bay cũ đón đầu đại dự án của Sun Group.
- Xây dựng: Được phép xây ...
Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố tây hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 99triệu/m2
7
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 99triệu/m².
- Diện tích: 293.7m², ngang 9m.
- Đường ô tô 5m - 7m, cách biển chỉ 450m, xung quanh toàn khách sạn, căn hộ cao tầng...
Giá ngộp bank, 38 tỷ chỉ còn 29 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán đất nguyễn cơ thạch, 49 tỷ, 405.7m2, view biển tại bắc nha trang khánh hoà  0786 662 ***
7
49 tỷ 405 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Vị Trí Đất: Nằm Trên Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa,
Thành phố Nha Trang,
diện tích 405.7m² (15x23)
Mặt tiền rộng 15m, Đường 16m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Cafe view biển, khách sạn, Căn Hộ Khu vực quy hoạch xây cao
Pháp lý đầy đủ ( Sổ Hồng)

xung quanh đầy đủ tiện ích
Hạ Tầng để phát triển Kết nối Trục Trần Phú - Phạm Văn Đồng
- View Trực Diện Biển và ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, gần scenia bay, cách biển chỉ 290m, ngang 9m phù hợp xây căn hộ
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, gần Scenia Bay, cách biển chỉ 290m, ngang đẹp 9m, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 205,2m², ngang 9m vuông vắn.
- Đất ở đô thị.
- Hướng Nam.
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán nhanh: 25,5 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Vân Anh Nha Trang.
Bán gấp đất đô thị  xử lý nợ bank giá siêu rẻ so với thị trường tại nha trang  khánh hòa
3
28.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN GẤP ĐẤT ĐÔ THỊ XỬ LÝ NỢ BANK .
*** HẺM TUỆ TĨNH ( 5 M ) PHƯỜNG LỘC THỌ CŨ , NHA TRANG , KHÁNH HOÀ .
Cách biển Trần Phú 300 m
Phù hợp xây khách sạn , Toà căn hộ .
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m, ngang 8,26 m nở hậu 9,8 m .
Giá mua bán 3 bên chỉ 34 tỷ đồng ( 116 tr / m² ) quá rẻ so với thị trường hiện tại 220-250 tr/ m² )

*** Liên hệ: Ms Thu Tran bds nghỉ dưỡng .
CCMG KH -26.00902
Phước đồng  không lòng vòng  35 tỷ  trao sổ  trọn view pháo hoa dự án charmora city 220ha
6
35 tỷ 2415 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Thông tin sản phẩm:
Toạ lạc mặt tiền đường Đại Lộ Nguyễn Tất Thành - tuyến huyết mạch nối sân bay Cam Ranh về thành phố biển Nha Trang.
- DT: 2.415m² (200m² thổ cư).
- Nằm gần bán đảo Hoa Sen, khu tái định cư Hòn Rớ 2.
- Đối diện trường chuyên Lê Quý Đôn của thành phố.
- Dịch vụ tiện ích chợ - trường - uỷ ban - y tế trong bán kính 500m.
- Cách KDL Trăm Trứng 700m.
- Cách resort Diamond bay 1km.
- ...
Lô đất đẹp nam nha trang  phước hạ  phước đồng  phân lô
8
22.49 tỷ 668 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp Nam Nha Trang - Phước Đồng.

Vị trí đắc địa Kề vách KDL DiaMond Bay Resort & Spa.
Diện tích: 668m² trong đó có 400m² thổ cư.
Đất bằng phẳng, bám đường 20m.
Phù hợp đầu tư, phân được 4 lô, nhà xưởng.

Thông tin chi tiết:
Mặt tiền 20m, hướng Tây Bắc.
Đường hiện trạng: Đường bê tông ô tô vào tận nơi, cách đại lộ Nguyễn Tất Thành 20m.

Giá: 37,7 triệu / m² (thương lượng).
Liên hệ ngay.
Bán đất giá 85tr/m2  dt 504m2 đường sao biển, vĩnh hải, bắc nha trang. lô víp sát biển và bãi tắm.
7
42.84 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 85 tr/m².
Bán lô đất mặt đường Sao Biển, Phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 504m² (Ngang 14m dài 36m).
- Hướng: Đông.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100%.
- Đường Sao Biển hiện trạng rộng 6 - 8m. Sau quy hoạch mở rộng 16m.
Vị trí.
Cách đường Củ Chi 20m, Cách Phạm văn Đồng và Bãi Tắm Biển chỉ 80m. Khu vực có nhiều nhà hàng khách sạn từ 3 - 5*.
- Lô đất có DT lớn, phù hợp xây khách sạn, nhà hàng, ...
Bán lô đất dt 7.448m2 (ngang 60m). giá bán 3,2tr/m2. mặt đường tỉnh lộ 3, phước đồng, nha trang
9
23.83 tỷ 7447 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Hàng thơm giá rẻ! Chỉ 3,2 tr/m².
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường Tỉnh Lộ 3, Phước Đồng, Nha Trang.

- DT: 7.447,8m² (ngang 60m²).
Trong đó có 852,6m² đất QHGT;
DT còn lại 6.595,2m² đất ở và CLN.
- Sổ hồng đất ở + đất CLN quy hoạch đất đô thị Hỗn hợp.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường nhựa rộng 16m QH 42m. Phía sau đất đường nhựa liên thôn rộng 8 - 10m.
- Vị trí:
Gần trường lái xe Hồng Bàng, gần cụm khu ...
Giá giảm sâu  chính chủ cần bán nhanh đất đường biệt thự, trung tâm tp. nha trang 0766 505 ***
3
33.08 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Biệt Thự, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: C Trang (1 tin đăng)
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay khu phố Tây Nha Trang vị trí đẹp, giá đang giảm mạnh cho khách thiện chí.

Diện tích: 200.5m²
Vị trí: Đường Biệt Thự, trung tâm TP. Nha Trang
Khu vực sầm uất, thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, kinh doanh lưu trú hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán chỉ: 165 triệu/m²
Chủ nhà thiện chí, thương lượng sâu cho khách chốt nhanh.

Pháp lý rõ ràng sang tên thuận ...
Hàng hiếm lô đất đẹp đường ngô gia tự  nha trang phù hợp đầu tư xd căn hộ, khách sạn mini
5
22 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Hàng Hiếm: Lô đất đẹp phù hợp anh/chị đầu tư xây dựng Căn Hộ cho thuê, khách sạn mini...
- Diện tích: 230m² ngang mặt tiền: 6,42 mét nở hậu 7,29 mét.
- Phường Tân Lập, TTTP Nha Trang.
- Đường 2 chiều kinh doanh tốt!
- Khu phố Chợ Xóm Mới tập trung nhiều Khách Du Lịch.
- Giá: 22 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: - gặp Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc trực tiếp với chủ.
Môi giới chuyên nghiệp: ...
Đại hạ giá chỉ 75 triệu/m2 bán gấp lô góc đường sao biển, vĩnh hải, nha trang 285,9m2 0964 326 ***
3
21.44 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán nhanh lô góc đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang chỉ 75 triệu/m2
- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 tr/m²). Bớt ...
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm