Bán đất tại Đường Tuệ Tĩnh, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm sâu bán gấp, rẻ chưa tùng có, lô đất sát biển trần phú  hẻm ô tô tuệ tĩnh, lộc thọ
7
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

CHUẨN HÀNG NGỘP HẠ GIÁ BÁN NHANH

Lô đất sát biển Trần Phú hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, Lộc Thọ, Nha Trang

Vị trí: Hẻm ô tô Tuệ Tĩnh
Vị trí trung tâm du lịch biển Nha Trang
Cách biển Trần Phú chỉ 300m
Hẻm ô tô thông thoáng, khu vực sầm uất
Thích hợp xây khách sạn, tòa căn hộ cho thuê, lưu trú cao cấp

Thông tin lô đất:
Diện tích: 293,7m² đất ở đô thị
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m
Quỹ đất đẹp, vuông ...
Giá đầu tư 293,7m2 ngang 9m chỉ 27,9 tỷ, gần biển. hẻm 6m đường tuệ tĩnh trung tâm nha trang
5
27.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank hạ giá sâu lô đất phố tây tuệ tĩnh 293,7m² chỉ 27,9 tỷ (94,9tr/m²).

Hẻm ô tô Tuệ Tĩnh trung tâm phố Tây Nha Trang, cách biển chỉ ~450m.
- Khu vực tập trung khách sạn, căn hộ cao tầng, khách du lịch đông quanh năm.

- Diện tích: 293,7m² ngang đẹp 9m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường ô tô rộng 5 - 7m.
- Vị trí cực hiếm phù hợp xây căn hộ, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

Giá ngộp bank giảm ...
Bán đất tại tuệ tĩnh, 29 tỷ, 293.7m2, view đẹp, giá ưu đãi
3
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nhanh tay sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa với diện tích rộng rãi 293.7m², giá bán 29 tỷ VND. Lô đất này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật như:

+ Diện tích lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 9.11m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ ...
Đất xây căn hộ , khách sạn mini gần biển nha trang
4
21.47 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN TUỆ TĨNH VỊ TRÍ SIÊU HIẾM
Gần biển Trung tâm du lịch Nha Trang

Giá chỉ: 135 triệu/m²
Diện tích: 159,1m²
Ngang: 8,5m cực đẹp, hiếm trên thị trường

Lợi thế vàng:
2 mặt tiền kinh doanh siêu đẹp
Gần biển, gần trục du lịch nhà hàng khách sạn lớn
Xây tối thiểu 7 tầng, quá phù hợp làm khách sạn căn hộ du lịch spa nhà hàng
Khu vực khách du lịch đông quanh năm
Cam ...
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm tuệ tĩnh phố tây nha trang giá siêu ngộp
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm Tuệ Tĩnh Nha Trang.

Lô đất hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, sát biển khu phố Tây.
Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ.

Diện tích đất ở đô thị 293,7m².
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m.
Giá chưa tới 96 triệu/m².

Giá bán chỉ: 28 tỷ.

Liên hệ Trinh Jolie.
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố tây hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 99triệu/m2
7
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 99triệu/m².
- Diện tích: 293.7m², ngang 9m.
- Đường ô tô 5m - 7m, cách biển chỉ 450m, xung quanh toàn khách sạn, căn hộ cao tầng...
Giá ngộp bank, 38 tỷ chỉ còn 29 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán gấp đất đô thị  xử lý nợ bank giá siêu rẻ so với thị trường tại nha trang  khánh hòa
3
28.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN GẤP ĐẤT ĐÔ THỊ XỬ LÝ NỢ BANK .
*** HẺM TUỆ TĨNH ( 5 M ) PHƯỜNG LỘC THỌ CŨ , NHA TRANG , KHÁNH HOÀ .
Cách biển Trần Phú 300 m
Phù hợp xây khách sạn , Toà căn hộ .
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m, ngang 8,26 m nở hậu 9,8 m .
Giá mua bán 3 bên chỉ 34 tỷ đồng ( 116 tr / m² ) quá rẻ so với thị trường hiện tại 220-250 tr/ m² )

*** Liên hệ: Ms Thu Tran bds nghỉ dưỡng .
CCMG KH -26.00902
Từ 0 tới 8 của 8

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Đường Tuệ Tĩnh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Đường Tuệ Tĩnh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Đường Tuệ Tĩnh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Đường Tuệ Tĩnh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Đường Tuệ Tĩnh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm