Bán đất tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất chính chủ tại trường mầm non trung lập thượng, củ chi, tp. hcm 95m2 chỉ 1tỷ150 sổ sẵn
3
1.15 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Trung Lập Thượng, H.Củ Chi, HCM

Người đăng: Nhàn (2 tin đăng)
Bán đất chính chủ tại trường mầm non Trung Lập Thượng, Củ Chi, Tp. HCM 95m² chỉ 1tỷ150 sổ sẵn
Full thổ cư, gần trường học, chợ( rất tiện nghi).
Phù hợp thuê ở đều được
Sđt/ zalo: ( Nhàn)
Bán gấp đất 85m2 tại kdc bảo phú võ thị liễu, 6 tỷ vnd giá cực tốt
3
6 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Võ Thị Liễu, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Tọa lạc tại 113 Võ Thị Liễu, đường Võ Thị Liễu, phường An Phú Đông, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 12, Hồ Chí Minh, đất 85m² có 62m² thổ cư với pháp lý đầy đủ là một cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Giá bán chỉ 6 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền 5m, phù hợp để xây dựng nhà phố hoặc đầu tư kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Mặt tiền lớn, lý tưởng cho các hoạt ...
Bán đất đường số 6 khu dân cư tên lửa. dt 4x22 sát tỉnh lộ 10
3
7.6 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất đường nội bộ khu Tên Lửa. Bình Trị Đông B . Đường rộng 10m. Sát tỉnh lộ 10. Mã lò..
Giá 7,6 tỷ TL
DT 4x22. Xây tự do
Sổ riêng sang tên nhanh
Chính chủ gửi bán đất bùi thị điệt, 1,38 tỷ, ngang 6m bao đẹp 92,5m2, củ chi, hcm đẹp
4
1.38 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Thị Điệt, X.Nhuận Đức, H.Củ Chi, HCM

Đất cực đẹp tại Bùi Thị Điệt, Nhuận Đức, Củ Chi, HCM, diện tích 92,5m² có 80m² thổ cư, giá chỉ 1,38 tỷ. Khu vực này yên tĩnh, phù hợp cho những ai muốn tìm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên.

Những điểm nổi bật:
+ Diện tích lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao.
+ Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng di chuyển.

Khu vực xung ...
Bán đất hẻm 1896 lê văn lương, nhà bè, 100m2, hxh, giá 3.65 tỷ
3
3.65 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền siêu đỉnh ở Đường Lê Văn Lương, Xã Hiệp Phước, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh đang chờ chủ mới! Diện tích 100m² với giá chỉ 3,65 tỷ VND. Ngõ vào rộng 6m, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, không lo lắng về giấy tờ. Đặc biệt, phong thủy cực tốt cho những ai thích yên bình, thoải mái.

Địa điểm xung quanh:
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh ...
Chính chủ gửi 1 xẹt ngắn đặng thúc vịnh. dt 3,8x25=98m2 full thổ.chỉ 3 tỷ. 30,6tr/m2.  0973 610 ***
3
3 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thúc Vịnh, X.Thới Tam Thôn, H.Hóc Môn, HCM

LH gặp chủ làm việc trực tiếp
HÓC MÔN GIỜ CÒN ĐÂU GIÁ NÀY? FULL THỔ MẶT TIỀN NHỰA CHỈ 3 TỶ
Trung tâm Hóc Môn
Diện tích: 98m² FULL THỔ CƯ
Mặt tiền nhựa rộng ô tô tránh nhau thoải mái
Điểm cực ngon của lô này:
Chợ trường học dân cư chỉ bán kính 500m
Khu ở kín, sầm uất, tiện xây ở hoặc đầu tư giữ tiền
Đường đẹp, khu dân trí cao
Đi lại cực tiện về trung tâm
Quan trọng nhất:
Giá khu ...
Bán đất tại đường số 25, 6 tỷ, 89 m2, chính chủ giá tốt
4
6 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Số 25, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất nền Đường Số 25, Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh, trước đây Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh với diện tích 89 m², pháp lý đầy đủ, hướng Tây, lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Diện tích: 89 m²
- Giá: 6 tỷ VND
- Pháp lý: Sổ đỏ
- Hướng cửa chính: Tây

Đất có phong thủy tốt, vị trí thuận lợi, tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và an lành.

Cách công viên hồ bơi Vạn Phúc và ...
Hẻm xe hơi thông, đất trường chinh  tân bình, nhỉnh 8 tỷ, dt 88m2 0935 767 ***
3
8.05 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Trường Chinh, P.15, Q.Tân Bình, HCM

ĐẤT TRƯỜNG CHINH - TÂN BÌNH, NHỈNH 8.X, 88M2, HXH THÔNG
+ diện tích 88m², ngang lớn, vuông vức đẹp_F08HW58
+ đất trống tiện xây mới theo nhu cầu, đa công năng
+ hẻm xe hơi thông, ra vào dễ dàng, khu dân cư hiện hữu
+ vị trí gần chợ, trường học, sân bay, di chuyển thuận tiện
+ phù hợp xây ở, chdv hoặc giữ tài sản lâu dài
Zalo Mỹ Hương để xem nhiều nhà hơn
Đất kdc sài gòn south phước kiển, dt 5x18m xây tự do
5
7.1 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp! Lô đất MT đường 8m tại Phước Kiển Nhà Bè.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- DT: 5 x 18m.
- Giá: 7,1 tỷ.
VỊ trí: Tại KDC Sài Gòn South - 1181 Lê Văn Lương Phước Kiển, Nhà Bè.
LH: em Thuận xem vị trí.
Chính chủ bán miếng đất thổ cư 85m2 giá 1 tỷ 350 thương lượng, sổ hồng riêng, đất đầu tư, ở đều đc
6
1.35 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Hưng Long Quy Đức, X.Quy Đức, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp miếng đất thổ cư 85m² tại Tp HCM ngay Khu công nghiệp Tân Kim
Giá 1 tỷ 350 không phát sinh, đất sổ hồng riêng tự do xây dựng, đất đầu tư đều được, vị trí đắc địa ngay cụm khu công nghiệp lớn, mặt tiền kinh doanh buôn bán, về Q8,7, Nhà bè 20p, hỗ trợ vay 0 lãi
Xem đất cứ alo
Bán đất thạnh lộc 50, 5,2 tỷ, 81m2, pháp lý đầy đủ
3
5.2 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 50, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất thổ cư tại Thạnh Lộc 50, An Phú Đông, Q12, HCM, rộng 81m², mặt tiền 4.3m, ngõ trước 5m. Pháp lý đầy đủ, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây nhà. Cuộc sống sôi động, tiện lợi, thích hợp cho giới trẻ muốn an cư lạc nghiệp.

Giá chỉ 5,2 tỷ, với diện tích này, không thể tìm được nơi nào tốt hơn! Khu vực này có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Đường vào thoáng đãng, dễ dàng ...
Bán đất 1181 lê văn lương, sài gòn south village 5x19m chỉ 75 tr/m2, sổ hồng, xây tự do không ngập
10
6.82 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất diện tích 5x19 = 91m² khu dân cư Sài Gòn South Village, đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè.
Đường lớn, sổ hồng, xây dựng tự do.
Khu vực đông dân cư, không ngập nước, đường rộng thoáng mát.
Giá bán: 75tr/m².
Chính chủ gửi bán gấp lô đất 100m2 tại nguyễn văn khạ, tân an hội, củ chi
3
1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Khạ, X.Tân An Hội, H.Củ Chi, HCM

-Cần bán gấp lô đất 100m² full thổ cư giá 1 tỷ tại đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, Củ Chi
- Gần cầu vượt Củ Chi và các tuyến đường lớn như QL22, DT8
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Xung quanh dân cư hiện hữu, đông đúc, gần các tiện ích công cộng.
- Đường oto tới đất.
- Xây dựng tự do, hỗ trợ xin GPXD
-Liên hệ em Kiệt (SDT ) để được đi xem đất trực tiếp và hỗ trợ ạ
Chính chủ cần bán lô 100m2 đất đ.nguyễn văn on  tt củ chi cách cầu vượt chỉ 5p giá 1,1 tỷ, shr
3
1.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn_Văn_On, Tt.Củ Chi, H.Củ Chi, HCM

Chính Chủ cần tiền nên bán lô đất gần cầu vượt Củ Chi
- Vị trí: Nguyễn Văn On - thị trấn Củ Chi - huyện Củ Chi (cũ) nay thuộc Tân An Hội (mới)
- Diện tích: 100m² (5x20) full thổ cư đất ODT
- Tiện ích xung quanh: cách quốc lộ 22 và Tỉnh Lộ 8 tầm 300m, Cách KCN Tây Bắc 1km, bệnh viện đa khoa củ chi 1,2 km, dân cư xung quanh hiện hữu, có chợ và trường học đầy đủ cơ bản
- Sổ hồng riêng, sang tên ...
Bán đất thổ cư chính chủ long trường  quận 9 cũ
5
5.5 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Duc Tran (2 tin đăng)
Đất full thổ cư - khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, yên tĩnh, hẻm cụt. Trung tâm phường Long Trường, Quận 9. cũ.
Đất đẹp  đường 12m ngay trường học  tiện ở/ kinh doanh/ văn phòng  (5*18m)
4
6.99 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM