Bán đất tại Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chinh chu ban lo dat 1000m2(100m2 tho cu) gia 4ty tai dien tho, khanh hoa
3
4 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Diên Thọ, H.Diên Khánh, KH

Duong rong 14met, Tinh Lo 2 re trai vao huong di duong quoc lo 27C
bán 3 hecta đất quy hoạch thổ cư, có sẵn nhà vườn, cách Nha Trang chỉ 30p
4
3.5 tỷ 31000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 27C, X.Diên Thọ, H.Diên Khánh, KH

Bán vườn có sẵn đường oto Diên Thọ, cách Nha Trang 30p giá rẻ

+Diện tích 31.000m2 ( 3,1 hecta )....đường oto tới đất

+Có quy hoạch lên thổ cư đến gần 2 hecta...Điện nước đầy đủ

+Có sẵn nhà cấp 4....vườn Mít...Dừa...Xoài...Chuối....Ao...

+Cách đường Quốc Lộ 27C chỉ 200m...về Nha Trang chỉ 30p

Thích hợp làm nhà vườn có sẵn giá rẻ quy hoạch thổ cư nhiều

Giá bán 113k/m2 ( tổng 3 tỷ 500 triệu ...
Bán lô Phú Ân Nam, Diên An giá chỉ 10 triệu/m² thích hợp làm nhà vườn, phân lô, xây phòng trọ.
- Diện tích: 398m², có 110m² thổ cư.
- Vị trí: Thôn Phú Ân Nam 3, giáp ranh xã Vĩnh Trung - Nha Trang.
- Đường hiện trạng rộng 3 - 4m, cách đường 23/10 khoản 90m.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Cách biển chỉ 6km, ngay khu dân cư đông đúc.
- Giá bán: 10 triệu/m²(có thương lượng, thuế bên nào bên đó ...
Hàng hiếm thị trường
Bán lô đất đẹp Tái định cư Diên Lạc giáp ranh khu đô thị VCN sắp khởi công.
- DT: 194,3m² full thổ cư
- Ngang 7m dài 28m, thích hợp xây nhà vườn, biệt thự, nhà trọ, kho bãi......
- Đường rộng 13m thuận tiện di chuyển - Khu dân cư văn minh, trường Diên Lạc, Chợ Diên Lạc cách 1km....di chuyển về Nha Trang chỉ 15 phút
- Giá bán siêu tốt chỉ 17,5tr/m² ~ 3,4 tỷ (Bao sang tên - ...
Bán đất tại xã diên an, diên khánh, khánh hòa, 3,36 tỷ, 280 m2 hot!
4
3.36 tỷ 280 m²
Đất Riêng

X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Đất nền có vị trí đắc địa tại Xã Diên Khánh, Khánh Hòa (Diên Khánh, Khánh Hòa cũ), diện tích 280m², giá 3,36 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền 6.5m, thuận lợi cho kinh doanh.
Thổ cư 120m2
+ Ngõ vào rộng 5m, xe hơi vào thoải mái.
+ Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển cao.

Khu vực xung quanh
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh đường 23 tháng 10.

Liên hệ ngay Nguyen van truong qua ...
Bán đất vườn xã diên hoà đường ô tô, giá chỉ 5.5tr/m2
4
3.27 tỷ 595 m²
Đất Riêng

X.Diên Hòa, H.Diên Khánh, KH

Người đăng: Chiến (12 tin đăng)
Bán đất vườn xã Diên Hòa (Xã Diên Lạc mới) - giá 5,5 triệu/m².
Vị trí:
- Gần ngay khu hành chính Diên Khánh (thuộc xã Diên Lạc mới), đoạn giữa Tỉnh Lộ 2 - Võ Nguyên Giáp nối dài.
- Gần đường Võ Nguyên Giáp - Hương Lộ 39.
- Xung quanh là khu dân cư đông đúc, trường học, uỷ ban, chợ,...
Thông tin thửa đất:
- Diện tích 595m² (120m² thổ cư, còn lại là cây lâu năm).
- Đất hình chữ L mang Tài Lộc đến ...
Bán đất kđt phú ân nam 2  diên an đường nhựa rộng 13m
7
3.25 tỷ 102 m²
Đất Riêng

X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Người đăng: Quảng (4 tin đăng)
Bán đất KĐT Phú Ân Nam 2 - Diên An đường nhựa rộng 13M
Diện tích: 102m² ngang 6m
Đường nhựa rộng 13M
Dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, chợ, bệnh viện, UBND,...
Cách UBND xã Diên An 350m, cách đường 23/10 chỉ 100m
Pháp lý: Sổ hồng, xây dựng tự do
Giá bán 3 tỷ 250
Lh e Quảng
Cần bán lô đất siêu đẹp bên cạnh nhà văn hoá thôn An Ninh, Diên An
Lô đất vuông vức full thổ cư.
Dt 193m² ngang 6m nằm mặt đường nhựa 8m rộng rãi
- Từ đường chính Võ Nguyên Giáp vào cách 750m
- Phù hợp nhà vườn, biệt thự, căn hộ cao tầng,...
- Sổ hồng sạch đẹp trao tay
- Giá bán 17tr/m2
- Liên hệ e Hường tư vấn
Bán lô thuộc kđt phú ân nam đường số 20 rộng 13m,diện tích 102m giá 3ty250 bao sổ
6
3.25 tỷ 102 m²
Đất Riêng

X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán lô thuộc KĐT Phú Ân Nam đường số 20 rộng 13m, phù hợp kinh doanh buôn bán

- Diện tích: 102m² ngang 6m
- Đường nhựa rộng 13m
- Sổ hồng xây dựng tự do
- Vị trí đẹp trung tâm KĐT sát đường 23/10, gần chợ Diên An, khu dân cư văn minh đông đúc, kế bên trường tiểu học, trường mầm non, Ủy ban xã Diên An,...