Bán đất tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hẻm xe hơi thông  93m2(7x13)  chỉ 6.5 tỷ  ngay hương lộ 2 giáp tân phú  công nhận đủ.
3
6.5 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Loan (25 tin đăng)
+ Hẻm ô tô thông - tiện xây mới, đầu tư giữ tiền, xây CHDV.

+ Giá rẻ nhất khu vực, không có căn thứ hai.
Đất 4x23m giá 5,99 tỷ, hẻm xe hơi ngủ trong nhà, đường số 16, khu chung cư gia phú, kênh tham lương
3
5.99 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Số 16, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán gấp đất nền 92m².
Giá 5,99 tỷ (TL).

Đường Số 16 hẻm 6m, từ đất nền đến chung cư Gia Phú 100m, ra Lê Trọng Tấn 200m. Thuận tiện giao thông đi lại.
Bán đất chính chủ nằm trục đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10)

Cách vòng xoay Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10) 200m.

Diện tích: 5m x 23,6m (118m²)
Đường nhựa 16m.

Thổ cư 100%
Sổ Hồng Riêng sang tên công chứng ngay.

Vị trí đẹp thích hợp mua ở & kinh doanh.

Giá bán 6 tỷ 150 triệu
Lh xem đất gặp TÀI
Siêu phẩm đất đẹp hẻm 5m kênh 26/3 q.bình tân 88m2 giá chỉ 5.1 tỷ
4
5.1 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Kênh 26/3, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Siêu phẩm đất đẹp hẻm 5m Kênh 26/3 Q.Bình Tân 88m² giá chỉ 5.1 tỷ
- Diện tích : 4x22m
- Hiện trạng : đất trống tiện xây mới
- Hẻm 5m , cách chợ 26/3 khoảng 1 phút cách Aeon 2 phút
- Hướng : Nam
- Pháp lý : Sổ hồng riêng
- Giá bán : 5.1 tỷ bớt lộc
Liên hệ Hoàng Ân TanPhuLand
Bán lô đất hiếm khu phân lô ngay mã lò 75m2, ngang 5.2x15m, hẻm xe tải quay đầu giá 5.28 tỷ tl
4
5.28 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Mã Lò, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

- Đất đẹp vuông vức CN 75m2
- Ngang 5m² dài 15m ( có 62,4m² thổ cư)
- Hẻm xe tải 6M ( quy hoạch 8M) hẻm thông thoáng sạch sẽ
- Khu phân lô toàn nhà lầu, tiện xây mới CHDV, nhà ở từ 5 - 6tấm kiên cố
- Sát bên Tân Phú, Tân Kỳ Tân Quý, Lê Văn Quới xung quanh tiện ích không thiếu gì
- Đất vuông vức không lỗi phong thủy, hướng Đông Bắc mát mẻ
- Sổ hồng riêng chính chủ sang tên ngay
- Giá 5 tỷ ...
Cần bán lô đất tiềm năng đường hồ học lãm, ngay chung cư ehome 3
3
6.47 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Nằm ở vị trí đẹp, tiền năng phát triển mạnh, đủ mọi tiện ích, trong khu dân cư hiện hữu.
Giá rất tốt: 73tr/m².
Diện tích: 4.05 x 19,4m = 88,6m² (nở hậu 5,38m).
Sổ hồng sẵn sang tên trong ngày, còn 1 lô duy nhất.
Liên hệ: để coi trực tiếp.
Bán đất tặng nhà hồ học lãm 99 m ngang khủng 8m nhik 6 tỷ
3
6.2 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

-Vị trí: Sát vách đại lộ Võ Văn Kiệt, 8m x 12.5m , Thông số ngang 8m cực hiếm, lý tưởng để xây biệt thự phố hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp.
-Tiện ích: Ngay sát chợ, trường học các cấp, siêu thị ,không thiếu thứ gì.
-Pháp lý: sổ hồng chính chủ, pháp lý đầy đủ FrTN FrSx Fr HHL
- Liên hệ: tandatnhapho.com chuyên nhà đẹp _ _ để được xem nhà sớm nhất, phù hợp nhất mà hoàn toàn miễn phí ...
Thanh lý tài sản tại td200, 532/1/106/36/5 khu y tế kỹ thuật cao, kp 12, bình trị đông b
3
5.2 tỷ 91 m²
Đất Riêng

P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Thửa đất số 200, tờ bản đồ số: 57 (Sơ đồ nền), địa chỉ: 532/1/106/36/5 Khu y tế kỹ thuật cao, khu phố 12, phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân, TP.HCM.
Kích thước mặt tiền 7m, vuông vắn. Tài sản tọa lạc tại hẻm Kinh Dương Vương cách đường Khu Y tế kỹ thuật cao khoảng 400m, cách đường Kinh Dương Vương khoảng 280m.
Liên hệ hotline: .
Bán đấtkhu mã lò(5,2x15m)75m2hẻm thông xe tảigiá chỉ 5,2tỷ thương lượng.
3
5.2 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 2 MÃ LÒ HẺM XE TẢI 5.2x15M GIÁ 5.2 TỶ

--Diện tích: 5.2 15m 75m
--Hẻm: Xe tải né nhau, hẻm thông thoáng
--Vị trí: Đường số 2, khu Mã Lò Mã Lò đi từ Đường 16 ra Liên Khu 210 rất gần khu nhà lầu cao tầng, dân cư hiện hữu
--Phù hợp: Xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền

--Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
Lh: . Hoàng Nghiêm
Bán đất hẻm 123 đường số 3, phường bhh diện tích 5x16 đất trống bán 5,95 tỷ  0888 755 *** hiểu
3
5.95 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất hẻm xe hơi đường 123 đường số 3, Phường bình hưng hòa
DT 5x16 hiện trạng đất trống
Khu vực xây dựng được 1 trệt 3 lầu sân thượng
Pháp lý sổ hồng đầy đủ
giá bán 5,95 tỷ
LH Hiểu
Bán đất p. an lạc  bình tân ngay kdc nam hùng vương
5
5.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất P. An Lạc - Bình Tân ngay kdc Nam Hùng Vương
Trục giao thông kết nối đường Võ Văn Kiệt di chuyển vào Q.1 và về Miền Tây nhanh chóng
Khu tiện ích đầy đủ ngay trường học, chợ, siêu thị, khu ăn uống
Đất sổ hồng thổ cư toàn bộ
Diện tích: 4,5 x 22 = 100m²
Giá bán: 5,5 tỉ
Liên hệ: " Kiệt "
Bán đất hẻm 827 tỉnh lộ 10 gần aeon mall bình tân, 5x20m, 5.5 tỷ
4
5.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Giá: 5.5 tỷ (còn thương lượng)

Diện tích: 5m x 20m = 100m²

Hẻm rộng rãi, khu dân cư đông đúc, toàn nhà cao tầng sang trọng
An ninh tốt, môi trường sống văn minh
Ngay cạnh TTTM Aeon Mall Bình Tân
Giao thông thuận tiện đi các quận
Tiện ích xung quanh đầy đủ: siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, chợ, trường học các cấp

Vị trí: Hẻm 827 Tỉnh Lộ 10, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, TP.HCM

Thích ...
Bán đất đường kinh dương vương ,94m2, nở hậu, ngay aeon bình tân.
3
6.6 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

_Diện tích: 4x22.5m, nở hậu 8m (phong thủy tốt, dễ thiết kế).
_Được xây dựng cao tầng tối ưu khai thác
_Đường ô tô thông Kinh Dương Vương và Tên Lửa.

_Chỉ 500m đến AEON Bình Tân, Bệnh viện Quốc Tế
_Khu dân cư hiện hữu, toàn nhà cao tầng, an ninh dân trí cao.
_Di chuyển về trung tâm TP.HCM chỉ ~20 phút

Liên hệ:
Đất đẹp hương lộ 2  hẻm nhựa 8m thông  ngang 5m cực hiếm  chỉ 6.x tỷ
4
6 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

ĐẤT ĐẸP HƯƠNG LỘ 2 HẺM NHỰA 8M THÔNG NGANG 5M CỰC HIẾM CHỈ 6.x TỶ

Thông tin nổi bật:

* Diện tích: 77m² (5 x 15.5) vuông vức
* Khu đất đẹp, xây mới 5 tầng thoải mái
* Hẻm nhựa 8m xe hơi tránh nhau, thông nhiều hướng
* Vị trí đẹp, dân cư hiện hữu, an ninh

Pháp lý chuẩn:

* Sổ hồng riêng
* Công chứng nhanh
Gặp em Huy (tư vấn 24/7) Thua844
Bán lô đất vàng kcn tân bình (4x23) đường xe hơi khu ô bàn cờ dân trí cao  giá 70tr/m2 đầu tư tốt
9
6.5 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường M1, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán lô đất vàng KCN Tân Bình (4x23) vuông đét đường xe hơi, khu vực được xây 1 trệt 3 lầu, phân lô ô bàn cờ Dân trí cao - Giá 70tr/m² đầu tư tốt

+ Khu phân lô ô bàn cờ dân trí cao, không gian sống đẳng cấp.
+ Tiện ích muôn vàn: Chợ Phạm Đăng Giảng, kế bên 5 trường học: Mần Non Đỗ Quyên, Tiểu Học Bình Hưng Hoà, THCS Nguyễn Trãi, THCS - THPT Chu Văn An,..
+ Gần AEON Tân Phú, Tiện ích khu CELADON ...
Bán đất tại kinh dương vương, giá tốt 5,6 tỷ, 94 m2, ngang 5m x 19m, hẻm xe hơi, bến xe miền tây
3
5.6 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Nằm ở Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh), mảnh đất này có diện tích 94m², giá chỉ 5,6 tỷ VND. Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, rất thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào thoáng, tiện cho xe hơi ra vào. Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm này không chỉ có không gian ...
Hẻm xe tải thông  ngay lê văn quới  giáp tân phú  8x10  chỉ 6.5 tỷ
3
6.5 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Loan (25 tin đăng)
+ NGANG KHỦNG 8M HẺM XE TẢI THÔNG LÊ VĂN QUỚI - NGAY NGÃ TƯ 4 XÃ GIÁP TÂN PHÚ CHỈ 6 TỶ XÍU .
+ Quá hợp để làm kho, xưởng nhỏ, CHDV hoặc VP.
+ Sổ hồng riêng nở hậu đẹp công nhận đủ.
Đất hẻm thông ra đường số 29, khu tên lửa, 4.5x16, 6.1 tỷ, (có 3 lô liền kề),  0935 721 ***
5
6.1 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Số 29, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

* Đất hẻm xe hơi rộng rãi, hẻm thông, sát mặt tiền đường lớn, khu vực dân cư đông đúc, an ninh, giao thông thuận tiện.
Xung quanh còn có nhiều tiện ích như siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, trường học các cấp, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.
- Vị trí: Hẻm 634 đường Số 29 Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân.
- Diện tích: 4.5x16.
- Giá: 6.1 tỷ (thương lượng), có 3 lô liền kề.
* Liên ...
Bình tân mà giá chỉ 73tr/m2, duy nhất 1 lô, xung quanh đã 80tr/m2, đất nở hậu tài lộc, sổ riêng..
5
6.48 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: MR Hải (2 tin đăng)
Mặt tiền đường Hồ Học Lãm, ngay gần chợ tiện ích xung quan vài bước chân, khu dân cư hiện hữu, sầm uất, tiện ích đầy đủ, di chuyển thuận tiện về trung tâm.

Điểm nổi bật:
Giá chỉ 73 triệu/m² tốt nhất khu vực, khó tìm sản phẩm thứ 2.
Diện tích đẹp: Ngang 4,05m nở hậu 5,38m (tài lộc, phong thủy tốt).
Thích hợp xây ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
Đường trước nhà rộng rãi khu an ninh, dân ...
Bán đất hẻm kinh dương vương, p.an lạc, 93m2nở hậu 8m.
3
6.59 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

BÁN ĐẤT KINH DƯƠNG VƯƠNG, P.AN LẠC, 93m² NỞ HẬU 8M.

_4x22m, nở hậu 8m
_Được xây cao tầng.
_Hẻm ô tô thông ra đường Tên Lửa.
_Cách AEON Bình Tân 700m.

_Khu dân cư đồng bộ, toàn nhà cao tầng
_Di chuyển về trung tâm 20 phút.
_Chủ thiện chí bán.

Liên hệ:
Từ 20 tới 40 của 57

Xem quy hoạch tại Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh