Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm đất ao đôi bình tân  846m2 đường 12m thông hương lộ 2  chỉ 60 tỷ tl.
4
60 tỷ 846 m²
Đất Riêng

Đường Ao Đôi, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT SIÊU HIẾM NGAY AO ĐÔI.
Diện tích: ngang 5.1M nở hậu 29M, dài 44M, công nhận 846,2M2 full đất ở.
Vị trí đẹp, đối diện trường TH Nguyễn Công Trứ, đường 12M, 3 xe tải tránh, thông tứ tung.
Khu vực nhiều tiềm năng cho khách đầu tư, khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ. Đất đẹp thích hợp xây CHDV, làm kho xưởng,
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh lẹ, giá tốt còn TL
Chỉ 60 tỷ TL.
Bán đất tại phạm thị quới, xã phú mỹ hưng, củ chi, hcm, 90 tỷ, 11000 m2
4
90 tỷ 11000 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Thị Quới, X.Phú Mỹ Hưng, H.Củ Chi, HCM

Đất nền rộng rãi tại vị trí đắc địa, lý tưởng cho đầu tư và phát triển.
+ Diện tích 11000m², giá 90 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 60m, đường vào 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng.
+ Không gian rộng mở, phù hợp với nhiều dự án phát triển.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn Duy - .
Sản phẩm khan hiếm 2.165m2 đất full thổ cư tp. thủ đức chỉ 50 triệu/m2
4
110 tỷ 2165 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Sản phẩm cực kì khan hiếm thị trường TP. Thủ Đức.
- Diện tích đất 2.165m² đất full thổ cư. Ngang 45m x 48m vuông vức.
- Cực kì thích hợp cho KH xây CHDV, biệt thự, phân lô, kho xưởng.
- Gía bán chỉ 50 triệu/m².
Chuyển nhượng siêu đất vàng q3 2.841m2 nam kỳ khởi nghĩa 18 tầng 3 hầm, (50m nở hậu) chỉ 2300 tỷ
6
2300 tỷ 2841 m²
Đất Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Kính gửi Quý Nhà Đầu Tư chiến lược,
Chúng tôi hân hạnh giới thiệu cơ hội đầu tư M&A hiếm hoi còn sót lại tại Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.

- Tọa lạc tại trục Nam Kì Khởi Nghĩa, đoạn đường 2 chiều. Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa có mật độ các trụ sở ngân hàng, lãnh sự quán và cao ốc văn phòng hạng A + dày đặc nhất thành phố.
- Kích thước: 30x91m, đặc biệt là nở hậu rất đẹp (50m).
- Diện tích: 2.841m². Diện ...
Cần bán đất thảo điền khu compoud, an ninh , bảo vệ 24/24 dtsd 1820 m2 giá 248 tỷ ~ 140tr/m2
3
248 tỷ 1780 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- Chính chủ cấn bán khuôn đất CN gần 1800 m² ngay tại Thảo Điền, bảo vệ 24/24 an ninh, khu Compoud, kín kẻ, tuyệt đối an toàn, phù hợp mua ở đầu tư dài hạn...
- Vị trí: Nằm cao ráo thoáng mát, thuận tiện di chuyển, cách Sài Gòn và ga Metrol Thảo Điền khoảng 3 - 5 di chuyển.
- Diện tích: 27 x 67 DTSD: 1820 m².
- Hiện trạng biệt thự củ xem như là đất, nhà để trống 7 năm ...
Đất full thổ cư  hẻm xe tải  hương lộ 2  bình tân  dt 20*68m (1.368m2)  68 tỷ
3
68 tỷ 1368 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT FULL THỔ CƯ - HẺM XE TẢI - HƯƠNG LỘ 2 - BÌNH TÂN - DT: 20*68M (1.368m²) - 68 TỶ
Mô tả
* Chia nhiều khu tiện làm kho xưởng hoặc phân lô 
* Pháp lý: Sổ hồng riêng , pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, sổ ở nhà công chứng ngay.
* Vị trí đắc địa: Đất ở dân cư hiện hữu, hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
* Thích hợp xây mới văn phòng hay CHDV cho thuê
4
68 tỷ 1368 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

Mô tả
* Chia nhiều khu tiện làm kho xưởng hoặc phân lô 
* Thích hợp xây mới văn phòng hay CHDV cho thuê
Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự dt 208m2 (10x20.8m) khu compound eden nguyễn văn hưởng
6
65 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm khu Eden.
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.

+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).

+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.

+ Pháp lý: SHR.

+ Giá: 65 tỷ.

- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Bán đất 1.1ha đường ấp 2 xã bình chánh mới giá 77tỷ
3
77 tỷ 10900 m²
Đất Riêng

Đường Ấp 2, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Ấp 2 Xã An Phú Tây, Bình Chánh.

Tổng diện tích: 10.900m² đất đã làm hàng rào, san lấp mặt tiền 70m dài 178m.

Cách đường An Phú Tây Hưng Long 500m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 1km.
Khu dân cư đông đúc.

Giá bán: 77tỷ còn thương lượng.
Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh LH Minh Thanh .
Bán đất đường số 55 kdc văn minhan phú q2dt 16,5x18mgiá 65 tỷ
3
65 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Đường số 55, P. An Phú - Quận 2 ( KDC Văn Minh).
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.

- Giá: 65 tỷ thương lượng.

Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2.
1
66 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2. ## Giá chỉ 134tr.m Thương lượng , CHỈ 66 TỶ CHOT BÁN
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển
- Xây Mới: Hầm 7 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Đất lớn đường nhánh trần não q2  250tr/m2, view sông, landmark 295m2 (19x17) xd cao, 73,8 tỷ
7
73.8 tỷ 295 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRẦN NÃO Q2 250TR/M2, VIEW SÔNG, LANDMARK 295M2 (19X17) XD CAO, 73,8T

Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống

Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )

Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
Bán đất Xã Tam Thôn Hiệp, đất sản xuất kinh doanh giá cực tốt, DT 12809.8 m², giá 75 tỷ ~ 6tr/m2

+ Diện tích lên đến 12809.8 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 75 tỷ VND.
+ Đã có sẵn hạ tầng và tiện ích xung quanh.
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo.

Điểm nhấn: Khu đất có tiềm năng phát triển cao với rất nhiều hạ tầng được phát triển trong thời gian tới
Thịnh ...
Gấp trong tháng! đất lớn giá rẻ nhất thảo điền, 10x50m nở hậu tài lộc, cn 887m2 giá 99 tỷ
4
99 tỷ 887 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán khuôn đất cực hiếm còn sót lại phường Thảo Điền, TP Thủ Đức:

- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².

- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.

- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.

- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Siêu đầu tư, lô đất thấp hơn định giá ngân hàng ngay 86 phan văn trị, dt 25 x 45m, xây cao  103 tỷ
3
103 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Trị, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ em Ngộp bank, cần bán nhanh lô đất SIÊU VỊ TRÍ ngay 86 Phan văn Trị - trung tâm quận Gò Vấp.
Nhà nằm trong khu vực đẹp nhất Quận Gò Vấp, sát bên Khu Citiland, 5p tới ngay Emart, VinCom, tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, ngân hàng, tòa nhà VP cực kỳ sang trọng.
- Diện tích: 25m x 45m
- Công nhận: 1100m2
- Hiện trạng: Đất
- CTXD: Có thể xin được 2 Hầm 12 Tầng
- Pháp lý: Cá nhân, công chứng ...
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán đất mặt đường nguyễn thị thập quận 7
dt 9x57 công nhận 422m2
đối diện siêu thị go
giá 89 tỷ
4
89 tỷ 422 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập Quận 7
DT: 9x57 công nhận 422m2
Đối diện siêu thị Go
Tiện xây VP, căn hộ, khách sạn, trường học
Giá bán: 89 tỷ còn thương lượng
Lh:
Bán đất đường rạch lá, xã an thới đông, diện tích 3705m2, giá 3,3 tỷ
3
333.45 tỷ 3705 m²
Đất Riêng

Đường Rạch Lá, X.An Thới Đông, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí: Xe máy chạy tới đất ngay khu dân cư Rạch Lá Xã An Thới Đông, gần cầu Bà Tổng.

Diện tích 3705m².