Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Chính chủ bán 5524m2 đất thổ cư 170 tỷ, vị trí quy hoạch dân cư 100%
8
170 tỷ 5524 m²
Đất Riêng

Đường Tiền Lân, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Chính chủ cần bán 5524m².
Đất thổ cư sử dụng ổn định lâu dài.
Thuộc Tiền Lân, xã Bà Điểm, Hóc Môn.

Kich thước 82x65m (công nhận 5524m²).
Đường nhựa trước đất 15m.
Vị trí 2 mặt đường.

Khu vực nhiều nhà xưởng đang hoạt động.
Kế bên khu công Nghiệp Vĩnh Lộc.
QL - 1A vào 500m thuận tiện đi lại.
Xe container lưu thông 24/24h.
Giá 170 tỷ.
Bán 2.4ha đất giáo dục nguyễn bình  nhà bè giá rẻ
3
240 tỷ 24000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Đất mặt tiền đường Nguyễn Bình - Nhà Bè.
- Diện tích 2.4ha. Khuôn đất vuông vức cực đẹp.
- Đất giáo dục.
- Giá 10tr/m².
- MTG, MTG.
- Lh: .
Bán đất full thổ cư hiếm có tại thanh đa  bình thạnh. dt 532m² full thổ cư
3
53.2 tỷ 532 m²
Đất Riêng

P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ HIẾM CÓ TẠI THANH ĐA BÌNH THẠNH

Vị trí đẹp tại Thanh Đa, phường 26, Bình Thạnh khu vực thoáng mát, gần sông, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích: 532m² FULL THỔ CƯ
Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng
Đất vuông vức, thích hợp:
Xây biệt thự sân vườn
Căn hộ dịch vụ
Building văn phòng
Giữ tài sản lâu dài

Khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi thuận
Giá bán: 100 triệu/m²
Tổng ...
Bán đất nguyễn xiển, long thạnh mỹ, quận 9, 186 tỷ, 5818 m2, giá siêu hời, đẹp, nhiều tiện ích
3
186 tỷ 5818 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Đường Nguyễn Xiển, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất thổ cư diện tích 5818 m², nằm tại vị trí đắc địa ở Quận 9, TP.HCM. Đất có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Tây, chiều ngang mặt tiền rộng 66m, chiều rộng ngõ trước 16m. Khu vực này rất thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh hay xây dựng nhà ở.

Điểm đặc sắc:
+ Giá bán: 186 tỷ VND
+ Phong thủy tốt, thích ...
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 19 x 26m (485m2). khu compound đẹp. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
BÁN ĐẤT KHU COMPOUND CAO CẤP NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2
Tọa lạc trong khu compound sang trọng bậc nhất Thảo Điền, an ninh 24/7, tập trung cộng đồng cư dân cao cấp và người nước ngoài sinh sống.

- Diện tích: 19m x 26m. Công nhận: 485m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, mặt tiền rộng hiếm có

- Vị trí vàng trung tâm Thảo Điền khu vực ...
Bán lô đất cực hiếm gần 1400m2 full thổ cư trường thọ 55 tỷ tl. nhận ký gửi 0917 288 *** mr thương
3
55 tỷ 1355 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán đất gần 1400m full thổ cư Đường 11 Trường Thọ.
Diện tích: 30x49m hiện trạng có 1 căn hộ dịch vụ cho thuê tháng 40tr và đất trống.
Tiện phân lô, làm kho xưởng, xây căn hộ dịch vụ.
Giá bán: 55 tỷ thương lượng.
Liên hệ xem đất: Mr Thương.
Nhận ký gửi bán nhà, đất: .
Bán đất compound 200 nguyễn văn hưởng, 12x25, 300m2, 90 tỷ
8
90 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất trong khu compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 12x25, 300m2
- Hiện trạng: đất trống
- Vị trí: khu compound đẹp, an ninh, có bảo vệ 24/24, ngay trung tâm của Thảo Điền, cách trường quốc tế BIS khoảng 500m, sát vách nhà ca sỹ Hồ Ngọc Hà
- Hướng: đông
- Giá bán: 90 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường ...
[QUẬN 9] KHUÔN ĐẤT HIẾM 1.000m² FULL THỔ CƯ PHƯỚC LONG A - PHÙ HỢP XÂY DỰNG CHDV ~ 100+ PHÒNG

Diện tích: 1.000,3m² Công nhận đủ, phù hợp quy hoạch
Kích thước đẹp: ngang 19,69m sâu 57,87m
Phù hợp mô hình CHDV quy mô 100+ phòng
Dòng tiền tạm tính ~500 triệu/tháng
Giá bán: 70 tỷ ( còn thương lượng )
Full thổ cư đất đẹp cực hợp mô hình giữ tiền & tạo dòng tiền dài hạn
Khu vực nhu cầu thuê cực ...
Siêu hiếm quỹ đất lõi sân bay tân bình 440m², đã có gpxd, giá chỉ 297tr/m²
3
112 tỷ 433 m²
Đất Riêng

Đường Tiền Giang, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Quỹ đất vàng gần 440m² trung tâm sân bay, đã có GPXD 2 hầm + 12 tầng.
Vị trí đắc địa lõi phường 2, Tân Bình.

* Giữa khu vực sôi động bậc nhất phường 2, quận Tân Bình, xuất hiện một quỹ đất lớn hiếm hoi gần 440m², ngay trung tâm lõi khu sân bay.
- Vị trí kết nối nhanh Cộng Hòa Trường Sơn Hồng Hà sân bay Tân Sơn Nhất.
- Khu vực tập trung cao ốc, văn phòng, khách sạn, doanh nghiệp lớn.
- Mỗi mét ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Bán đất khu vực đường trần não xây cao tầng hầm 6 lầu, diện tích 7x28m giá 315tr/m2
4
61.74 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất đẹp xây cao tầng khu vực Trần Não.
DT 7x28m. Sổ đỏ. Xây dựng tự do.
Quy cách xây dựng: Hầm và 6 lầu.
Vị trí đất ngay vòng xoay Trần Não và Lương Đình Của. Tiếp giáp khu Đô Thị Thủ Thiêm.
Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện.
Giá bán: 315tr/m².
Lh xem đất Mr Thịnh .
Cần tiền muốn bán đất để lo gđ. tổng dt đất 1.700m2 giá 60tr/m2, dt 36 x 48m.  0985 807 *** vy
6
102 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán đất mặt tiền đường Võ Chí Công, P. Phú Hữu, Q9 TPHCM. Tổng DT đất 1.700m² giá 70tr/m² ngang 36 Dài 48m LH: Vy. Giá có thể thương lượng.
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Bán đất 36 ngô quang huy thảo điền khu kinh doanh sầm uất
6
80 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Quang Huy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp số 36 Ngô Quang Huy phường Thảo Điền Tp HCM

Nằm ngay khu phố Tây của Thảo Điền

Diện tích khuôn viên đất 224m² có 214m² thổ cư, đất đẹp vuông vắn, size đất vừa phải đủ để kinh doanh, văn phòng hoặc làm CHDV

Vị trí hiếm có hiện tại

Sổ hồng tư nhân, mua bán nhanh

Giá bán nhanh: 80 tỷ

Mr Nghĩa chuyên tư vấn BĐS cao cấp HCM
Đất thổ cư đường vườn lài, an phú đông, quận 12, hồ chí minh, gần sông sg, gần trường đại học
8
55 tỷ 900 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất nền bán tại Đường Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh với diện tích 900 m².

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Chiều ngang mặt tiền: 20m x 50 m, thổ cư 900m² thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng chdv, biệt thư sân vườn,
- Chiều rộng ngõ trước: 6m, lộ giới 16m được xây cao tầng( hầm trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng) dễ dàng cho xe ô tô ra vào.