Bán đất tại Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 62tr/m2, dãy trọ 112m2 ,thu nhập 18 tr,tháng , hẻm xe hơi , đường thông , ngay sư phạm kỹ thuật
5
7 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Chỉ 62Tr/m², Dãy Trọ 112m² ,Thu Nhập 18 Tr,Tháng ,Hẻm Xe Hơi ,Đường Thông ,Ngay Sư Phạm Kỹ Thuật
+ Mức Giá Cực Kì Tốt ,Khu Vực Trung Tâm ,Ngay Ngã 4 Thủ Đức Mà Chỉ 62Tr/M2
+ Hẻm Xe Hơi ,Đường Thông , 2 Mặt Hẻm Tiền Trước Sau Thông Thoáng
+ Sung Quanh Có 3 Trường ĐH ,6 Trường Cao Đẳng ,Phù Hợp Xây CHDV cho thuê ,tạo dòng tiền hàng tháng
+ Diện tích: 112m ,Ngang 5m X 22 m
+Gồm 5 Phòng Trọ Và 1 ...
Mã 429LTr
: Đất chuẩn đẹp mặt tiền đuờng thông rộng 8m- KHU VIP - KD TỐT - GẦN GA METRO.

Gần bệnh viện Đa Khoa Lớn Nhất Tp Thủ Đức.
Đường hẻm 76- Lê Văn Chí- Tp Thủ Đức
- Khu dân cư cực Vip, nhà lầu cao khang trang, an ninh tốt
- Thuận tiện mọi hướng, ra Hoàng Diệu 2, đường Linh Trung, hoặc đi QL1, XLHN, ga Metro.. muôn vàn tiện ích bao phủ
- Diện Tích: 94,6m² ( 4 m x 23.76 m)
- Giá: 7,5 Tỷ
- Hệ ...
Bán gấp lô đất ngang 6m vuông vức. cách hoàng diệu 2 20m, đường 8m khu dân trí cao, không lộ giới
4
10.5 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp lô thiên niên kỷ ngay Hoàng Diệu 2 - 103.6m² ngang 6m - đường 8m.
* Khu dân cư an ninh, cách mặt tiền Hoàng Diệu 2 20m.
* Gần tất cả các trường đại học cao đẳng.
* Cách Vincom Thủ Đức 4p di chuyển. Tiện xây CHDV.
* Dân cư xung quanh đông đúc, Khu đồng bộ đầy đủ tiện ích.
Diện tích: 103.6m² ngang 6m vuông vức.
Giá 10.5 tỷ thương lượng.
Siêu phẩm đất góc 2 mặt tiề.n  hoàng diệu 2 100m2 ngang 6.7m  hẻm oto  chỉ 5.99 t.ỷ
3
5.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

SIÊU PHẨM Đất góc 2 mặt tiề.n - Hoàng Diệu 2 - Ngang 6.7m - Hẻm oto - Chỉ 5.99 t.ỷ còn bớt

* DT: 6.7m x 15m, KO LỘ GIỚI
* HXH đường 10 thông ra đường 8 ra Chung Cư Phúc Lộc Thọ - Linh Trung - gần Hoàng Diệu 2
* Thích hợp xây CHDV, bán kính 1km rất nhiều trường ĐH
* Giá: 5.99 t.ỷ ( TL cho khách thiện chí )
2 mặt hẻm ô tô trước sau lê văn chí, linh trung, thủ đức. 112m2. ngang 5m.
4
6.99 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

nhỉnh 60 tr/m² (TL)
+ 2 mặt hẻm ô tô trước sau Lê Văn Chí, Linh Trung, Thủ Đức. 112m². Ngang 5m.
+ Xây thành 3 phần :
_ Nhà 2 Tầng + 5 P.Trọ + 1 kiot
+ Sổ riêng. Không quy hoạch, lộ giới có như không
+ Ngay Bệnh viện Đa Khoa Thủ Đức. Gần Ga Metro, Nút thoát Vành đai 3, Khu Công Nghệ Cao
+ Khu vực xây dựng tự do, cao tầng. Tiện khai thác các loại hình lưu trú
chỉ 6,99 tỷ (CÒN BỚT). Đã giảm ...
65tr/m2  lô đất hoàng diệu 2 đường ô tô thông tứ hướng  123m2 xây dựng 6 tầng nổi
3
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

65tr/m² - Lô đất Hoàng Diệu 2 đường ô tô thông tứ hướng - 123m² xây dựng 6 tầng nổi.

Vị trí cực hiếm:

* Khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi thông tứ tung.

Gần Hoàng Diệu 2, ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, BV Thủ Đức, thuận tiện kết nối Ngã Tư Thủ Đức, Ga Metro.

* Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 123m² (4.5 x 27m) đất vuông vức, nở hậu nhẹ tài lộc.
* GPXD: 4 tầng + lửng + sân thượng.

Pháp ...
Giá tốt hàng hiếm  ngay lê văn chí kế hoàng diệu 2, full thổ cư đường 10m hxh thông
3
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Ngộp giảm sâu 1 tỷ bán nhanh.

64tr/m² hẻm 1/ thẳng tắp ra mặt tiền đường chỉ 30m - HS xây dựng 4, phù hợp CHDV.

Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm xe hơi - đường Số 8 - P. Linh Trung.

* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Khu dân cư đông đúc, bán kính 500m gần trường ĐH Ngân hàng, Cao Đẳng Nghề, Làng Đại học sát bên, ra bệnh viện Đa khao Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển.
* Nhà cấp 4 tiện xây mới.
Diện tích công ...
Đất lớn thích hợp chdv, văn phòng, ở xây dựng 5 tầng + st, đường xá rộng rãi, gần hoàng diệu 2
3
13.9 tỷ 232 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT LỚN THÍCH HỢP CHDV, VĂN PHÒNG, Ở- XÂY DỰNG CAO, ĐƯỜNG XÁ RỘNG RÃI, GẦN HOÀNG DIỆU 2
Vị Trí : Hoàng Diệu 2, Linh Trung, Thủ Đức
Diện tích:232m² ( công nhận đủ không lộ giới)
Giá bán: 13.9 tỷ
Liên hệ ngay : làm việc ngay chính chủ
Chủ kẹt hạ giá 2 tỷ/lô đất ngang 7x21m đg số 17 lt gần khu đại học ga mê trô khu cn cao
7
9.9 tỷ 214 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ NGỘP HẠ SÂU 2 TỶ BÁN GẤP LÔ ĐẤT HXH 5M P. LINH TRUNG, TP THỦ ĐỨC

Giá chốt chỉ 9.9 TỶ- có bớt thêm cho khách mua ngay trong tháng
Giá cũ 13 TỶ giảm mạnh để giải quyết công việc trong tháng

Vị trí cực đẹp:
Đường Số 17 HXH 5m thông thoáng
Gần Xa Lộ Hà Nội Ga Metro Bến Thành
Sát Làng Đại Học ĐH Nông Lâm ĐH Kinh Tế Luật
Di chuyển nhanh về Khu Công Nghệ Cao, Suối Tiên, trung tâm ...
Lô đất đẹp và hiếm, dt lớn 9,8x21.7m, ngay sát hd2, gần đh ngân hàng giá chỉ 15 tỷ
3
15 tỷ 168 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng ngon ngay Hoàng Diệu 2, ĐH Ngân Hàng ngang 9,8m cực đẹp.

- Hẻm thông xe hơi 2 đầu, sát Hoàng Diệu. Khu dân trí cao.
- Diện tích 168.9 ngang 9.8x21.7 vuông vức.
- Sẵn dãy trọ có thu nhập.
- Tiện xây mới - Xây dựng Hầm, trệt lửng 4 lầu khai thác dòng tiền, hoặc xây biệt thự, tách được 2 lô.

Giá 15 tỷ

Anh chị quan tâm gọi em Hùng xem và làm việc trực tiếp chủ ạ !
Bán đất tặng dãy trọ 207m2 ngang 10m đường tải thông ngay hoàng diệu 2 dòng tiền 24t/th 15 tỷ tl
5
15 tỷ 227 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí đẹp, khu dân trí văn minh, đường nhựa thông 2 đầu, cách Hoàng Diệu 2 chỉ 300m. Tập trung nhiều trường ĐH lớn
- Diện tích 207m² ngang 9.8m x 22 vuông vức
- Hiện trạng có 2 dãy trọ thu nhập 24tr/th, tiện xây mới, cải tạo cho thuê, hoặc mua đầu tư đều sinh lời, tách thửa
- Sổ hồng hoàn công
- Giá 15 tỷ thương lượng
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ ( ...
Bán đất tại đường 10, linh trung, thủ đức, 5,9 tỷ, 97m2, bao đẹp, giá cực chất
3
5.9 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường 10, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Thai Vu (22 tin đăng)
Đất nền Đường 10, Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) với diện tích 97m², giá chỉ 5,9 tỷ.

+ Mặt tiền rộng 6,7m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Góc 2 mặt tiền đường ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Cuộc sống tại đây sẽ dễ dàng hơn với các tiện ích xung quanh như siêu thị bách hóa xanh, trường học quốc tế, và bệnh viện.

Liên hệ ...
Bán lô đất đường linh trung  khu phân lô villa vip  172m2  chỉ 15.5 tỷ (tl)
4
15.5 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Diện tích 172m². Ngang 8m dài 21.5m / đường trước nhà: 8m, có vỉa hè.

- Vị trí: Khu phân lô biệt thự, dân cư đông đúc đường Linh Trung gần Lê Văn Chí, khu CNC, ga Metro.

- Pháp lý chuẩn sổ, mua bán công chứng ngay.
Bán đất đường oto thông ngay hoàng diệu 2 trung tâm thủ đức phù hợp xây chdv giá f0 chưa qua đầu tư
3
7.9 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất hẻm xe hơi thông phù hợp xây CHDV - đường Số 8 - P. Linh Trung - 123.1m² - ngang 4.5m vuông vức.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Khu dân cư đông đúc.
* Nhà trống.
* Sổ sẵn hỗ trợ vay.
Diện tích công nhận: 123.1m² ngang 4.5m vuông vức.
Hướng: Đông Bắc.
Giá bán: 8 tỷ còn thương lượng.
Khách hàng quan tâm gọi cho em Khang để được hỗ trợ 24/7 xem vị trí.
Miễn phí tư vấn, test quy hoạch, hỗ ...
Bán gấp lô đất đẹp ngang 5m ngay bệnh viện đa khoa thủ đức đường nhựa oto thông phù hợp xây chdv
4
6.9 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM LINH TRUNG GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC CHỈ 62TR/M SỔ RIÊNG, THÍCH HỢP XÂY Ở HOẶC CHO THUÊ
Vị trí vàng:
Cách THPT Linh Trung chỉ vài bước
Gần Ngã Tư Thủ Đức, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, ĐH Ngân Hàng, Vincom Thủ Đức
Khu dân cư dân trí cao an ninh tốt
Đường xe hơi vào tận nơi, thuận tiện kinh doanh, xây nhà trọ, CHDV hoặc nhà ở
Diện tích: 112.8m² (ngang 5m x dài 22.5m) đất vuông vức, rất ...
Hàng thơm  đất xây chdv ngang 10m đường xe tải thông sát hoàng diệu 2 p.linh trung tách được 2 lô
5
14 tỷ 209 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

HÀNG ĐẦU TƯ - SÁT HOÀNG DIỆU 2 P.LINH TRUNG 209M2 NGANG 10M TÁCH ĐƯỢC 2 LÔ - THÍCH HỢP XÂY CHDV - ĐƯỜNG 6M THÔNG

- Bán đất tặng dãy trọ thu nhập ổn định đường số 9 Linh Trung sát Hoàng Diệu 2 cung đường ăn uống sầm uất nhất Thủ Đức
- Diện tích : 209m² ngang 10m
- Vị trí đẹp đường ôtô thông gần Hoàng Diệu 2, nơi hội tụ các trường cao đẳng đại học , thích hợp xây CHDV hoặc tách 2 lô
- Giá : 14 ...
Bán đất dành cho anh chị đầu tư ngay hoàng diệu 2 ngang 6m xây chdv giá 10.5 tỷ đẹp, ngon
4
10.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường 7, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ân Lê (15 tin đăng)
Cần bán hàng vip dành cho anh chị đầu tư mặt tiền đường số 7 sát Hoàng Diệu 2 xây CHDV dòng tiền cao.
Khu dân cư hiện hữu cao cấp, an ninh, sạch sẽ thoáng mát, khu phố văn hóa. Tiện ích 100m không thiếu sót thứ nào như: Chợ Thủ Đức, chợ Linh Trung, dãy phố thương mại ăn vặt đêm Hoàng Diệu 2 sầm uất kèm theo đó công viên cây xanh thoáng mát, TTTM Vincom Thủ Đức, TTTM Mena, Cung Thiếu Nhi, sân thể ...
Bán đất linh trung sẵn trọ c4 hẻm nhựa 7m kế hoàng diệu 2  ngã tư thủ đức thu nhập 40tr/th giá tl