Bán đất tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán đất  giá 5,6 tỷ , 55m2 ( 5,5m x 10m ) hxh 6m đường lê trọng tấn quận tân phú
4
5.6 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Đất đẹp đường oto 6m thông, đường Lê Trọng Tấn Quận Tân Phú.
- Diện tích: 55m² sau lộ giới 49,5m²
- Cấp phép xây mới được tối đa: 1 trệt 1 lửng 3 lầu + tum
- Khu dân trí , sạch sẻ hàng xóm cũng mới xây nhà từ đây đi qua siêu thị Aeon Mall tầm 1km tiện đi về sân bay tân sơn nhất.
Liên hệ xem đất alo em:
Mua đất tặng nhà hẻm ô tô gần aeon tân phú  dt 77m2  chỉ hơn 6 tỉ đâyy!!
3
6.3 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Gò Dầu, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Diện tích: 77m - đất đẹp, vuông vức
Hẻm ô tô đỗ cửa - thông thoáng, dễ di chuyển
Vị trí: gần sát Aeon Tân Phú, chợ, trường học, thuận tiện di chuyển các quận
Khu dân cư ổn định, an ninh, thích hợp ở lâu dài
Lợi thế:
Quỹ đất lớn - tiện xây mới theo nhu cầu
Khu hiếm nhà bán trong tầm giá 6.x
Phù hợp vừa ở vừa giữ tài sản
Giá: 6.3 tỷ (còn thương lượng tốt)
Pháp lý: Sổ hồng riêng - công ...
Bán đất 68m2 ngay lạc long quân  âu cơ  tân phú tiện xây mới 5 tâng chỉ 5.9 tỷ
4
5.8 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Trọng, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM

Địa chỉ: Khu vực Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú
Diện tích: 68m² (3.6m x 19m)
Loại hình: Đất thổ cư xây dựng tự do
Giá chào: 5.9 tỷ (Thương lượng chính chủ)

Vị trí đẹp ngay khu Lạc Long Quân Âu Cơ, thuận tiện di chuyển Quận 10, Quận 11

Khu dân cư hiện hữu, nhà cao tầng đồng bộ, được xây dựng tới 5 tầng như các nhà lân cận

Hẻm trước nhà rộng 5m, chỉ khoảng 10m ra hẻm xe tải, ...
Bán nền siêu dài 4mx19,5m, ngay trung tâm khu kinh doanh tô hiệu,sổ hồng riêng 0903 983 ***
3
9.2 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Tô Hiệu, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Vị Trí mặt tiền đường hẻm 16m có vỉa hè rộng thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề
Diện tích: 4m X 19,5m Full thổ cư
Xây dựng tự do
Thích hợp ở hoặc kinh doanh đầu tư
Hướng Đông mát mẻ chiêu tài lộc cho gia chủ
Alo Thanh :
xem đất thương lượng trực tiếp chính chủ
Đất ở  đối diện công viên khu nhà 57 tô hiệu 4x17.5m, 8.9 tỷ tl
4
8.9 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Tô Hiệu, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Đất ở - Đối Diện Công Viên Khu nhà 57 Tô Hiệu 4x17.5m, 8.9 tỷ tl
***CTY BẤT ĐỘNG SẢN TANPHULAND
*** CAM KẾT THÔNG TIN THẬT
- Vị trí: Khu Nhà đồng bộ 57 Tô Hiệu Cách CV Đầm Sen 1km
- Diện tích: 4x17.5m, Đủ lộ giới.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá: 8.9 tỷ (Nắm trực tiếp chủ)
- Pháp Lý: sổ hồng riêng, chính chủ bán, không tranh chấp.
- Hướng: Đông (Đông tứ ...
Bán lô đất hiếm hẻm vip tân sơn nhì (4x16m, vuông vức tiện xây mới) giá 8.5 tỷ
3
8.5 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

bán lô đất trống hẻm Vip Tân Sơn Nhì
Vị trí: đường nhựa 8m gần ngã tư Tân Sơn Nhì - Gò Dầu khu dân chí cao, an ninh, yên tĩnh
Diện tích: 4x16m công nhân 64m² xây dựng 1 trệt 2 lầu st
Hiện trạng: đất trống tiện xây mới
Giá: 8.5 tỷ TL
Xin liên hệ: - Hoài Nam
Hẻm 7m ngay thạch lam lô 4x20m đất 7.2 tỷ
4
7.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Thạch Lam, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Hẻm 7m ngay Thạch Lam , TPHCM
Diện tích: 4x20m
Kết cấu: đất
Tiện ích: hẻm xe hơi, thông thoáng, khu đẹp
Giá: 7.2 tỷ tl
Call: Vương
Bán lô đất góc 2 mặt hẻm thông xe hơi lương thế vinh, tân phú. 76m2 5,2mx14m, nở hậu
6
6 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Lương Thế Vinh, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Trang (1 tin đăng)
chủ đầu tư cần bán GẤP LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT : MẶT TRƯỚC NHÀ HẺM XE HƠI 4m,dọc chiều dài là hẻm hông nên xây nhà rất thoáng mát
DIỆN TÍCH 76m² . Ngang 5,2m dài 14m NỞ HẬU 5,5m
Các hẻm đều thông hết. và chỉ cách vài chục mét ra đường lớn Lương Thế Vinh
khu vực sầm uất buôn bán nhỏ tại nhà được
Muốn bán nhanh nên giá rất mềm : 6ty
Anh chị coi đất ...
Còn 1 lô đất hẻm xe hơi ngay ngã tư âu cơ và lạc long quân 70m2 giá chỉ 5.9 tỷ còn tl
3
5.9 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Trọng, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM

Đường 5m sát mặt tiền ngay Âu Cơ, Lạc Long Quân, Trịnh Đình Trọng
- Đất đẹp vuông vức diện tích 4x17 70m² chỉ 5.9 tỷ thương lượng
Khu vực được xây cao tầng , không quy hoạch , không lộ giới .
Hẻm xe hơi , khu dân trí cao
Sổ hồng riêng công chứng trong ngày
Liên hệ :
Siêu phẩm ngang 6m hẻm nội bộ đường thoại ngọc hầu 52m2 giá chỉ 4.9 tỷ
3
4.9 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Thoại Ngọc Hầu, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Siêu phẩm ngang 6m hẻm nội bộ đường Thoại Ngọc Hầu 52m² giá chỉ 4.9 tỷ
- Diện tích : 6x9m nở hậu
- Hiện trạng : đất trống
- Hẻm nội bộ 4m an ninh , cách 80m ra mặt tiền , gần đường Nguyễn Sơn , Luỹ Bán Bích
- Hướng : Bắc
- Pháp lý : Sổ hồng riêng , hoàn công đầy đủ
- Giá bán : 4.9 tỷ thương lượng
Liên hệ Hoàng Ân TanPhuLand
Bán đất 2 mặt hẻm nguyễn ngọc nhựt ngay chợ tân hương 4 x 15m đất trống
3
6.6 tỷ 59 m²
Đất Riêng
1 1

Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Bán đất 2 mặt hẻm Nguyễn Ngọc Nhựt ngay chợ Tân Hương.
DT: 4m x 15m 59m² đất trống tiện xây dựng.
Mật độ xây dựng: Lửng 3 lầu ST.
Sổ hồng chính chủ.
Giá 6.6 tỷ thôi ạ.
LH: Đồng.
Https://bdsphamvandong.vn
Truy cập Website để xem nhà.
Khu vip phân lô 368 tân sơn nhì. dt 4x16m. giá nhỉnh 8 tỷ
4
8.5 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ cần bán nhà nát (đất trống) tiện xây mới tại khu phân lô VIP 368 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì. Khu dân cư cao cấp bậc nhất Tân Phú - tập trung đầy đủ nhất tất cả các tiện ích - cách mặt tiền đường chính chỉ 300m. Khu nội bộ xe hơi đậu trước nhà an ninh - có công viên nội khu tập luyện thể dục thể thao..
- Diện tích: 4x16m=64m² vuông vức công nhận đủ.
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới ...
Đất đẹp hẻm xe tải khu hiệp tân tân phú 4x15m, giá 6.6 tỷ
3
6.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Phan Anh, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Đất đẹp hẻm xe tải khu Hiệp Tân Tân Phú: 4x15m, giá 6.6 tỷ.
* Cty bất động sản Tanphuland.
* Cam kết thông tin thật.
- Vị trí: Cách chợ 4 Xã 200m. Hẻm rộng 6m nhựa, xe hơi đỗ cửa.
- Diện tích: 4x15m, công nhận 60.7m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá: 6.6 tỷ (thương lượng chính chủ).
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ bán, không tranh chấp.
- Hướng: Nam (Đông tứ trạch).

Gọi ngay cho em tuấn ...
Đất trốnggiá tốthẻm nguyễn ngọc nhựtp.phú thọ hoàtân phú, dt 4x15m, hướng bắc, giá 6.6 tỷ tl
3
6.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

ĐẤT BÁN GIÁ TỐT HẺM NGUYỄN NGỌC NHỰT

Diện tích: 4 x 15m (vuông vức, đẹp)
Kết cấu: Đất trống tiện xây mới theo nhu cầu
Vị trí: Hẻm Nguyễn Ngọc Nhựt, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
Phù hợp: Xây ở, đầu tư giữ tiền hoặc xây cho thuê

Giá bán: 6.6 tỷ (thương lượng nhẹ)

Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh

Quan tâm ib/zalo/call:
Hẻm xe hơi lương thế vinh (4.2x14.2m)  5.7 tỷ
4
5.7 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lương Thế Vinh, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Hẻm xe hơi Lương Thế Vinh (4.2X14.2m).
Cam kết thông tin thật.
Vị trí: Đường Lương Thế Vinh khu giáp Quận 6 giáp Quận 11.
Diện tích: 4.2x14.2m, 59.9m² Vuông vức đẹp.
Hiện trạng: Đất trống, đất ở đô thị.
Giá: 5.7 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ: CTY Tanphu Land - Văn phòng tại 142 Trương Vĩnh Ký, Tân Phú.
Tuấn: (hỗ trợ 24/7).
Bán đất 55m2 giá 4,5 tỷ gần lê trọng tấn, p sơn kỳ, q.tân phú, hcm
3
4.5 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Đất full thổ cư sổ hồng riêng đường nhựa 8m diện tích 55m², giá 4,5 tỷ, pháp lý đầy đủ, phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất có vị trí thuận lợi, hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận.
Điểm đặc sắc:
- Vị trí đắc địa, gần các tiện ích như trạm y tế, công viên, và siêu thị.
- Pháp lý sổ riêng có thể công chứng trong ngày
Tiện ích xung quanh:
- Khu công nghiệp Tân ...
Bán đất đẹp ,hxh khu vip 368 tân sơn nhì, dt 4x16m, vuông vức, chỉ 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Khu VIP 368 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú
+ Dt 4x16m, đất trống
+ Ngay Ngã Tư Gò Dầu, Trương Vinh Ký, Tuyến Đường Thương Mại
+ Gần Trường Học, Ngân Hàng, Bệnh Viện, Không Thiếu Cái Gì
+ Khu Dân Trí Cao, An Ninh
+ Pháp Lý Sổ Hồng riêng, Hoàn Công Đầy Đủ
+ Công Chứng Sang Tên Trong Ngày
+ Giá 8,5 tỷ
Bán đất hẻm lê trọng tấn p tây thạnh. dt 5 x 16m shr.
3
5.75 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

BÁN ĐẤT HẺM 4M LÊ TRỌNG TẤN P. TÂY THẠNH TÂN PHÚ
Diện tích: 5m x 16m (vuông vức, đẹp)
Hẻm: 4m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu
Vị trí: Đường Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú
Gần Aeon Mall Tân Phú, Đại học Công Thương, KCN Tân Bình
Thích hợp xây nhà ở, đầu tư giữ tài sản hoặc xây trọ
Giá bán: 5.75 tỷ (thương lượng)

Liên hệ xem đất:
Bán đất 5x16m tô hiệu, tân phú  đường 9m  chỉ 7.xtỷ
3
7.18 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Tô Hiệu, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Loan (25 tin đăng)
- Hiệp Tân, Tân Phú, khu dân cư đẹp, đường nhựa 9m.
DT: 80m² (5x16) vuông đẹp.
Xe hơi quay đầu thoải mái.
Phù hợp xây nhà / CHDV / đầu tư.

Giá: 7. Xtỷ (còn TL).
Hẻm 12m xe tải  hòa bình  đầm sen  4x20  xây 7 tầng  chỉ 7.x tỷ  tân phú
3
7.7 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Bình, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Loan (25 tin đăng)
- Căn này phù hợp khách mua xây mới hoặc đầu tư giữ tài sản

- Diện tích: 4x20m (80m²), vuông vức
-Hẻm nhựa 12m, xe tải tránh nhau, thông ra Tô Hiệu
-Khu dân cư hiện hữu, thuận tiện di chuyển

-Hiện trạng nhà cấp 4, tiện cải tạo hoặc xây mới
-Khu vực được phép xây dựng lên đến 7 tầng
-Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, sang tên ngay
-Giá chỉ 7.7 tỷ (~90tr/m²), còn thương lượng

-Tầm giá này ...
Từ 0 tới 20 của 22

Xem quy hoạch tại Q. Tân Phú, Hồ Chí Minh

Bán đất Quận Tân Phú Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Tân Phú tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Tân Phú. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Tân Phú theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Tân Phú nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm