Bán đất tại Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sang nhượng gấp đất hẻm ô tô tải quay đầu đường phú thuận, trước là xã phú mỹ hưng, củ chi, tp. hcm
5
44.4 tỷ 8000 m²
Đất Riêng

Đường Phú Thuận, X.Phú Mỹ Hưng, H.Củ Chi, HCM

Cần thanh lý gấp lô đất với diện tích 8.000m² (20 * 400m) hẻm xe ô tô tải quay đầu đường Phú Thuận (R 4m; hai xe ô tô tránh nhau thoải mái) tại xã An Ninh Tây (Trước đây là xã Phú Mỹ Hưng, Huyện Củ Chi), TP. HCM.
Giờ bán đúng giá 44.400.000.00044.400.000.xxx đồng tương đương 5.550.000 đồng/ m². Chủ đất bán trả nợ coi như tay trắng nhưng phải chấp nhận vì phải đảm bảo uy tín, thương hiệu doanh nghiệp.
Hiện ...
Bán đất tại bình trưng đông, quận 2(tp.hcm) 120 triệu/m2, 378.5 m2, hàng hiếm giá tốt
3
45.42 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Cityland Bình Trưng Đông, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất đô thị khu vự trung tâm Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 378.5 m², đất nền tại đây có vị trí thuận lợi và pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 378.5 m2
- Giá: 120 triệu VND/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Tiện ích: Gần các dịch vụ tiện nghi

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin ...
Đất biệt thự 8x20m, gần tttm aeon, kdc cao lỗ, p.4, q.8.
3
24.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Cao Lỗ, P.4, Quận 8, HCM

- Bán đất biệt thự KDC Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8.
- Diện tích đất: 160m² (8m x 20m)
- Vị trí: đối diện công viên, mặt tiền đường lớn, khu biệt thự cao cấp.
- Tiện ích: cách trung tâm thương mại AEON khoảng 400m, gần các trường đại học, chợ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay
- Mọi chi tiết vui lòng liên hệ, miễn trung gian, giá thương lượng.
Bán lô đất đẹp 927m2 thạnh lộc 19, q12, dt 17x55m, giá 32 tỷ tl
3
32 tỷ 927 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất đẹp 927m² Thạnh Lộc 19, Q12, DT: 17x55m, giá 32 tỷ TL.

- DT: 17x55m sổ vuông vức công nhận 927m².
- Trong đó có 828m² thổ cư.
- Hẻm 1/ TL 19 vào 30m là tới đất.
- Phía sau giáp đường dự phóng 20m, Tương lai 2 mặt tiền, đất đã san lấp bằng phẳng.
- Làm kho xưởng, biệt thự hoặc CHDV đều được, sát bên khu nhà phố cao cấp Vạn Xuân.

Giá bán: 32 tỷ thương lượng.
Hiếm! bán gấp 316m2 ngay lavita trường thọ, ngang 12,33m. đường rộng rải, thích hợp làm vp, chdv
4
26 tỷ 316 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Kim Anh (36 tin đăng)
Bán 2 lô đất liền kề phù hợp xây CHDV hẻm xe tải, đường Số 3, sát Lavita Garden P. Trường Thọ.
* Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, hẻm xe hơi thông.
* Khu dân cư sầm uất, gần Chung cư Lavita Garden..
* Cách Metro 200m.
* Cách chợ Thủ Đức, Vincom Thủ Đức 5P duy chuyển.
* Gần Đường Xa Lộ Hà Nội, Đường kha Vạn Cân... Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Gần tuyến PERTRO, trường học các cấp, Ngân hàng, ...
Quỹ đất hiếm 759m2 ngang 16m sổ riêng linh xuân tđ. ngay sát khu b ký túc xá đại học quốc giá
3
26.8 tỷ 759 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

Quỹ đất đẹp hiếm có ngay sát Làng Đại Học cơ hội đầu tư dòng tiền cực tốt!

Hẻm nhựa 6m đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Ngay sát khu B Ký túc xá Làng Đại Học, khu vực đông sinh viên nhu cầu thuê cực cao.

Diện tích: 759m²
Thổ cư: 683m²
Ngang đẹp: 16.5m
Hẻm nhựa rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái

Rất thích hợp:
Xây căn hộ dịch vụ
Ký túc xá mini
Nhà trọ cao cấp khai thác dòng tiền

Giá ...
BÁN GẤP - 1510m2 Đất MT Xuân Thới Thượng 4-1, Hóc Môn, 35 TỶ.
5
35 tỷ 1510 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thới Thượng 4-1, X.Xuân Thới Thượng, H.Hóc Môn, HCM

NÓNG HỔI: Đất Vàng Hóc Môn 1510m2 - Cơ Hội Vàng Giữ Tiền & Sinh Lời Đỉnh Cao

Hóc Môn đang là thỏi nam châm thu hút đầu tư khu vực Tây Bắc Sài Gòn. Ngay trên mặt tiền đường Xuân Thới Thượng 4-1, xã Xuân Thới Thượng, mảnh đất kim cương này đang chờ chủ nhân thông thái. Vị trí đắc địa, kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch, tiện ích xung quanh đầy đủ từ trường học, chợ, trung tâm y ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự phường bình trưng tây q2 cũ tp hcm
11
32 tỷ 376 m²
Đất Riêng

Đường 38, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự mini đường 38 phường bình trưng Tây Q2 cũ .Tp HCM dt đất 376m² 11,3mx33m giá bán 32 Tỷ TL nhẹ. Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất./ Zalo
Chủ cần bán gấp lô đất có nhà xưỡng nhỏ,dt 893 full thổ
3
46 tỷ 893 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

-Chủ cần bán lô đất tặng kèm xưởng nhỏ Vườn Lài, phường An Phú Đông, Quận 12
- Diện tích: 8 x 68,4m, nở hậu 14,9m Qh được xây 7 tầng
- Sổ CN: 893m² ( full thổ cư )
- Hiện trạng có 1 xưởng nhỏ
- Đường nhựa 7m, 100m ra đường Vườn Lài
- Giá bán: 46 Tỷ
LH Mr Bằng
Cần bán gấp cực gấp trả nợ ngân hàng  giá cực rẻ
3
48 tỷ 787 m²
Đất Riêng

Đường Bia Truyền Thống, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP GIÁ CỰC RẺ

Vị trí đẹp khu dân cư đông đúc, thích hợp:
Kinh doanh
Xây khách sạn nhà nghỉ
Mở showroom, quán ăn, cafe
Đầu tư sinh lời lâu dài

Diện tích: 787,3m
Mặt tiền rộng: 18,14m cực thoáng, dễ thiết kế xây dựng

Đường đẹp, lưu lượng người qua lại đông
Khu vực phát triển mạnh, tiện ích đầy đủ
Giá bán cực tốt cho khách thiện chí cần bán nhanh

...
27x65m thổ cư 100%, 1 sẹc võ văn bích  bình mỹ, củ chi
7
21.27 tỷ 1934 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Bích, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

1934m² thổ cư hết đất 1 sẹc Võ Văn Bích - Bình Mỹ - Củ Chi.
Đất khu dân cư hiện hữu xây gì cũng được.
Đường nhựa ô tô tải ra vào.
Đất đã san lấp, làm tường rào kiên cố.
Giá chỉ 11tr/m² thương lượng.
Liên hệ: .
Bán đất 605m2 full thổ cư chỉ 42 triệu/m2. hệ số 5. ngay nguyễn duy trinh võ chí công
4
26 tỷ 605 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Có 02 lối vào: Từ Nguyễn Duy Trinh hoặc từ đường Võ Chí Công.

- Diện tích: 19,5*31m=605m² ~ giá 42tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Ưu điểm:
- Mặt tiền rộng 14.39m, ngõ vào 12m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho sinh hoạt và làm ăn.

Tiện ích xung quanh:
- Gần công viên Melosa ...
Giảm 5 tỷ! bán đất xây cao 6 tầng, nhánh tạ hiện thạnh mỹ lợi dt 160m2 giá 42 tỷ 4 (265tr/m2)
4
41.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Giảm 5 tỷ! Bán nhanh đất xây cao 6 tầng.

CHÍNH CHỦ GỬI Em Nhi BÁN ĐỘC QUYỀN SIÊU Phẩm THẠNH MỸ LỢI - TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH Quận 2 CŨ TP HCM.

Nhánh đường Tạ Hiện

Diện tích: 160m² (8m x 20m) - Khuôn đất vuông vức, cực đẹp

Hướng Đông Nam

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Vị trí: Hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư cao cấp

cho xây dựng 6 tầng tiềm năng tăng giá cực lớn.

Giá 42 tỷ 4 (8m ...
Bán đất xã an phú tây 4500m2 giá bán 6tr/m2
3
27 tỷ 4500 m²
Đất Riêng

X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ đất vườn MT nhựa 7 tấn xã Tân Quí Tây, Bình Chánh, TPHCM cũ (Xã Bình Chánh, TPHCM).

Dt: 4500m²(30x140), 2 sổ riêng, nở hậu, đường xe tải thông.

Giá: 6tr/m²(27tỷ) còn Tl.
Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh.
Chủ ngộp! khuôn đất thạnh mỹ lợi, q2  dt 12x18m  cách ủy ban 50m  giàm về 27 tỷ
4
27 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp! Khuôn đất Thạnh Mỹ Lợi, Q2 - DT 12x18m - Cách Ủy Ban 50m - Giảm về 27 tỷ.
- Diện tích: 12x18m.
- Công nhận: 200m².
- Kết cấu: Đất (tiện xây mới).
- Khu vực văn minh, nhiều tòa nhà, văn phòng, thương mại dịch vụ, kinh doanh sầm uất,
- Thích hợp làm văn phòng công ty, kinh doanh đa ngành nghề, xây Biệt Thự,...
- Giá: 27 tỷ (Chủ cần bán nên giảm mạnh).
Liên hệ: (Nguyễn Nương) hỗ trợ làm ...
Bán đất tại đường nguyễn đôn tuyết, nguyễn thị định, q2 70triệu/m2, 13 x 24. 328m2. p bình trưng
5
22.96 tỷ 328 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất Biệt Thự tại Nguyễn Đôn Tuyết_ Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) với diện tích 328 m², giá 70 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Mặt tiền rộng 13mx24, thuận tiện cho việc kinh doanh.
Ngõ vào rộng 12m, dễ dàng cho ô tô ra vào.
Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Vị trí đất đẹp, phù hợp cho xây dựng ...
Bán gấp! Đất  MT Trịnh Thị Dối Đông Thạnh Hóc Môn 1053m2, giá 41 tỷ, Dòng Tiền
5
41 tỷ 1053 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh_Thị_Dối, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

MẢNH ĐẤT VÀNG ĐÔNG THẠNH HÓC MÔN – VỊ THẾ CÓ 1 KHÔNG 2 ĐỂ GIỮ TIỀN SINH LỜI!

Tìm đâu ra lô đất lớn hiếm có ngay trung tâm phát triển Hóc Môn mà pháp lý siêu chuẩn? Đây chính là cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái muốn nắm giữ tài sản tăng giá bền vững.

Vị trí đắc địa ngay mặt tiền đường Trịnh Thị Dối, Đông Thạnh, Hóc Môn. Khu vực đang trỗi dậy mạnh mẽ với hạ tầng đang được quy hoạch và ...
158 tr/m2 lô đất 10.6x20m ngay chân chung cư victoria village góc trương văn bang nguyễn mộng tuân
6
33.6 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ chia tài sản cần bán:

Lô đất ngay chân chung cư Victoria Village đường Trương Văn Bang Nguyễn Mộng Tuân, P. Thạnh Mỹ Lợi.

- Vị trí ngay chân chung cư, cách văn phòng Đăng kí đất đai số 2 chỉ 200m, gần UBND TP. Thủ Đức cũ.

- DTCN 10.6x20m= 212m².

- CTXD hầm, 3 tầng.

- Sổ đỏ, cần bán 33.6 tỷ.

Giảm từ 180 tr/m² về 158 tr/m².
Đất trung tâm cần giờ 1700m2 có 1000m2 thổ cư 32 tỷ
4
32 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Tam Thôn Hiệp, X.An Thới Đông, H.Cần Giờ, HCM

Đón đầu dự án Vinhomes Cần Giờ tôi cần bán một miếng đất đẹp trong khu dân cư hiện hữu. Cách phà chỉ 15 phút.

- Đất mặt tiền đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ 20x85m có 1000m² thổ cư. Trục đường chính của khu dân cư Tam Thôn Hiệp, đường quy hoạch lộ giới 30m (hiện tại là 15m).

- 1000m² thổ mặt tiền đường.

- Khu dân cư đông đúc, có nhiều hộ nuôi chim yến.

- Đã đổ đất san lấp và làm hàng rào bao ...
Rẻ hơn thị trường 60% lô đất quốc lộ 13 ngay vạn phúc city  dt 1000m2 full thổ cư  50 tỷ
3
50 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ hơn thị trường 60% Lô đất Quốc Lộ 13 - Thủ Đức.
- Diện tích: 1000m² full thổ cư.
- Kết cấu đất trống.
- Chủ nhà bán lỗ rất thịện chí bán.
- Giá bán: 50 tỷ.
- Liên hệ chính chủ: e Hồng.
Từ 0 tới 20 của 358

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.