Tặng ngay 3 chỉ vàng đầu tiên cho 3 khách hàng may mắn đầu tiên sở hữu đất tại diên lạc,diên khánh
1 / 5
Tặng ngay 3 chỉ vàng đầu tiên cho 3 khách hàng may mắn đầu tiên sở hữu đất tại Diên Lạc,Diên Khánh
Vị trí đắc địa Ngay trục phát triển phía Tây TP Nha Trang. CÁCH QL27C CHỈ 50 m
-- Kề bên khu hành chính mới Diên Khánh . (CĐT VCN )
-- Dự Án KDT Mới Diên Thạnh 139,4 Ha đang được đền bù giải toả
Cách cụm công nghiệp VCN Diên Thọ chỉ 5 phút
Diện tích : 123,3
Pháp lý: Full thổ cư 100%
Sổ hồng riêng công chứng ngay
Đường hiện trạng 2 ô tô né nhau
Nằm ngay khu dân cư hiện hữu
Gía đầu tư tại thời điểm này chỉ : 11,5tr/m² bao sang tên
Liên hệ : Ngọc Giàu
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 1.42 tỷ
Diện Tích: 123 m2
Đường Trước Nhà: 5 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30528744
Ngày Đăng: 12/05/2026 - 19/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa
Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ