Bán đất tại Đường Trần Não, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp trần não & thảo điền đường rộng xe tải, khu biệt thự vip, 266m2 ngang 11m, shr, chỉ 34 tỷ
7
34 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí tuyệt đẹp trung tâm Quận 2 cũ, Trần Não giao Thảo Điền khu VIP biệt thự hạng sang, sang Quận 1 chỉ vài phút. Khu vực quy hoạch đồng bộ, nhiều ông lớn đầu tư khu An Phú An Khánh trung tâm tài chính quốc tế còn nhiều dư địa phát triển khu Đông Saigon.
Diện tích 266m² đất, bề ngang 11m. Xây được 1 hầm 6 lầu cho thuê CHDV dòng tiền bền vững.
Sổ hồng riêng chính chủ giao dịch.

Giá chào bán: 34 ...
Siêu hiếm giá tốt xd mới hầm 5 tầng (6x23) khu trần não an khánh  vị trí liền kề sông sài gòn
10
27 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hot giá siêu tốt khan hiếm - duy nhất tại đường số 33 An Khánh - Vị trí liền kề Sông Sài Gòn thanh Bình - phong thuỷ tốt.
Khuôn đất 44 đường số 33, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức.
- Diện tích: (6x23).
- Công nhận: 138m².
- Giá bán: 27 tỷ (đơn giá 198/m²).
- Hướng: Tây Nam.
Giá khu vực từ 230 - 250tr/m².
LH NguyênAnhReal chuyên gia BDS khu Đông.
Bán đất cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m. 10x29m giá tốt
5
60 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Đường nhánh Trần Não lớn nhất, cách mặt tiền Trần Não chỉ 100m.
Giá bán: 60 tỷ (207 triệu/m) giá tốt nhất khu vực, bán nhanh trong tuần.
Diện tích: 10m x 29m diện tích vàng hiếm có.

Tiềm năng xây dựng: Xây dựng thoải mái trệt + 3 lầu, phù hợp villa cao cấp, văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, trung tâm đào tạo.
Đường trước nhà: Xe tải 2 chiếc tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
- Khu dân ...
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Lô đất 140tr/m2 ngay trần não,q2dt19x20mkhu xây cao tầng giá 54 tỳ
5
54 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Giá Siêu Tốt ngay mặt tiền Trần Não - Quận 2

- Diện Tích: 19x20m
- Công Nhận: 375M2 ( 140tr/m² )
- Khu Được Xây Cao Tầng

- Khu vực dẫn cư, an ninh đảm bảo
- Gần bệnh viện Bưu Điện, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khoe.
- Có cỗng viên An Phú, không gian sống xanh mát.
- Hệ thống trường học chất lượng như Kalei Preschool, Shichida An Phủ.

Giá Bán 54 Tỷ

Liên Hệ Xem Và Thương Lượng ...
Rẻ nhất khu compound trần não 85tỷ diện tích lớn 480m2 khan hiếm quận 2 tiện xây văn phòng biệt thự
4
85 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất đẹp, giá siêu tốt, khu compound vip ngay Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- Liền kề đường Trần Não, khu an ninh, bảo vệ 24/7, có cổng bảo vệ.
- Hướng: Đông Bắc.
- Nội khu đồng bộ, đường 2 chiều xe hơi tránh nhau.
- Thích hợp mua xây Văn phòng, biệt thự hồ bơi cao cấp để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 tỷ bớt lộc khách thiện chí. Cam kết không có khuôn thứ 2 so sánh.
- Pháp lý: Sổ hồng cá ...
Quá rẻ 146m2 (8x19) chỉ 25.5 tỷ còn tl. mặt đường nhánh trần não, an khánh quận 2.
4
25.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán lô đất 8x19 146m² chỉ 25.5 tỷ Full thổ cư. Mặt tiền đường sát Trần Não Phường An Khánh ,Hồ Chí Minh. Gần Vòng Xoay Trần Não và Lương Định Của. Khu cao cấp.

- Sổ hồng riêng xây dựng cao tầng 5 tầng.
- Đường rộng 12m. Cách Trần Não 100m.
- Thuộc Khu bên Sông mát mẻ quanh năm.

Liên hệ Ngô Hinh chuyên bán Nhà Đất Khu Vực Quận 2.
Đất vàng xây cao ngay trần não  10x32m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv, biệt thự  57 tỷ
4
57 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường lớn, cách Trần Não 50m
- Diện tích: 10x32m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não và Lương Định Của
- Giá: 57 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Đặc biệt, trên tuyến ...
Đất lớn đường nhánh trần não q2  250tr/m2, view sông, landmark 295m2 (19x17) xd cao, 73,8 tỷ
7
73.8 tỷ 295 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRẦN NÃO Q2 250TR/M2, VIEW SÔNG, LANDMARK 295M2 (19X17) XD CAO, 73,8T

Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống

Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )

Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (49 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Siêu hiếm chỉ tiêu xây cao chỉ ~115 tr/m2 ngay trần não  11x24m, 256m2 xd hầm 6 tầng  giá 30 tỷ