Bán đất tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp..giá nào cũng bán lô đất hiếm có. hương lộ 2. dt 20 x 50m vuôg vức. khu giá trị tăng cao
3
52.7 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Đất khổ lớn Hương Lộ 2. Hiếm có khó tìm
+ Giá đầu tư cực tốt Phù hợp xây CHDV, kho xưởng, nhà vườn
+ Vị trí đẹp ngay Hương Lộ 2, gần công viên cây xanh, khu vực phát triển mạnh.
Diện tích lớn: 20 x 50m vuông vức cực đẹp
+ Nền đã đổ bê tông sẵn
+ Có tường bao kiên cố, sạch sẽ, an ninh
+ Thích hợp xây căn hộ dịch vụ, kho xưởng hoặc đầu tư giữ tài sản
+ Sổ hồng cất két công chứng ngay
Quỹ đất ...
Bán đất biệt thự góc 2 tiền đường số 25 khu trần não, an khánh. 450m full thổ cư
4
120 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Số 25, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chuyển đổi Khu nghỉ dưỡng, nhượng lại đất biệt thự đơn lập khu chỉ có 9 căn.
Đường Số 25, khu Trần Não, gần bến tàu Bình An, Sông Sài Gòn.
- Khu đã xây 8 căn (duy nhất lô còn sót lại).
+ Góc 2 mặt tiền, đẹp nhất trong khu.
+ Diện tích: 450m² full thổ cư.
+ Giá bán: 120 tỷ thương lượng.
+ Yên tĩnh, an ninh 24/24.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích, giao thông kết nối thông thoáng thuận tiện di ...
Đất trống dt 1139m2, nở hậu chữ l, giá 57 tỷ, phạm đăng giảng, bhh, bình tân
4
57 tỷ 1139 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Đăng Giảng, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

+ Đất trống DT 1139m², nở hậu chứ L.
+ Thổ cư 90% (1017.5m²) diện tích đất.
+ Pháp lý chuẩn.
Bán đất nguyễn văn hưởng , thảo điền t. thủ đức 426m2 (20x20) đơn giá 180 tr/m2 gía 77 tỷ
4
77 tỷ 426 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, T. Thủ Đức

- Diện tích: 20 x 20 m

- Công nhận: 426 m2

- Đất trống

- Phù hợp xây CHDV hoặc Biệt thự

- Vị trí đoạn nối liền đường Thảo Điền

- Giá bán chỉ 77 tỷ ( 180tr/m² )
Đất thổ cư làm dự án đầu tư long phước quận 9 giá rẻ, quỹ đất lớn làm dự án thành phố hồ chí minh
3
1058 tỷ 26462 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gửi bán
Đất diện tích: 26462m² đất 2.6 hecta
Công nhận đủ 26462m² sổ

Trong đó có: 15.645m² Thổ cư

Tổng 11 sổ diện tích 26.462m²
Trong đó có 15.645m² thổ cư
Còn phần đất bồi ven sông được sử dụng thực tế

270m mặt đường
400m bám sông cực hiếm
Quỹ đất lớn gần như không có sản phẩm thứ 2 trong khu vực để so sánh

Phù hợp:

* Khu compound nghỉ dưỡng
* Resort ven sông
* Khu đô thị cao ...
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Ngộp bank, bán gấp khuôn đất 1240m2 (20x62m) nguyễn duy trinh quận 2 giá 87 tỷ thương lượng sâu
3
87 tỷ 1240 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp bank cần bán gấp khuôn đất 1240m² Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 giá 87 tỷ thương lượng sâu.
- Diện tích: 20x62m.
- Khuôn đất lớn tọa lạc tuyến đường tập trung nhiều trường quốc tế, ngân hàng, nhà hàng,...
- Pháp lý cá nhân.
- Giá 87 tỷ thương lượng sâu.

Cùng với rổ hàng hơn 100.000 sản phẩm giúp khách hàng lựa chọn được sản phẩm phù hợp với mình nhất.
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Bán lô đất trực diện sông vàm thuật, gò vấp 760m2 (13.5 x 56m) có gpxd hầm 7 tầng
3
68 tỷ 760 m²
Đất Riêng

Đường Trần Bá Giao, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Bán lô đất trực viện sông Vàm Thuật, phường 5, Gò Vấp.

Diện tích: 13.5 x 56m. Công nhận 760m².
Hiện trạng đất trống; Đã có giấy phép xây dựng 1 hầm 7 tầng.
Tài sản cá nhân, đất thổ cư sở hữu lâu dài.
Giá bán: 68 tỷ.
110 tỷ  đất ven sông sài gòn  dt 1.300m2  quận 2
3
110 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

110 tỷ - đất ven sông Sài Gòn - DT 1.300m² - Quận 2.
Cam kết rẻ nhất thị trường - không có đối thủ.

Vị trí đẹp: Gần Thảo Điền.

Diện tích CN: 890m² (Có 400m² Thổ cư).
Diện tích thực tế: 1.300m².
Kích thước: 25m x 50m.

Giá bán: 110 tỷ.
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Chính chủ bán 5524m2 đất thổ cư 170 tỷ, vị trí quy hoạch dân cư 100%
8
170 tỷ 5524 m²
Đất Riêng

Đường Tiền Lân, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Chính chủ cần bán 5524m².
Đất thổ cư sử dụng ổn định lâu dài.
Thuộc Tiền Lân, xã Bà Điểm, Hóc Môn.

Kich thước 82x65m (công nhận 5524m²).
Đường nhựa trước đất 15m.
Vị trí 2 mặt đường.

Khu vực nhiều nhà xưởng đang hoạt động.
Kế bên khu công Nghiệp Vĩnh Lộc.
QL - 1A vào 500m thuận tiện đi lại.
Xe container lưu thông 24/24h.
Giá 170 tỷ.
Bán 2.4ha đất giáo dục nguyễn bình  nhà bè giá rẻ
3
240 tỷ 24000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Đất mặt tiền đường Nguyễn Bình - Nhà Bè.
- Diện tích 2.4ha. Khuôn đất vuông vức cực đẹp.
- Đất giáo dục.
- Giá 10tr/m².
- MTG, MTG.
- Lh: .
Bán đất full thổ cư hiếm có tại thanh đa  bình thạnh. dt 532m² full thổ cư
3
53.2 tỷ 532 m²
Đất Riêng

P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ HIẾM CÓ TẠI THANH ĐA BÌNH THẠNH

Vị trí đẹp tại Thanh Đa, phường 26, Bình Thạnh khu vực thoáng mát, gần sông, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích: 532m² FULL THỔ CƯ
Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng
Đất vuông vức, thích hợp:
Xây biệt thự sân vườn
Căn hộ dịch vụ
Building văn phòng
Giữ tài sản lâu dài

Khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi thuận
Giá bán: 100 triệu/m²
Tổng ...
Bán đất nguyễn xiển, long thạnh mỹ, quận 9, 186 tỷ, 5818 m2, giá siêu hời, đẹp, nhiều tiện ích
3
186 tỷ 5818 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Đường Nguyễn Xiển, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất thổ cư diện tích 5818 m², nằm tại vị trí đắc địa ở Quận 9, TP.HCM. Đất có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Tây, chiều ngang mặt tiền rộng 66m, chiều rộng ngõ trước 16m. Khu vực này rất thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh hay xây dựng nhà ở.

Điểm đặc sắc:
+ Giá bán: 186 tỷ VND
+ Phong thủy tốt, thích ...
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 19 x 26m (485m2). khu compound đẹp. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
BÁN ĐẤT KHU COMPOUND CAO CẤP NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2
Tọa lạc trong khu compound sang trọng bậc nhất Thảo Điền, an ninh 24/7, tập trung cộng đồng cư dân cao cấp và người nước ngoài sinh sống.

- Diện tích: 19m x 26m. Công nhận: 485m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, mặt tiền rộng hiếm có

- Vị trí vàng trung tâm Thảo Điền khu vực ...
Từ 60 tới 80 của 259

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh