Bán đất tại Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất 85m2 tại kdc bảo phú võ thị liễu, 6 tỷ vnd giá cực tốt
3
6 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Võ Thị Liễu, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Tọa lạc tại 113 Võ Thị Liễu, đường Võ Thị Liễu, phường An Phú Đông, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 12, Hồ Chí Minh, đất 85m² có 62m² thổ cư với pháp lý đầy đủ là một cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Giá bán chỉ 6 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền 5m, phù hợp để xây dựng nhà phố hoặc đầu tư kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Mặt tiền lớn, lý tưởng cho các hoạt ...
[1164]đất linh chiểu  ngang 6m siêu hiếm
3
5.9 tỷ 77 m²
Đất Riêng

P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT LINH CHIỂU NGANG 6M SIÊU HIẾM
Hẻm nhựa xe hơi khu dân trí cao xây mới cực đẹp
Cạnh Nhà Thiếu Nhi Thủ Đức, trường đại học, khu đông sinh viên
77m² vuông vức hiện trạng có nhà nát tiện đập xây mới
Giá mềm khu trung tâm khách nhanh tay kẻo lỡ
Đất vườn bình mỹ, củ chi. có sẵn khuôn viên nhà vườn đẹp đường ô tô
7
6.05 tỷ 1820 m²
Đất Riêng

Đường Bình Mỹ, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Bình Mỹ - Củ Chi.
Đất nông nghiệp giá rẻ.
Nhà vườn view kênh mát mẻ xã Bình Mỹ - Củ Chi.
- Vị trí: 1 sẹc ngắn đường Bình Mỹ vào 500m.
- Đường trải đá, ô tô tới đất, đường thông ra kênh Đá Hàng.
- Diện tích 1820 m².
- Hiện trạng, có 1 căn nhà nhỏ quay tôn, ao cá, và trồng các loại trái cây.
- Giá bán 6tỷ050 triệu, bớt lộc.
gặp Thành.
Nhận ký gửi mua bán đất Củ Chi.
Bán đất tặng nhà hẻm 5m, ngay emart , 4x19m2 , sổ vuông a4 , nhỉnh 6 tỷ
6
6.5 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Quang Là, P.12, Q.Gò Vấp, HCM

-mới đẹp ở ngay, trệt lầu thông sàn, đầy đủ nội thất khách mua xách vali vào ở ngay.
Khách có nhu cầu xây mới 5 tầng như hàng xóm quá đẹp.
- Hẻm xe hơi thông, xe hơi qua lại. Khu dân trí, gần chợ Phạm Văn Bạch
- Sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ, sẵn giao dịch ngay

- Tiện đi Quang Trung , Nguyễn Thái Sơn , Nguyễn Kiệm , Tân Sơn , Phan Huy Ích , Thống Nhất , Nguyễn Oanh , Nguyễn Văn Lượng , Dương ...
Bán đất đường liên ấp 26 nối dài  6,7 tỷ 1032m2  sổ đỏ chính chủ  đường ôtô tải vào tận nơi
3
6.7 tỷ 1032 m²
Đất Riêng

Đường Liên ấp 2-6, X.Vĩnh Lộc A, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Phương (1 tin đăng)
* Đất tại đường Liên ấp 2 - 6 nối dài, Xã Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) là một mảnh đất lý tưởng với diện tích rộng 1032m² CLN, giá bán 6,7 tỷ VND. Sổ đỏ chính chủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch và sang tên.
- Đường vào rộng 5m nên xe tải to vào tận nơi rất thuận tiện cho công việc vận chuyển hàng hóa.
- Khu vực yên tĩnh và có nhiều nhà kho, nhà xưởng hiện hữu, thích ...
Còn sót lô đất trống sử dụng 70m2 bùi đình túy phường 12 bình thạnh. tiện xây mới 5 tầng
4
5.39 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Đình Túy, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Đất trống 70m² đất HXH - Tiện Xây Mới - Bùi Đình Tuý Phường 12 Bình Thạnh - Giáp Quận 1 - đất 2 mặt hẻm.
Giá 5,39 tỷ TL.

+ DT: 4,62m nở hậu 5m x 14m.
+ Gần Bờ Kè Rạch Xuyên Tâm sắp hoàn thiện, giá trị tiềm năng tăng cao.
+ GPXD: Tiện xây 1 Trệt 2 lầu sân thượng.
+ Hẻm xe hơi sạch sẽ An ninh, dân trí cao.
Đất nở hậu "phát tài" ngang 5m hậu 11m càng ở càng giàu!
4
5.75 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Khương, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Siêu phẩm nở hậu 11m - Lê Văn Khương Q12
Diện tích: 5.2m x 22m (nở hậu "khủng" 11m).
Vị trí: Hẻm 563 LVK (cách mặt tiền 700m), sát trường học các cấp.
Kết cấu: Nhà C4, 2PN (dễ cải tạo thêm phòng).
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Liên hệ ngay: Duyên
5,99 tỷ  71m2 sổ riêng  đất thổ cư  hẻm xe hơi  đs10, linh trung
3
5.99 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường 10, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

5,999 TỶ - 71M2 - ĐẤT - ĐS10, LINH TRUNG
- Góc 2 MT, Ngang 5.1 m dài 14
- Hẻm Xe Hơi, sang tên ngay
- Mua Nhận Đất, XD Ngay
- Sổ Sẵn - Sang Tên Ngay
LH - Mr.Hiếu
Bán đất tại đường số 25, 6 tỷ, 89 m2, chính chủ giá tốt
4
6 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Số 25, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất nền Đường Số 25, Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh, trước đây Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh với diện tích 89 m², pháp lý đầy đủ, hướng Tây, lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Diện tích: 89 m²
- Giá: 6 tỷ VND
- Pháp lý: Sổ đỏ
- Hướng cửa chính: Tây

Đất có phong thủy tốt, vị trí thuận lợi, tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và an lành.

Cách công viên hồ bơi Vạn Phúc và ...
Bán đất thạnh lộc 50, 5,2 tỷ, 81m2, pháp lý đầy đủ
3
5.2 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 50, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất thổ cư tại Thạnh Lộc 50, An Phú Đông, Q12, HCM, rộng 81m², mặt tiền 4.3m, ngõ trước 5m. Pháp lý đầy đủ, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây nhà. Cuộc sống sôi động, tiện lợi, thích hợp cho giới trẻ muốn an cư lạc nghiệp.

Giá chỉ 5,2 tỷ, với diện tích này, không thể tìm được nơi nào tốt hơn! Khu vực này có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Đường vào thoáng đãng, dễ dàng ...
Bán đất 1181 lê văn lương, sài gòn south village 5x19m chỉ 75 tr/m2, sổ hồng, xây tự do không ngập
10
6.83 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất diện tích 5x19 = 91m² khu dân cư Sài Gòn South Village, đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè.
Đường lớn, sổ hồng, xây dựng tự do.
Khu vực đông dân cư, không ngập nước, đường rộng thoáng mát.
Giá bán: 75tr/m².
Đất 104m(6,5x16), đường trường lưu, long trường, xây tự do, giá 5,5 tỷ tlcc
4
5.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

ĐẤT 104m(6,5x16), ĐƯỜNG TRƯỜNG LƯU, LONG TRƯỜNG 5,5 tỷ TLCC
+ Đường xe tải tránh
+ Gần nút giao vành đai 3
+ Gàn chợ Long trường
+ Khu phân lô, dân cư hiện hữu
+ Xây dựng tự do
+ Sổ hồng chuẩn

LH:Nguyễn Đình Uyển
/Zalo:
Bán lô đất rẻ nhất khu vực dương thị giang
3
6.35 tỷ 68 m²
Đất Riêng

P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Cần bán gấp lô đất rẻ - Đẹp ngay Dương Thị Giang Q12.

Vị trí đẹp: Nối dài khu 10 hecta, liền kề khu 38 VIP Dương Thị Giang.
Diện tích: 4m x 17,5m (vuông vức).
Thổ cư 100%.
Đường rộng 16m, xe tải quay đầu thoải mái.
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần trường học, siêu thị và UB.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, sầm uất.

Giá bán gấp: 6 tỷ 350 triệu bớt lộc.
LH: .
Đất ngộp kdc peterchim 2637 huỳnh tấn phát
5
5.1 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

SIÊU HIẾM: LÔ ĐẤT TRỐNG CÒN LẠI DUY NHẤT TRONG KHU NHÀ PHỐ CAO CẤP 2637 HUỲNH TẤN PHÁT CHỦ CẦN GẢ GẤP 5.1 TỶ.
+ Vị trí: Hẻm 2637 Huỳnh Tấn Phát.

+ Diện tích nhà đất: 6.1x13m nở hậu 6.3m sổ 80m2

+ Hướng nhà đất: Đông Bắc

+ Đường trước nhà: 6m thông.

+ Tiện ích xung quanh: gần sát chợ, trường học

+ Tình trạng nơi ở: Dân cư ở lâu đời, không kẹt xe, không ngập nước, khu vực an ninh, khu cao ...
Bán đất thổ cư chính chủ long trường  quận 9 cũ
5
5.5 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Duc Tran (2 tin đăng)
Đất full thổ cư - khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, yên tĩnh, hẻm cụt. Trung tâm phường Long Trường, Quận 9. cũ.
Bán đất vị trí đẹp, dt 105m2, khu quy hoạch mới , ngay sau chợ nông sản thủ đức
3
5.5 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 21, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT KDC BÌNH ĐỨC:
* Số 6, Đường số 21, KDC Bình Đức, P. Tam Bình, TP.HCM
* Vị trí cực đẹp:
Ngay sau lưng chợ nông sản Thủ Đức khu vực buôn bán sầm uất . Cách trường học cấp 1+2 chừng 150m. Cách công viên lớn chỉ 200m, Đầy đủ nhiều tiện ích. Kết nối nhanh ra QL13 đi trung tâm TP.HCM & Bình Dương cực kỳ thuận tiện
* Thông tin lô đất: Diện tích: 105m² (5x21m) vuông vức. Pháp ...
Đường 12m, 5x25m, sổ đẹp không lộ giới, xây mới 5 tầng, 50tr/m2
3
6.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Do, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Mặt tiền nội bộ Trần Thị Do, sát vách Gò Vấp nhà mới 5 tầng, chỉ 6.3 tỷ!
Đường Trần Thị Do, Quận 12 (giáp Gò Vấp).

Diện tích: 5 x 25m = 125m² đất.
Mặt tiền đường nhựa 12m, thông thoáng xe tải tránh nhau.
Xây mới 5 tầng.
Hướng: T.

Giá chào: 6.5 tỷ cho khách thiện chí.
Đất kdc đào sư tích, phước kiển . giá 6.2 tỷ, sổ riêng
3
6.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Đất KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển . Giá: 6.2 Tỷ

- DT: 5x16m, sổ riêng, lô đẹp, không vướn hạ tầng

- Đầy đủ các tiện ích xung quanh.

- Thích hợp mua an cư & đầu tư

- Tel: Thảo xem vị trí.
Đất đẹp  đường 12m ngay trường học  tiện ở/ kinh doanh/ văn phòng  (5*18m)
4
6.99 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

DUY NHẤT 1 LÔ MẶT TIỀN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT - Không lỗi phong thuỷ - Đường nhựa 12m cạnh Trường, Chợ

* Bán đất mặt tiền đường số, Phường Linh Xuân
* Tiện ích xung quanh :
- Đối Diện Trường Mầm Non Hoa Đào + Thỏ Ngọc
- Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Lịch
- Trường Đại học Kinh Tế Luật

- Diện tích: 90m²( 5m x 18m)
- Giá: 6,99 Tỷ TL

LH - gặp Vân làm việc chính chủ. Hàng thật, giá trị thật.301Lx
Bán gấp đất thổ cư hiệp phước, nhà bè tphcm giá 5,2 tỷ.  0934 132 ***
3
5.2 tỷ 1228 m²
Đất Riêng

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Nhà Bè HCM.
Diện tích: 1228,6m² có 300m² thổ cư.
- Có nhà cấp hoàn công hoàn công đủ.
- Mặt tiền đường xe hơi tận nơi.
- Thích hợp mua đầu tư đón đầu Vành Đai 4, làm nhà vườn, kho nhỏ... (đường xe tải nhỏ).
- Mặt tiền Liên Ấp 2 - 3, Hiệp Phước, TPHCM.
- Có giá 5,2 tỷ (4,3tr/m²).
Liên hệ Diễm Phúc.
Từ 0 tới 20 của 888