Bán đất tại Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán vườn xoài 3,5ha giá rẻ 1,9 tỷ, xe tải tới đất, cách biển bãi dài 9km, gần nha trang
5
1.9 tỷ 35000 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Tiên Hoàng, X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hưng (2 tin đăng)
Kẹt tiền cần bán vườn xoài sổ hồng công nhận 3,5ha, xoài 5 năm tuổi + chuối và cây keo các loại. Xe tải vào tới đất thu hoạch xoài.

Đất cao ráo có suối chảy quanh đất không bao giờ hết nước tưới. Rất phù hợp cho ai muốn xa thành phố về quê làm vườn nghỉ dưỡng, trang trại.

Có thể đào ao nuôi cá hoặc làm trang trại chăn nuôi gà đồi, heo rừng...

Gần đất có khu nghỉ dưỡng homestay đang triển khai, ...
Cam an bắc 324m2 (ngang 10m) giá chỉ 135tr/m ngang cơ hội gom đất đầu tư cực đẹp
4
1.35 tỷ 324 m²
Đất Riêng

X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

Cam An Bắc lô lớn 324m² (ngang 10m) có 60m² thổ chỉ 135tr/m ngang.

Điểm nổi bật:
Lô đất siêu rộng hiếm khi xuất hiện.
Có 60m² thổ cư xây dựng ngay.
Ngang 10m cực đẹp, phù hợp làm nhà vườn, kho xưởng nhỏ.
- Khu vực an toàn liền kề Đô Thị Mới Cam Lâm.
Khu dân cư đông, an toàn, tiện sinh hoạt.
Giá 135tr/m ngang khách cần tiền nên bán gấp.
Tổng tiền 1.350.000.0001.350.000.xxx bao thuế phí.

Liên hệ: Tiến ...
Người đăng: NT QUANG (5 tin đăng)
- Diện tích: 161.3m² ngang 5.5m² ( full 100% thổ cư )
- Giáp QL1A và cách TP Nha Trang 15p
- Tắm biển Bãi Dài mất 10p
- Di chuyển 20p đến sân bay QT Cam Ranh
- Lô đất tiềm năng đầu tư sinh lời
- Đường hiện trạng rộng 6m ô tô đi thoải mái và có vỉa hè
- Sau QH trở thành đường 6m trở thành đường vành đai đô thị rộng 29m
- Bao quanh có đủ diện tích: trường học các cấp, trạm y tế và trung tâm ...
Đất thổ cư ven nha trang, sổ sẵn, hướng đông nam.
chỉ 1tỷ100
7
1.1 tỷ 147 m²
Đất Riêng

X.Sơn Tân, H.Cam Lâm, KH

Diện tích: 147.1m² (ngang 5m) full thổ.
Đường ô tô 7 chỗ vào tận đất.
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, thích hợp xây nhà vườn hoặc đầu tư.
Giá bán: 1 tỉ 100.
Liên hệ Thủy hỗ trợ.
Cần ra nhanh đất full thổ bàn cờ cam hiệp nam giá 1.2 tỷ. 0798 347 ***
5
1.2 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (21 tin đăng)
Diện tích 6*23m full thổ cư, khu dân cư. Gần trường, chợ và các tiện ích xum quanh. Quy hoạch dân cư hiện hữu đầu tư tiềm năng. Lh :
Đất full thổ cư sổ riêng gần nha trang chỉ từ 7,5tr/m, gần kcn suối dầu
7
1.1 tỷ 158 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Suối Tân, H.Cam Lâm, KH

GIÁ NÀY CÒN TÌM ĐÂU QUANH NHA TRANG? CHỈ TỪ 7,5 TRIỆU/M SỔ RIÊNG FULL THỔ CƯ

Thời điểm đất đẹp giá tốt ngày càng hiếm, đây là lựa chọn phù hợp cho mua ở giữ tiền đầu tư dòng tiền.

Vị trí khu dân cư hiện hữu, an cư được ngay
Gần TL3 trục kết nối nhanh Nha Trang TP.HCM
Cách QL1A chỉ khoảng 600m
Gần 2 KCN lớn Suối Dầu & Trảng É nhu cầu ở thực cao
Cách trường học 300m
Chợ, cửa hàng, ...
Chủ cần ra nhanh đất full thổ cư cam hải tây,  0798 347 ***
4
1.5 tỷ 228 m²
Đất Riêng

X.Cam Hải Tây, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (21 tin đăng)
Diện tích 10*20m, sổ 228m² full thổ, sổ hồng chính chủ. Khu dân cư gần trục đường chính Đinh Tiên Hoàng. LH: .
Bán đất cam lâm
4
1.1 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Vinpearl Bãi Dài, X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

Chủ gửi bán ô đất bàn cờ ,cam an bắc,cam lâm,khánh hoà.
7*50 có 105 thổ
Giá tốt để quý ac đầu tư ,xây nhà !
Diện tích: 96 m² thổ cư 100%, ngang mặt tiền rộng 5m
Đường bê tông đẹp thông thoáng
Ngay khu dân cư mới của Suối Tân, nay là xã Cam Lâm, khí hậu tự nhiên trong lành thoáng mát, thích hợp định cư sinh sống
Giá 1 tỷ 050, sổ sẵn có thể công chứng ngay nếu cần
LH:
Bán đất full thổ cư tại Suối Tân sát bên VinGroup đang chuẩn bị khởi công.
Diện tích: 200m².
Giá: 6tr/1m² (1tỷ2).
Vị trí: Sau lưng uỷ ban cũ xã Suối Tân.
- Ngay trường tiểu học Suối Tân.
- Ngay khu dân cư đông đúc nhất Suối Tân.
- Sát dự án Vingroup sắp khởi công.
- Đất sạch không dính dự án.
Bán đất 300m2 có 200m2 qnt cam lâm, khánh hòa, giá siêu hời 1,65 tỷ
3
1.65 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X.Suối Tân, H.Cam Lâm, KH

Suối Tân-Cam Lâm
+Gần chợ & KCN Suối dầu
+Diện tích: 300m² có 200m² QNT
+ Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
+ Mặt tiền 4m, đất tiềm năng thích hợp xây nhà hoặc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Sđt&zalo: ,em Thế
Bán lô đất chính chủ đất đẹp Cam Lâm, Khánh Hòa, sát khu Vinhomes, khu dân cư hiện hữu đông đúc

Diện tích: 105,5m² đất ở, sổ hồng riêng
Mặt tiền đường rộng hơn 8m, ô tô tới đất
Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời
Giá bán: 1,5 tỷ (thương lượng chính chủ)
Liên hệ chính chủ xem đất và sổ

Diện tích: 105,5m² đất ở, sổ hồng riêng
Mặt tiền đường rộng hơn 8m, ô tô tới đất
Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời
Giá bán: 1,5 tỷ (thương lượng chính chủ)
Liên hệ chính chủ xem đất và sổ
Vĩnh bình  cam hiệp  272 m2  7 x 38  tc 100  giá 7 triệu/m2
8
1.9 tỷ 272 m²
Đất Riêng

X.Cam Tân, H.Cam Lâm, KH

- vị trí: thôn vĩnh bình- cam hiệp- khánh hòa
- diện tích: 272 m² -- 7 x 38 -- tc 100
- ngay khu dân cư / gần quốc lộ 1a
- qui hoạch 2045 đất ở hiện hữu giữ lại
- giá: 7 triệu.m2
- liên hệ: ( Toàn Minh BĐS )
https://maps.app.goo.gl/xZRHDxenT2hM9bnXA
Sát QL1 chỉ 70m đất Cam Đức giá 1,25 tỷ!
Đất thuộc Quy Hoạch đền bù của dự án Đô thị mới Cam Lâm do Vinhomes đầu tư.

103m² thổ cư ODT xây ở ngay.
Khu dân cư đông đúc tiện ích đầy đủ.
Đất dân pháp lý rõ ràng.

Giá chỉ 1,25 tỷ cực hiếm gần QL1.

Sổ riêng giao dịch nhanh gọn.

Liên hệ: Tiến Nguyễn .
Số chứng chỉ: KH - 00780.
Hàng hiếm Cam Hoà - Cam Lâm sát dự án Vin
Dt 239,9m² có 200m thổ cư
Vị trí siêu tiềm năng sát đường 47m giáp đất đô thị của Vingroup
Kín dân cư, Đường bê tông 6m thoải mái oto quay đầu
Quy hoạch an toàn giữ lại 100%
Giá bán chỉ 5,5tr/m2
Liên hệ (Trung Anh) để nhận thông tin và đi xem đất
Cảm ơn quý khách đã xem tin
Bán đất nền
3
2 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Vinpearl Bãi Dài, X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

Cắt lỗ bán nhanh lô đất cam hiệp nam ,cam lâm khánnh hoà . Giá tốt so với khu vực
Đất nền 100% full thổ cư  giá siêu đầu tư tại xã cam hiệp nam, cam lâm, khánh hòa
7
1.15 tỷ 135 m²
Đất Riêng

X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

ĐẤT NỀN 100% FULL THỔ CƯ - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
- Diện tích 135m, mặt tiền 5m - 6,85m
- Hiện tại đang mở bán với mức giá 8,5tr/m2
- Đã có sổ đỏ Hạ tầng và pháp lý đã xong***349.76không.288
- Mặt đường nhựa 13m ( lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3m )
- Quanh đất quy hoạch 3 công viên, trường học, chợ, y tế đầy đủ
- Cách phân khu ngôi sao của Vin 300m, 25 phút ra sân ...
ĐẤT DỰ ÁN ĐẸP - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ TẠI xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
5
1.15 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường 47, X.Cam Hiệp Nam, H.Cam Lâm, KH

- Diện tích 135m - 300m/lô; mặt tiền 5m - 6,85m
- Hiện tại đang mở bán đợt 1 cho 8 lô đầu tiên với mức giá 8,5tr/m2
- Đã có sổ đỏ tách từng ô từ 29-30/1/2026. Hạ tầng và pháp lý đã xong
- Mặt đường nhựa 13m ( lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 3m )
- Cách phân ...
Bán đất khu độ thị mới cam lâm
2
1.1 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

🏡 BÁN ĐẤT CAM AN BẮC – CAM LÂM

📍 Vị trí: Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa
📐 Diện tích: 350 m²
🏠 Thổ cư: 105 m²
📏 Ngang: 7 m , dài 50m
🚗 Đường ô tô tránh nhau thoải mái
🧭 Hướng: Đông Nam – mát mẻ, đẹp phong thủy

💰 Giá bán: 1,1 tỷ (thương lượng nhẹ)

✅ Sổ hồng riêng
✅ Khu dân cư hiện hữu
✅ Phù hợp xây nhà ở, làm vườn hoặc đầu tư

📞 Liên hệ: 09782904940978290xxx
Từ 0 tới 20 của 33

Xem quy hoạch tại H. Cam Lâm, Khánh Hòa

Bán đất Huyện Cam Lâm Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Huyện Cam Lâm tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Huyện Cam Lâm. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Huyện Cam Lâm theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Huyện Cam Lâm nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.