Bán đất tại Phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
65tr/m2  sót lô đất 124m2 ngang 4.5m hoàng diệu 2 xây chdv cực tốt  đường xe tải có tl tiếp
6
8 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

HIẾM - CHỈ 65TR/M2 SÓT LÔ ĐẤT 123M2 HOÀNG DIỆU 2 - XÂY DỰNG 6 TẦNG
- Vị trí: Đường 5m sát Mặt Tiền, gần sát Hoàng Diệu 2, Trường ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư pHạm Kỹ thuật, thuận tiện kết nối Ngữ tư Thủ Đức 1km.,,,
- Diện tích: 123m²(4.5x27m) Full thổ, nở hậu nhẹ tài lộc.
- Xây dựng: 1 trệt 4 lầu.
- Pháp lý rõ ràng, sổ sẵn ,sẵn sàng Công chứng ngay.
- Giá: giảm còn 8 tỷ có TL
LH: e Huỳnh xem đất 24/7.
Giảm mạnh 1 tỷ  đất tặng nhà cấp 4 ngang 4.5m  giá tốt 123.1m2 ngay hoàng diệu 2  đường ô tô
7
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm xe hơi thông - đường Số 8 - P. Linh Trung - 123.1m².

Bán đất tặng nhà hẻm xe hơi, đường số 8, P. Linh Trung.

- Hẻm thông tứ hướng, khu dân cư đông đúc hiện hữu.
- Ngay Hoàng Diệu 2, vài bước ra các trường đại học lớn Thủ Đức.
- Nhà trống.
- Tiện xây CHDV.
- Diện tích công nhận: 123.1m² ngang 4.5m.
- Giá bán: 9 tỷ.
- Giảm mạnh 8.6 tỷ.
Giảm thêm 600tr. Gía chỉ còn 8 ...
65tr/m2  lô đất hoàng diệu 2 đường ô tô thông tứ hướng  123m2 xây dựng 6 tầng nổi
3
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

65tr/m² - Lô đất Hoàng Diệu 2 đường ô tô thông tứ hướng - 123m² xây dựng 6 tầng nổi.

Vị trí cực hiếm:

* Khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi thông tứ tung.

Gần Hoàng Diệu 2, ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, BV Thủ Đức, thuận tiện kết nối Ngã Tư Thủ Đức, Ga Metro.

* Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 123m² (4.5 x 27m) đất vuông vức, nở hậu nhẹ tài lộc.
* GPXD: 4 tầng + lửng + sân thượng.

Pháp ...
Giá tốt hàng hiếm  ngay lê văn chí kế hoàng diệu 2, full thổ cư đường 10m hxh thông
3
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Ngộp giảm sâu 1 tỷ bán nhanh.

64tr/m² hẻm 1/ thẳng tắp ra mặt tiền đường chỉ 30m - HS xây dựng 4, phù hợp CHDV.

Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm xe hơi - đường Số 8 - P. Linh Trung.

* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Khu dân cư đông đúc, bán kính 500m gần trường ĐH Ngân hàng, Cao Đẳng Nghề, Làng Đại học sát bên, ra bệnh viện Đa khao Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển.
* Nhà cấp 4 tiện xây mới.
Diện tích công ...
Chủ kẹt hạ giá 2 tỷ/lô đất ngang 7x21m đg số 17 lt gần khu đại học ga mê trô khu cn cao
7
9.9 tỷ 214 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ NGỘP HẠ SÂU 2 TỶ BÁN GẤP LÔ ĐẤT HXH 5M P. LINH TRUNG, TP THỦ ĐỨC

Giá chốt chỉ 9.9 TỶ- có bớt thêm cho khách mua ngay trong tháng
Giá cũ 13 TỶ giảm mạnh để giải quyết công việc trong tháng

Vị trí cực đẹp:
Đường Số 17 HXH 5m thông thoáng
Gần Xa Lộ Hà Nội Ga Metro Bến Thành
Sát Làng Đại Học ĐH Nông Lâm ĐH Kinh Tế Luật
Di chuyển nhanh về Khu Công Nghệ Cao, Suối Tiên, trung tâm ...
Bán đất đường oto thông ngay hoàng diệu 2 trung tâm thủ đức phù hợp xây chdv giá f0 chưa qua đầu tư
3
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất hẻm xe hơi thông phù hợp xây CHDV - đường Số 8 - P. Linh Trung - 123.1m² - ngang 4.5m vuông vức.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Khu dân cư đông đúc.
* Nhà trống.
* Sổ sẵn hỗ trợ vay.
Diện tích công nhận: 123.1m² ngang 4.5m vuông vức.
Hướng: Đông Bắc.
Giá bán: 8 tỷ còn thương lượng.
Khách hàng quan tâm gọi cho em Khang để được hỗ trợ 24/7 xem vị trí.
Miễn phí tư vấn, test quy hoạch, hỗ ...
Đất đẹp hẻm ô tô  đường số 8  linh trung  thủ đức  ngang 4.5m
7
7.95 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT ĐẸP HẺM RỘNG ĐƯỜNG SỐ 8 LINH TRUNG THỦ ĐỨC

- Diện tích: 123m² (Vuông vức, hướng Đông Bắc)
- Hiện trạng: Đất nền trống (Thích hợp xây nhà ở, CHDV, nhà trọ cao cấp hoặc giữ tiền đầu tư)
- Pháp lý: Pháp lý sạch, công chứng ngay
- Hạ tầng: Hẻm rộng đường thông thoáng, khu dân cư an ninh, văn minh
- Vị trí: Đường số 8, Phường Linh Trung, Thủ Đức; tiện ích bủa vây (vài phút di chuyển đến chợ, ...
Bán đất tặng nhà đường số 8 p.linh trung 123m2 ngang 4.5m gần hoàng diệu 2 thích hợp xây chdv
5
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- ĐẤT ĐẸP HXH THÔNG gần LÊ VĂN CHÍ 123M CHỈ 8TỶ (TL)
- Vị trí cách mặt tiềN chỉ 1 căn, khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi vô tận nhà.
- Gần Hoàng Diệu 2, ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, BV Thủ Đức, thuận tiện kết nối Ngã Tư Thủ Đức, Ga Metro.
- Diện tích: 123m (4.5 x 27m) đất vuông vức, nở hậu nhẹ tài lộc.
- Hiện có nhà kho, phía sau là đất trống, thích hợp xây mới, xây CHDV hoặc để đầu tư ...
Siêu phẩm đất hxh thông lê văn chí linh trung gần ngã tư thủ đức, đh spkt 112.8m2, 7.1 tỷ
4
7.1 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất hiếm trung tâm Linh Trung gần ngã tư Thủ Đức, giá chỉ 62.9tr/m², sổ riêng, xây ở hoặc cho thuê.
Cần bán lô đất vị trí cực đẹp ngay trung tâm phường Linh Trung, TP Thủ Đức khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Diện tích: 112.8m² (ngang 5m x dài 22.5m), 102.8m² đất ở.
Giá bán: 7.1 tỷ (thương lượng) 62.9 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ...
Lô đất xây chdv 123m2 chỉ 8, x tỷ  ngay hoàng diệu 2 hẻm thông  ngay trung tâm làng đại học
3
7.95 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất đẹp HXH thông gần Hoàng Diệu 2 - DT 123m² chỉ 7,95 tỷ (TL).

Vị trí cực hiếm:

Cách mặt tiền chỉ 1 căn, khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi vô tận nhà.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 123m (4.5 x 27m) đất vuông vức, nở hậu nhẹ tài lộc.

Hiện có nhà kho, phía sau là đất trống, thích ...
!!siêu tốt để chốt  lô đất hxh 10m  ngay trung tâm đh ngân hàng  đường hoàng diệu 2 ~ 125m2
8
9 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Linh (18 tin đăng)
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM XE HƠI 10M - ĐƯỜNG SỐ 8 - P. LINH TRUNG - 125M2

Bán đất tặng nhà hẻm xe hơi, đường số 8, P. Linh Trung
*Tiện ích xung quanh đầy đủ
*Khu dân cư đông đúc
*Nhà C4 để trống
*Sổ sẵn công chứng ngay
*Diện tích: ~ 125m² ngang ~5m

GIÁ BÁN: 9 TỶ - TL
Bán gấp lô đất 123 m2 đường số 8 .. phường linh trung tp thủ đức
3
8 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN HÀNG VÍP DIỆN TÍCH ĐẤT 123 M2
CHỦ GIẢM MẠNH ..GIÁ CÒN 8 TỶ
.ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 8 . LINH TRUNG
________________________________________

VỊ TRÍ ĐẤT Cách Đường số 8 Linh Trung 1 Căn
Nhà . Hẻm 4,5 M Trước nhà
DIỆN TÍCH CÔNG NHẬN 123 M2
NGANG 4 M50 X 27 M Chiều Dài
ĐẤT FULL THỔ CÚ . QH khu dân cư hiện hữu XD