Hàng hiếm cam hòa khu an toàn, 1/500 ra quy hoạch đẹp chỉ 5,5tr/m2, sau quy hoạch đường 13m

Đăng: 08/05/2026
Giá: 1.32 tỷ
239 m2

Hàng hiếm Cam Hoà - Cam Lâm sát dự án Vin
Dt 239,9m² có 200m thổ cư
Vị trí siêu tiềm năng sát đường 47m giáp đất đô thị của Vingroup
Kín dân cư, Đường bê tông 6m thoải mái oto quay đầu
Quy hoạch an toàn giữ lại 100%
Giá bán chỉ 5,5tr/m2
Liên hệ (Trung Anh) để nhận thông tin và đi xem đất
Cảm ơn quý khách đã xem tin

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 1.32 tỷ
Diện Tích: 239 m2
Đường Trước Nhà: 6 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30496961
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ