Đất RiêngHồ Chí Minh
Bán đất tại Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²
Đường Quốc lộ 1K, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích: 4 x 17=68M2 Full thổ cư
- Khu dân cư hiện hữu, xây dựng hoàn công ngay
- Hẻm 1 xẹt, xe tải ra vào thoải mái cách QL1K chỉ 50m
- Tiện ích xung quanh:
Gần UBND P. Linh Xuân, BV Thủ Đức, Chợ Linh Xuân
Sát Làng ĐH Quốc Gia, KCX Linh Trung 1
Khu vực an ninh, sầm uất, tiện ở & kinh doanh
- Giá: 3,990 ...
Đường Đông Thạnh 4-2, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM
DT 6x21m CN 124.3m2
Hẻm bê tông 5m thông thoáng
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do
SHR sang tên ngay
Thích hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền
Giá F0 chỉ 3.5 tỷ thương lượng
Đường Ngô Chí Quốc, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
GIÁ 3.15xTỷ TL ( 1 cặp đồng giá)
DT 52m² (4x13)
KDC đồng bộ đường 6m, đường vào 30m
Đối diện Trường học, Chung cư cao tầng
Đường Tân Hòa Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM
- DT LỚN 4 X 20 M
- TIẾP GIÁP QUẬN 6, QUẬN 11, KHU TÊN LỬA BÌNH TÂN
- GIÁ 60 TRIỆU / M2 THƯƠNG LƯỢNG
P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM
Chỉ 4.7 tỷ sở hữu ngay lô đất vị trí đẹp tại Tô Ngọc Vân, P. Tam Bình!
Diện tích đẹp: 62m² (6m x 11m)
Hẻm xe hơi rộng, thông thoáng
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do
Vị trí tiện lợi: Giáp đường Tô Ngọc Vân
Cạnh chung cư 500 căn đang hoàn thiện
Gần Coopmart, siêu thị Mẹ & Bé, tiện ích đầy đủ
Phù hợp ...
P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, không quy hoạch, sang tên ngay.
- Đất đẹp giá tốt 3.150 tỷ thương lượng.
- 64m² (4x16) vuông vức.
- Khu vực không ngập (đỉnh triều tháng 9 - 12 hàng năm).
Đường Hương Lộ 80B, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM
📍 Khu dân cư đông đúc, vị trí đẹp – tiện đi Q12, trung tâm
📐 DT: 5 x 22m – đất vuông vức, cực dễ xây
📜 Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn – sang tên nhanh
💰 Chỉ 3.75 tỷ (còn TL)
👉 Đường đẹp – giá tốt – mua giữ tiền hoặc xây ở đều lời
📞 09197811590919781xxx – Mr Quyến
Đường Võ Văn Vân, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM
Chủ gửi Đất SHR 2/Võ Văn Vân, Ấp 2, Vĩnh Lộc B, Bình chánh, hẻm anh ngữ Đông đô
Dt 5x28m thổ cư 137.5m
Hướng Tây
Hẻm chuẩn 5m,ko lộ giới, xây tự do, Sẵn shrvvnh
Sẵn sổ hồng riêng chủ có hỗ trợ vay vốn ngân hàng.
Phố Trần Đại Nghĩa, X.Lê Minh Xuân, H.Bình Chánh, HCM
- Cách đường Trần Đại Nghĩa 50m, cách vòng xoay An Lạc 5km, cách đại học Phạm Ngọc Thạch, bệnh viện Nhi TP 3km.
- Diện tích ngang 5 x 16m thổ cư.
- Giá 3,3 tỷ tl.
- Đường nhựa 6m vỉa hè 1m.
LH .
Đường Số 185, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Tiến ...
P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Xe tải tránh nhau thoải mái
Full thổ cư xây dựng tự do đến 5 tầng
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sổ mới tinh
Mr. Khương
Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM
Diện tích: 106m² (ngang 6,5 m cực hiếm).
Đường nhựa 10m, xe hơi quay đầu thoải mái.
Pháp lý: sổ hồng riêng - Xây dựng tự do. 1 trệt 3 lầu.
Giá tốt cho nhà đầu tư Gặp chính chủ, thương lượng nhanh!
Liên hệ
Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM
+ Vị trí: Hẻm oto thông gần Ngã tư Võ Văn Kiệt, 20p lên Quận 1, 10p Quận 5.