Bán đất tại Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cam an bắc 324m2 (ngang 10m) giá chỉ 135tr/m ngang cơ hội gom đất đầu tư cực đẹp
4
1.35 tỷ 324 m²
Đất Riêng

X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

Cam An Bắc lô lớn 324m² (ngang 10m) có 60m² thổ chỉ 135tr/m ngang.

Điểm nổi bật:
Lô đất siêu rộng hiếm khi xuất hiện.
Có 60m² thổ cư xây dựng ngay.
Ngang 10m cực đẹp, phù hợp làm nhà vườn, kho xưởng nhỏ.
- Khu vực an toàn liền kề Đô Thị Mới Cam Lâm.
Khu dân cư đông, an toàn, tiện sinh hoạt.
Giá 135tr/m ngang khách cần tiền nên bán gấp.
Tổng tiền 1.350.000.0001.350.000.xxx bao thuế phí.

Liên hệ: Tiến ...
Bán đất cam lâm
4
1.1 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Vinpearl Bãi Dài, X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

Chủ gửi bán ô đất bàn cờ ,cam an bắc,cam lâm,khánh hoà.
7*50 có 105 thổ
Giá tốt để quý ac đầu tư ,xây nhà !
Chủ cần ra nhanh đất có thổ cư bàn cờ cam an bắc.  0798 347 ***
3
1.65 tỷ 506 m²
Đất Riêng

X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (15 tin đăng)
Diện tích 10*50 có 60m² đất ở, sổ chính chủ. Nằm trong khu bàn cờ dân cư Cam An Bắc. Gần chợ trường, và các tiện ích xum quanh. Lh
Hiền lương  cam an  1925m2  31 x 62  đường bê tông  giá 1 tỷ 950
8
1.95 tỷ 1925 m²
Đất Riêng

X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

- vị trí: hiền lương- cam an - khánh hòa
- diện tích: 1925 m² -- 31 x 62
- mặt tiền đường bê tông
- qui hoạch 2045 đất ở mới
- giá: 1 tỷ 950
- liên hệ: ( Toàn Minh BĐS )
https://maps.app.goo.gl/Dh5dXBsyTBviuqz29
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại X. Cam An Bắc, H. Cam Lâm, Khánh Hòa

Bán đất Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm