Bán đất tại Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán nhanh trong tháng 05/2026 nền nhà phố 8x20m dự án thời báo kinh tế hẻm 68 phú hữu
5
10.45 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Phú Hữu, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô C.

+ Diện tích 8m x 20m (160m²), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.

+ Hướng Đông Bắc, trục thông qua dự án KDC Đông Dương và ra đường Bưng Ông Thoàn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu hiện đại.

+ Giá bán: 65 tr/m² (bớt lộc).

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ ...
Đất Hóc Môn có nhà sẵn giá còn mềm so với khu vực
3
19.1 tỷ 1294 m²
Đất Riêng

Đường Nhị Bình 17, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

Địa chỉ: Đông Thạnh, Hóc Môn TP. HCM.
Khu dân cư hiện hữu, đường xe vào tận nơi.
Gần TP, di chuyển thuận tiện.

Diện tích: 1.294,7 m².

187 m² đất ở (lâu dài).
1.107,7 m² đất trồng cây.
Có sẵn nhà cấp 4 (~93,6 m²) vào ở hoặc khai thác ngay.

Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng.
Giá bán: 19,1 tỷ.
Liên hệ: 0903 340 3500903 340 xxx
Hiếm ! khuôn đất 100m2 (5,7 x 17.5m) xây cao thảo điền chỉ 180tr/m2 ngay xuân thủy  ga metro.
4
18 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hiếm ! Khuôn Đất 100m² (5,7 x 17.5m) Xây Cao Thảo Điền Chỉ 180tr/m² Ngay Xuân Thủy - Ga Metro.

- Diện tích : 5,7 x 17.5m , công nhận 100m2

- Hiện trạng : đất trống

- Đường trước đất: 6m

- Pháp lý : sổ hồng cá nhân

- CTXD : 5 tầng

- Giá bán : 18 tỷ

Alo/zalo em dẫn đi xem đất và tư vấn kỹ hơn về xây dựng ạ. Tiên Tiên chuyên pháp lý - mua bán BĐS Q2
Bán đất tại đường thiên giang, 10 triệu/m2, 1600m2, giá cực chất chỉ với 10tr/m2
3
16 tỷ 1600 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Giang, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Nằm ở đường Thiên Giang, Xã Tân Nhựt, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh).

Đặc biệt, khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh, rất phù hợp cho các ý tưởng xây dựng chung cư hoặc đầu tư lâu dài. Lô đất này có diện tích 1.600m², giá chỉ 10 triệu/m² (CLN).

+ Diện tích: 1600m².
+ Giá: 10 triệu/m².
+ Pháp lý: Đầy đủ.
+ Phù QH xây dựng cao tầng (HSSD đất 5 - 20 tầng).
Gần đây cũng có một ...
Cần sang nhượng đất nông nghiệp trồng lúa tại xã vĩnh lộc  tp. hồ chí minh
3
13 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Lộc A, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí: Đường Liên ấp 23A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh.
Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc Vừng.
Gần Giáo họ Đức Mẹ Fatima, chợ, trường học, khu dân cư đông đúc.
Đường thảm nhựa, ô tô và xe tải vào tận nơi.

Diện tích đẹp, vuông vức, có sổ hồng riêng.
Phù hợp đầu tư, làm nhà vườn, cho nhà thờ hoặc các công ty xung quanh thuê bãi giữ xe, làm ...
Cần bán gấp 120m² nhìn đường 49, phường Tân Thuận mới, đất ô tô vô đất, diện tích đẹp 9x14m, đất hướng Tây Bắc thích hợp quý anh chị hợp Tây Tứ Trạch, hiện đất trống nên tiện xây theo ý thích, tặng kèm giấy phép: trệt lửng, 02 lầu, sân thượng, đất sổ hồng mới full đất ở đô thị, quý anh chị thiện chí mình gặp chủ thương lượng trực tiếp sẽ có giá tốt ạ, Lh gặp Huỳnh Phi xem đất ạ, cám ơn
Xuất ngoại cần bán lô đất thổ cư bình quới, phường 28, bình thạnh. 10x25m, 57 tr/m2 thổ cư sổ đỏ
7
14.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Xuất ngoại cần bán thanh lý lô đất thổ cư đường ô tô:
Diện tích: 10x25m.
Đường ô tô tận nơi. Xây dựng 2 tầng + mái.
Sổ đỏ công chứng ngay.
Giá 57 tr/m².

Gọi ngay Sơn zalo.

Xin cảm ơn!
Bán đất tại cao thị chính, 20 tỷ, 130m2, phú thuận, q7, tp.hcm
3
20 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Cao Thị Chính, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Cao Thị Chính, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ đang chờ chủ mới.
Giá chỉ 20 tỷ VND cho diện tích 130m², đủ không gian để xây dựng mơ ước.
Khu vực này có phong thủy tốt, rất thích hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư.
Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng tiếp cận, không gian thoáng đãng, yên tĩnh.
Phù hợp để xây nhà riêng hoặc đầu tư lâu dài.

Tiện ích xung ...
Đất khu dân cư vạn phát hưng, quận 7  5x16m  sát phú mỹ hưngxây dựng cao tầng.
3
10.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Mỹ Chi (9 tin đăng)
- Đất Khu Dân Cư Vạn Phát Hưng, Quận 7 - 5x16M - Sát Phú Mỹ Hưng - Đất khu dân cư cao tầng,khu dân trí cao. - Đường ô tô tránh,có vỉa hè.Cách Phú Mỹ Hưng 5p.
Siêu rẻ full thổ cư q12 | 673m2 ngang 20m chỉ ~25tr/m2
3
19 tỷ 700 m²
Đất Riêng

P.Thới An, Quận 12, HCM

Siêu rẻ full thổ cư Q12 | 673m² ngang 20m chỉ ~25tr/m².

Sát Lê Thị Riêng Quận 12.
Hẻm ô tô, xe tải vào tận nơi chỉ 50m ra mặt tiền Lê Thị Riêng.
Cách QL1A ~500m, sát Gò Vấp đi đâu cũng tiện.

673m² công nhận thực tế ~700m².
Ngang 20m x dài 35m thông số cực hiếm.

Hiện trạng có sẵn:
1 căn ~80m² đang làm xưởng.
1 căn ~40m² đang làm văn phòng công ty.
Phần đất trống đang cho thuê bãi xe tải ...
Chủ cần tiền đầu tư kinh doanh cần bán lô đất ngay gigamaill phạm văn đồng hiệp bình chánh, thủ đức
4
18.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường 34, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gửi: Bán đất khu bên sông - ngay Gigamall phường Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức.
- DT: 11x18m = 198m².
- Hướng: Đông Nam, view sông SG thoáng mát.
- Đường bàn cờ 10m, khu biệt thự.
- Giá: 18,5 tỷ thương lượng.
Vị trí đẹp, ngay Gigamaill tiện ích không thiếu gì,
Liên hệ Thảo để được tư vấn cụ thể.
Đất hẻm 163 đặng văn bi  hàng mới phân 3 lô diện tích mỗi lô 200m2 (6 x 35m) giá f0
5
15 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng mới phân lô đẹp nhất trục Đặng Văn Bi - Phường Thủ Đức - Tiện xây CHDV Cao Tầng.
- Diện tích thực tế ngang 6m X 40m. Công nhận mỗi sổ 200m² thổ cư + lộ giới.
- Hiện trạng có 3 lô liền nhau, phù hợp khách mua xây biệt tự, văn phòng, căn hộ cao cấp.
- Cấp phép chính xây dựng 1 Trệt 1 Lửng 3 Lầu 1 Tum.
- Vị trí đường xe tải ra vào, cách mặt tiền chỉ vài bước chân. Ra Ngân hàng, trường học, khu ...
Vị trí đẹp hiếm nguyễn trãi quận 1 sát lancaster 84m2 bề ngang 6m shr kdoanh đỉnh chỉ 19.6 tỷ
4
19.6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trãi, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

Nhà vị trí đẹp hẻm sạch 212B Nguyễn Trãi Quận 1 Saigon, sát gần Lancaster Hotel. Khu vực đông du khách quốc tế lưu trú, đường rộng 6m, diện tích công nhận 84m² bề ngang 6m, sổ hồng riêng chính chủ giao dịch.
Xây được 5 tầng kinh doanh dòng tiền đều đều.

Giá bán: 19.6 Tỷ (Có thương lượng)

Hẹn lịch xem nhà vui lòng LH trực tiếp Tưởng Foko.

Cảm ơn ACE đã xem tin!
Bán lô đất rẻ nhất khu vực an phú đông 621m2 thổ cư đường xe tải chỉ nhỉnh 18 tỷ
5
18.5 tỷ 621 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất vị trí vàng trung tâm Thạnh Lộc - An Phú Đông.
Trung tâm Quận 12 mà giá rẻ hơn Hóc Môn (~28tr/m² thổ cư).
Diện tích lớn 621m² ngang 14 dài 48m.
Thế đất vuông đẹp, full thổ cư khu dân cư hiện hữu.
Phù hợp xây biệt thự, CHDV, nhà kho, đầu tư giữ tiền tiềm năng tăng giá rất mạnh.
Giảm giá mạnh hơn 1 tỷ, cho lô đất 120m2 đường 49. quận 7
3
14.2 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

GIẢM GIÁ SỐC CHỈ CÒN 14 TỶ 200

- Chỉ còn duy nhất 1 lô cực đẹp Đường 49, Tân Thuận, Quận 7
- Diện tích đất: 9x14m
- Công nhận: 110m2
- Tổng diện tích thực tế: 120m2
- Tặng kèm giấy phép xây dựng: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Phù hợp xây dựng CHDV cho thuê giữ dòng tiền

- Giá cũ: 15 tỷ 500. Nay giảm mạnh chỉ còn: 14 tỷ 200 (thương lượng)
LH: Thủy nhà xinh
Giảm 2,5 tỷ chủ cần bán 289m2 đất tại trung tâm hiệp bình chánh ngay tttm gigamall phạm văn đồng
3
19.95 tỷ 298 m²
Đất Riêng

Đường 22, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích 289m² ngang 14m, đường trước nhà 10m.
- Hiện trạng đất trống 14 x 21, lô đất khá đẹp, vuông vức.
- Đường trước đất 10m, xe hơi 7 chỗ vô tận nơi.
+ Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, phòng karaoke..
+ Vị trí quá VIP, cách GigaMall chỉ 50m, 100m ra mặt tiền Phạm Văn Đồng, kế bên là khu biệt thự compound.

+ Không lộ giới không quy hoạch, không ngập nước.
- Giá bán 19. Tỷ 950 tr (giá ...
Bán lô đất rẻ nhất khu vực an phú đông, 1065m2, chỉ hơn 19 tỷ
4
19.9 tỷ 1065 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 12, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán lô đất rẻ nhất lớn rẻ nhất khu vực An Phú Đông.
Diện tích khủng 1065m², ngang 24m dài 37m.
Khu vực tiềm năng tăng giá cực mạnh.
Đầy đủ tiện ích trường học, siêu thị, ngay tuyến metro số 4.
Sổ sách pháp lý chuẩn.
53tr/m² hàng hot xây chdv kha vạn cân. linh chiểu  201m2 ngang 7.3m  xây dựng 5 tầng
4
10.8 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường 14, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng hot xây CHDV Kha Vạn Cân. Linh Chiểu - 201m² Ngang 7.3m - Xây dựng 5 tầng

* Diện tích: 201m² Ngang 7.3m bề thế.
* Cấp gpxd: 5 tầng. Thích hợp xây chdv khai thác dòng tiền cực cao.

* Vị trí hẻm xe hơi Kha Vạn Cân. Linh Chiểu. Gần nhiều trường ĐH. Nhu cầu thuê cực kì cao.(nh1lc)

* Giá: 10.8 tỷ (53tr/m²) Giá cực tốt thị trường

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ !
Đất kdc bộ công an phạm hữu lầu 153m2 giá 12.9 tỷ
4
12.9 tỷ 153 m²
Đất Riêng

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Bộ Công An Xã Phước Kiển, Nhà Bè.
Cạnh công viên cực đẹp.
Cách bờ sông chỉ 100m.
Khu dân cư an ninh tuyệt đối, thoáng mát, sạch sẽ vô cùng.

153m² giá 12.9 tỷ.

Sổ hồng, hỗ trợ vay.

Liên hệ em Vũ nhận mua bán kí gửi nhà đất Nhà Bè, Quận 7.
Bán đất xây căn hộ dịch vụ, sát vành đai 2, ngay đ.quang trung, quận 9 cũ, 236 m2, chỉ 18 tỷ nhỉnh
4
18.6 tỷ 236 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY
- Vị trí ngay đường Quang Trung, P.Tăng Nhơn Phú, Thông ra Lê Văn Việt, Đình Phong Phú, Đỗ Xuân Hợp
- Diện tích 236 m², Ngang 8m x 29.5m
- Đường xe tải rộng rãi
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, kho xưởng nhỏ hoặc đầu tư giữ tài sản
Giá 18.6 tỷ
Ib
Từ 0 tới 20 của 587

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.