Bán đất tại Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất xã an nhơn tây 1598m2 thổ cư 215m2. giá bán 4 tỷ 500 triệu có thương lượng
7
4 tỷ 1598 m²
Đất Riêng

Đường An Nhơn Tây, X.An Nhơn Tây, H.Củ Chi, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại 1/ Đường An Nhơn Tây, Xã An Nhơn Tây, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh với nhiều tiềm năng phát triển.
- Giá cực kỳ hợp lý: 4 tỷ 500 triệu có thương lượng.
- Diện tích rộng rãi: 1598 m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Nam, thuận lợi cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền lên tới 71m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
- Chiều rộng ...
Bán lô đất thổ cư giá rẻ đường tú xương, p. hiệp phú, quận 9. giá 4tỷ5/421,8m2 gần mầm non hiệp phú
3
Bán lô đất giá rẻ Đường Tú Xương, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

- Giá: 4tỷ5

* Cách Song Hành XLHN vài bước chân, gần ngã tư Thủ Đức - ngã tư Bình Thái, Coop Mart, 5 phút ra Ga Metro.
- Gần trường tiểu học Khai Nguyên, trường mầm non Hiệp Phú

- Diện tích 421,8m² ( 14,8m x 28,5m) đất thổ cư
- Phù hợp xây dãy phòng trọ, làm xưởng, làm kho, biệt thự
- Xâu dựng tự do

- Pháp lý đầy đủ, sổ ...
Bán đất tại xã trung lập hạ 1/trần thị chọn, 1288m2 có 300 ont. giá bán 4 tỷ 500 triệu có bớt.
6
4.5 tỷ 1288 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Chọn, X.Trung Lập Hạ, H.Củ Chi, HCM

Mảnh đất nằm tại 1/Đường Trần Thị Chọn, Xã Nhuận Đức, Hồ Chí Minh - Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh cũ với diện tích rộng 1288 m² có sẵn 300m² thổ cư.
Giá bán hấp dẫn chỉ 4,5 tỷ VND.
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng nhanh gọn.
Mặt tiền chính 11m, mặt tiền phụ 73m, gia đình có thể tận dụng xây dựng nhiều phương án tối ưu cho căn nhà mới.
Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình.
- Bán kính ...
Chủ bán gấp lô đất cực đẹp | chu văn an, bình thạnh| diện tích 140m2 ngang chuẩn 7m
3
3.5 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Chu Văn An, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Đất Đẹp Bình Thạnh - ngang 7m hiếm - hẻm xe hơi - ngay ngã 5 Bình Hòa.

Vị trí: Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh gần mặt tiền, chỉ vài bước ra trục chính.

Diện tích: 140m² (7m x 20m).
Ngang 7m hiếm đất vuông vức, cực đẹp.
Dễ thiết kế tối ưu xây dựng.

Hẻm xe hơi vào tận đất.
Cách mặt tiền Chu Văn An chỉ vài bước chân.

Khu vực:

* Dân cư đông, hiện hữu.
* Tiện ích đầy đủ xung quanh.
* Giao ...
Còn xót lại những lô đẹp nhất dự án 120m2 q9 | giá 3 tỷ 700 triệu, ngang chuẩn 6m,quy hoạch bài bản
5
3.7 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐẤT NAM LONG PHƯỚC LONG B (Q9) DIỆN TÍCH ĐẸP 120M

DT: 6x20m (120m²) ngang 6m vuông đẹp
Xây dựng: 1 trệt 1 lửng 2.5 lầu
Ưu điểm nổi bật:

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, không ngập
Hạ tầng hoàn chỉnh, đường sá rộng rãi
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài

Kết nối thuận tiện:

Cách đường Liên Phường chỉ ~5 phút
Gần dự án The Global City (chuẩn bị triển khai TTTM 12,3ha)
Dễ dàng di chuyển về ...
Chính chủ bán 686.9m2 đất đường suối lội, củ chi, thổ cư 100%, giá chỉ hơn 6,8tr/m2
6
4.7 tỷ 686 m²
Đất Riêng

Đường Suối Lội, X.Phước Vĩnh An, H.Củ Chi, HCM

Chính chủ bán đất ngay công ty Vina Duke, DT: 686,9m² thổ cư hết.
- Nhượng quyền sử dụng đất - SHR.
- Vị trí: Đường Suối Lội rẽ vào xã Phước Vĩnh An huyện Củ Chi, TP. HCM.
- Diện tích: 686,9m² thổ cư hết đất.
- Giá: 4,7 tỷ.
- Đất xây nhà trọ vì gần công ty Vina Duke hơn 1000 công nhân.
- Thuận tiện mua về kinh doanh nhà trọ.
- Đất cao ráo bằng đường.
- Cách đường Suối Lội khoảng 400m.
Liên hệ: ...
Bán đất tại thạnh xuân 22, 102m2 (5mx22m) hẻm 6m 4.88 tỷ tin thật 100%
5
4.25 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Xuân 22, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Đất nền tại đường Thạnh Xuân 22, Phường Thới An, Hồ Chí Minh - Quận 12, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 102m², giá 4,88 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 6m, thuận tiện cho xe hơi đi vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Mặt tiền thích hợp cho kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.
- Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình.

Tiện ích ...
106.4m2 chỉ 4,45tỷ hẻm 6m, đất ở tx25 gần hà huy giáp,rẻ hơn hóc môn đi tô ngọc vân về gv rất tiện
4
4.3 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Xuân 25, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Đất bán Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thới An, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 12, Hồ Chí Minh) với diện tích 106,4 m² đang chờ đón chủ nhân mới. Được cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất đầy đủ, vị trí đắc địa với hướng cửa chính Đông Bắc, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 106,4 m².
+ Giá: 4,45 tỷ VND.
+ Chiều ngang mặt tiền: 4m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 6m, thuận ...
Bán 123m2 đất (6m x 20m) view bờ kè chỉ 4,97 tỷ tương lai tăng giá gấp 2  3 lần
6
4.83 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất bán ở Phường An Phú Đông, Hồ Chí Minh - Quận 12, Hồ Chí Minh cũ giáp Gò Vấp đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 123 m². Có 72m² thổ cư.
- Hẻm 1 trục thẳng ra Quốc lộ 1A, bên kia là trường Đại học Nguyễn Tất Thành.
- Hướng cửa chính: Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân ...
Bán lô đất 140m2, giá chỉ 4,4 tỷ, xây dựng tự do, đường 12m hẻm 512 nguyễn văn tạo.
4
4.4 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Đất Thổ Cư Cần Bán:
- Vị Trí: Hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè.
- Diện Tích: 5x28m, full thổ cư. Xây dựng tự do.
- KDC hiện hữu, gần trường học, đường nhựa 12m xe hơi ra vào thuận tiện.
- Đất gần khu công nghiệp tiện xây ở hoặc kinh doanh nhà trọ, CHDV, khách sạn...
- Pháp lý: sổ hồng riêng chính chủ.
- Giá bán chỉ 4,4 tỷ.
- Liên hệ: để xem đất.
Bán đất tại hẻm 31, đường số 1, 4,9 tỷ, 102,7m2, ngang 5m, chính chủ giá ưu đãi
4
4.9 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền hẻm 31, Đường Số 1, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 102,7m², pháp lý đầy đủ, hướng Đông, rất lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
+ Mặt tiền rộng 5m, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp ...
Ngộp bank bán gấp lô đất ngay chợ đông thạnh gần đường đặng thúc vịnh dt195m2 giá 3.2tỷ
4
3.2 tỷ 195 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thúc Vịnh, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

Đất nền siêu đẹp gần Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ mới. Diện tích 195m², giá chỉ 3.2 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng
- Mặt tiền 7.3m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển
- Phong ...
Chính chủ bán đất 7x25m, 169m2, lê văn lương, 4.8 tỷ, xây tự do
4
4.8 tỷ 169 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Tôi bán đất thổ cư Lê Văn Lương, sổ riêng, hẻm xe hơi.

DT: 7x25m = 169m².

Giá bán 4.8 tỷ (chỉ 28.4 triệu/m²).

Pháp lý an toàn, không quy hoạch.

Xem đất gặp chủ alo Thắng.
Chủ bán đất 118m2, lê văn lương, ngay cầu long kiển, hẻm xe hơi, giá 4.2 tỷ
3
4.2 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chủ bán gấp lô đất 118m², đường xe hơi Lê Văn Lương, ngay cầu Long Kiển.

Sổ hồng riêng, xây tự do.

Giá bán 4.2 tỷ.

Gặp chủ xem đất alo Thắng.
Suất nội bộ nền 130m2  giá 26tr/m2 ngay vành đai 3  không mua là tiếc!
3
3.38 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN 130m GIÁ SẬP SÀN CHỈ 26TR/m NGAY VÀNH ĐAI 3
Vị trí chiến lược:
- Nằm ngay trục Vành đai 3 - kết nối thẳng Vành đai 4
- Thuộc khu đại đô thị xanh quy hoạch bài bản khu Tây Nam
- Đón đầu tuyến Metro số 3 trong 2027-2030
- Diện tích: 130m² (ngang đẹp - dễ xây dựng / đầu tư)
- Giá cực tốt: chỉ 26 triệu/m2
- Tổng giá chỉ từ 3.x tỷ mức giá sập sàn khu vực
Pháp lý chuẩn chỉnh:
- Sổ riêng ...
Đất thổ cư 5x24m thổ cư ngay cạnh trường thcs hưng long, bình chánh. giá giảm còn 3,25 tỷ tl
6
3.25 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, X.Hưng Long, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán nền đất thổ cư 5x24m sát ngay trường THCS Hưng Long mới, xã Hưng Long, Bình Chánh.

- Vị trí mặt tiền đường bê tông 5 mét. Ngay trường học luôn, thích hợp kinh doanh, đầu tư giữ đất sinh lời.
- Diện tích 5x24m, full thổ cư hết đất.
- Đất gần ngay cổng trường phù hợp để kinh doanh, buôn bán, cho thuê.
- Đất sổ hồng riêng - ký công chứng trong ngày.

- Giá 3.25 tỷ thương ...
Bán lô đất ngộp giá rẻ thổ cư thích thiện hòa 220m lê minh xuân