Bán đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất thổ cư hẻm xe hơi ngay uỷ ban phường hiệp bình  gần chợ hiệp bình phước  4x19.3m giá đầu tư
4
6.3 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT thổ cư hẻm xe hơi đường Quốc lộ 13 - Gần Chợ Hiệp Bình Phước, khu dân cư hiện hữu sát mặt tiền đường.

- Vị trí đẹp: gần UBND phường, chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
Hẻm xe hơi thông thoáng dân cư ổn định

THÔNG TIN CHI TIẾT:
Diện tích: 4m x 19.5m
Công nhận: 69,3m
Hướng: Tây
Pháp lý rõ ràng
Giá đầu tư: 6.3 tỷ

Liên hệ xem đất:
D147 cơ hội hiếm đất ngang 5m  full thổ cư  hẻm xe hơi thông ra đường hiệp bình
3
7.3 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Hiệp Bình, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Vy (11 tin đăng)
Vị trí sát mặt tiền đường Hiệp Bình, thuận tiện di chuyển và kết nối nhanh đến các tuyến đường lớn trong khu vực.
Chỉ khoảng 5 phút ra Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố hoặc sân bay.
Khu vực gần cụm trường học cấp 1, 2, 3 Hiệp Bình, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ học tập và sinh hoạt hằng ngày.
Xung quanh đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, ...
Bán lô đất đối diện vạn phúc. thích hợp xây căn hộ dịch vụ. dtsd 180m2 giá 9.9 tỉ
3
9.9 tỷ 191 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất phù hợp xây căn hộ dịch ngay Vạn Phúc - sát vách chung cư Urban - thông đường 6 Hiệp Bình Phước.
Giá: 9.9 tỷ (thương lượng mạnh).

- Hẻm đối diện khu đô thị Vạn Phúc, cách mặt tiền Quốc Lộ 13 150m, thông đường Số 6.
- Diện tích SD: 18x10m = 180m². Sổ CN 191m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Pháp lý: Sổ riêng hoàn công.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 9.9 tỷ thương lượng.
Hàng hiếm hiệp bình phước  đất 95m² hẻm nhựa xe hơi  chỉ 4.5 tỷ
3
4.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

(720HBP) Bán đất đẹp Đường số 10, Phường Hiệp Bình Phước, vị trí cực tiềm năng, khu dân cư hiện hữu đông đúc. Hiện trạng có sẵn nhà kho đang cho thuê 5 triệu/tháng, mua là có dòng tiền ngay.

Diện tích: 95.5m² (4.3m x 19.7m)
ODT 82.2m² + CHN 13.3m²
Hướng Bắc
Hẻm nhựa xe hơi rộng, di chuyển thuận tiện

Điểm nổi bật:

* Đất diện tích lớn giá cực tốt khu Hiệp Bình Phước
* Khu dân cư phát triển ...
Ngay lộc vừng quốc lộ 13, cạnh vạn phúc  86m ngang 5.5 ô tô tránh  chỉ nhỉnh 7 tỷ
4
7.25 tỷ 86 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

NHỈNH 7 TỶ - 86M2 - NGANG 5.5 - NGAY LỘC VỪNG QL13
HẺM XE HƠI NÉ NHAU - XÂY DỰNG CAO TẦNG - KHU HIẾM HÀNG

- Ngay Khu Lộc Vừng Cạnh khu đô thị Vạn Phúc
- Hệ sổ xây dựng cao
- Khu dân trí cao hiếm hàng bán
- Hẻm xe hơi 1/ trục QL13 sắp mở rộng, gần Phạm Văn Đồng thuận tiện di chuyển Bình Thạnh, Tân Bình, Phú Nhuận
- Diện tích: 86m² ngang 5.5 nở hậu nhẹ

Liên hệ ngay Khánh
Chuyên khu Hiệp Bình ...
Bán đất có sẵn xưởng ql13 hiệp bình phước thủ đức 547m2 thổ cư container vào tận đất
4
36 tỷ 547 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích đẹp 24x22m công nhận 547m² thổ cư
- Đường lớn container ra vào thoải mái
- Hiện đang làm kho, có sẵn thu nhập
- Phù hợp kho xưởng, showroom, gara, nhà hàng sân vườn, biệt thự sân vườn
- Vị trí ngay Quốc Lộ 13 Hiệp Bình Phước TP Thủ Đức
- QL13 đã đền bù mở rộng 60m, tương lai có Metro giữa tuyến
- Chủ bán lẻ lô hoặc bán cả 2
- Giá bán chỉ 66 triệu/m2
- Tổng giá: 36 tỷ còn thương ...
Giá kịch sàn 271m2 19 tỷ  khuôn đất đẹp xây chdv  ngay ql13  ngang gần 8m
4
19 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

- Lô đất đẹp cách mặt tiền QL 13 chỉ 50 mét đường rộng 12m.
- Hàng siêu hiếm phù hợp xây căn hộ dịch vụ - DTSD lên đến 1100m² - giá 19 tỷ.
- DT: 7.5x35m = 271m² đường xe tải thông.
- Vị trí: Cách Quốc Lộ 13 chỉ 50m, cách Vạn Phúc 1km, giao thông thuận tiện, gần trường đại học Luật.
- Quy mô xây dựng tổng diện tích sàn 1100m², được xây hầm.
- Liên hệ / zalo: gặp Tùng xem nhà và làm việc nhanh gọn ...
Bán lô đất mới ra sổ ngay vạn phúc thủ đức  97m2 giá 6,9 tỷ, sổ riêng
3
6.9 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất mới ra sổ ngay Vạn Phúc.
Lô F0 ngay Vạn Phúc Thủ Đức, sát cổng Đinh Thị Thi.
DT: 97m² có 73,5m² thổ cư.
Xây dựng tự do.
Sổ riêng chuẩn chỉnh.
Bán đất biệt thự khu bên sông đường 25, view sông sghiệp bình chánh bề ngang 10mhướng đông nam
5
23.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Kim Anh (16 tin đăng)
Bán đất biệt thự khu bên sông đường 25, Hiệp Bình Chánh 180m² sổ đỏ chính chủ.

Vị trí: Đường 25, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Khu phân lô biệt thự đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện, cạnh sông Sài Gòn cực thoáng.

Diện tích: 10x18m.

Hướng: Đông Nam.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch.

Giá: 23,5 tỷ (Thương lượng chính chủ).

Khu vực an ninh, yên tĩnh, sát bên trung tâm thương mại Gigamall, đầy đủ ...
Lô đất đường xe hơi trước nhà 6m  80m2  khu nhà phố liền kề  hiệp bình phước  5.5 tỷ
5
5.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

- Lô đất xe hơi - khu nhà phố liền kề - Hiệp Bình Phước - chỉ 5.5 tỷ thôi.

Diện tích chuẩn: 80m² (5m x 16m) thổ cư.

Đường nhựa trước lô đất 6m xe hơi quay đầu thoải mái.

+ Quy hoạch chuẩn: Xây 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

+ Thổ cư 100% mua xây ở ngay hoặc đầu tư đón sóng mở rộng QL13.
---

+ Vị trí vàng kết nối: Thủ Đức Q12 Bình Dương, Bình Thạnh, Giò Vấp.

+ Khu dân cư nhà phố cao tầng an ...
Đất thổ cư view sông sài gòn  ngang 5m cực đẹp  khu đồng bộ liền kề vạn phúc city  giá đầu tư
3
11.9 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT THỔ CƯ view sông Sài Gòn - Hiệp Bình - KHU ĐỒNG BỘ LIỀN KỀ VẠN PHÚC
- NGộp Bank giảm mạnh 2,6 tỷ: Từ 14,5 tỷ giảm còn 11,9 tỷ
- Phường Hiệp Bình, TP.HCM vị trí đẹp, view sông thoáng hiếm có

* Diện tích: 5 x 28m - 142m vuông vức
* Đường nhựa 9m, ô tô ra vào thuận tiện
* Kết cấu: hầm + lửng + 4 tầng + tum sân thượng
* Khu dân cư cao cấp, an ninh, môi trường sống tốt
* Kết nối nhanh Quốc lộ 13 ...
Đất đẹp hẻm 647 quốc lộ 13 hiệp bình phước hạ tầng kết cấu xây nhà 1 trệt 1lửng 2 lầu
3
6.3 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Luongbds (6 tin đăng)
Đất đẹp 647 ql13-Hẻm 6m Đường QL13 - Phường HBP - TP Thủ Đức.
- Vị trí Ra MT Quốc Lộ 13 chỉ 60m
- Gần Vạn Phúc city
* Dt: 4 x 18m
- giá 6.2 tỷ TLCC
* Vị trí này được xây: 1 trệt + lửng+ 2 lầu- sân thượng
* Sổ hồng riêng sang tên ngay và luôn.
* LH trực tiếp em nhé lv chính chủ. Để xem xem đất và xem sổ nhé.
Lô đất biệt thự 423m2 khu dân cư bên sông sài gòn giáp vạn phúc
7
14 tỷ 423 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô đất lớn phù hợp xây biệt thự sân vườn, đường xe tải vô tận nơi, vị trí khu dân cư ven sông Sài Gòn, cách cụm biệt thự Vạn Phúc chỉ vài bước chân, Quốc lộ 13 đang trong quá trình gấp rút hoàn tất việc đền bù để chuẩn bị khởi công nâng cấp và mở rộng lên 60m.

Diện tích: 423m² (ngang 12m).
Xây dựng: 3 tầng, 1 tum.
Giá bán: 14 tỷ thương lượng.

Liên hệ Nguyễn Đạt Tài để nhận vị trí và sổ hồng.
Bán đất 110m2, 9,5 tỷ tại đường 8, cách ql 13 50m, hiệp bình phước, thủ đức, hcm
4
9.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 8, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Tùng (2 tin đăng)
Đất nền 110m²(100m² ODT), giá 9,5 tỷ, hướng Đông Bắc, pháp lý sổ hồng chính chủ. Công chứng ngay.
Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô.
Chiều ngang mặt tiền 5m, (5m - x 22m). Khu vực được xây cao tầng.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Đào - .
Bán đất 86m2 gần vạn phúc city thủ đức, hẻm xe hơi 4m, chỉ 7 tỷ 3
3
7.3 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán lô đất đẹp tại đường số 9, phường Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức. Vị trí nằm trong khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, thuận tiện di chuyển về Phạm Văn Đồng và khu đô thị Vạn Phúc City. Phù hợp xây nhà ở gia đình, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Diện tích đất 86m², ngang rộng 5.5m, dài 15.7m, vuông vức dễ thiết kế xây dựng. Hẻm xe hơi rộng khoảng 4m, xe ra vào thoải mái, khu vực ...
Bán đất 124m2 ngang 6,29m đường oto p hiệp bình thủ đức 7 tỷ 8
3
7.8 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Leminh (12 tin đăng)
Bán đất 124m² ngang 6,29m đường oto P Hiệp Bình Thủ Đức 7 ty 8.
Diện tích 124m² ngang 6,29m dài 18m pháp lý sổ Hồng, đường oto thông thoáng, vị trí gần chợ Hiệp Bình Phước, QL13, cầu vượt Hiệp Bình Phước, thuận tiện di chuyên qua Quận 12 khoản 1p, chợ Hiệp Bình 3p, khu dân cư Đô Thị Vạn Phúc 3p, cách Trường Đại Học Luật 8p, P13 Bình Thạnh 10p, quận Gò Vấp 10p, thuận tiện vào trung tâm, khu đất ...
Đẳng cấp lô đất biệt thự 20m x 19,3m  cận kề đại đô thị vạn phúc  xây ở ngay  tiết kiệm 4 tỷ
5
35 tỷ 382 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

* Vị trí: Đường số 3 Quốc lộ 13, Hiệp Bình Phước - Ngay cổng phụ KĐT Vạn Phúc.

- Vị thế độc tôn: Sở hữu không gian yên tĩnh, dân trí cao của khu biệt thự đồng bộ nhưng chỉ cần một bước chân là hưởng trọn tiện ích triệu đô của KĐT Vạn Phúc.

- Thông số vàng: Diện tích gần 400m² (20m x 19.3m). Mặt tiền ngang 20m cực kỳ hiếm có, lý tưởng để thiết kế hầm rượu, hồ bơi và sân vườn xanh mát.

- Lợi ...
7,3 tỷ 86 m2 lô f0 ngang 5,5 m đường số 9 hiệp bình phước thủ đức giáp vạn phúc ngang 5.5m dài 16,2
8
7.3 tỷ 86 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Gumiho (34 tin đăng)
7,3 tỷ Đã có có sổ.
Đường Số 9 hiệp bình Phước thủ Đức.
Giáp KĐT Vạn Phúc City.

- - DT: 86m² ngang 5.5m dài 16,2 m.

Hàng F0.
7.3 tỷ 86 m² ko lộ giới đường xe hơi.

Có mức tốt riêng cho nhà đầu tư.
Vị trí.
Ngay đường Số 9, liền kề KĐT Vạn Phúc.
Kết nối nhanh Phạm Văn Đồng Quốc lộ 13.
Ưu điểm.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Tiềm năng tăng giá theo khu đô thị.
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư ...
Bán 143m đất sát sông quốc lộ 13 hiệp bình giá chỉ 11.9 tỷ
6
11.9 tỷ 143 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

SỐC THẬT SỰ CHỦ GIẢM NGAY 2,6 TỶ CHỈ CÒN 11,9 TỶ

Giá cũ: 14,5 tỷ
Giá mới: 11,9 tỷ

View sông Sài Gòn cực hiếm P. Hiệp Bình, TP.HCM

Diện tích: 5 28m công nhận 142m vuông đẹp
Đường nhựa rộng 9m ô tô lưu thông thoải mái
Kết cấu: hầm + lửng + 4 tầng + tum sân thượng
View sông thoáng vĩnh viễn tiềm năng tăng giá mạnh theo thời gian
Khu dân cư cao cấp an ninh môi trường sống chất ...
Bán đất hxh quốc lộ 13  hiệp bình phước(sát bên kdt vạn phúc). dt 80m2(4x20m). giá 6,28t
5
6.28 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất oto tránh nhau Quốc Lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Thủ Đức.
- Diện tích: 4x20m(80m²).
- Giá: 6,28 tỷ.
- Đất nền, vị trí 2 mặt tiền hẻm thông thoáng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Vị trí: Quốc Lộ 13, gần bệnh viện, công viên, siêu thị, trường học tiện ích xung quanh đầy đủ, Cách Quốc Lộ 13 tầm 60m.
- Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao, thuận tiện xây dựng ở hoặc đầu tư lâu ...
Từ 20 tới 40 của 91

Xem quy hoạch tại P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh