Đất RiêngHải Phòng
Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ
X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP
Diện tích : 65m² ngang 4,3m
đường rộng 8m 2 ôtô tránh nhau
300m ra ĐT 352.
2 phút ra trường, chợ.
1,5km ra cầu Lại Xuân sang Quảng Ninh nhanh chóng.
Chỉ 720triệu
Số lượng có hạn - F0 Chính Chủ
Pháp lý chuẩn chỉ - Bao mọi thủ tục chi phí
Ms Thu
Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP
+ Đất thổ cư, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
+ Có sẵn hạ tầng điện, nước.
+ Tiện ích đầy đủ, gần gũi với cuộc sống.
+ Đã có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng.
+ Đầy đủ nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh...
Liên hệ để ...
Đường 352, X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP
Gần chợ, trường học, dân cư đông đúc
Trọng điểm giao thoa Hải Phòng-Hải Dương-Quảng Ninh
Diện tích 65m
Giá F0 vị trí đắc địa
Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
X.Mỹ Đồng, H.Thủy Nguyên, HP
Vị trí đẹp, ngay mặt đường rộng 7,5m, giao thông thuận tiện khu dân cư đông đúc, vài phút di chuyển ra kcn Nam Cầu Kiền, 15 phút vào TTHC mới tp Hải Phòng. Tiềm năng sinh lời cao. Phù hợp an cư lạc nghiệp, đầu tư sinh lời.
Diện tích: 60m² ngang gần 5m.
Gần chợ, trường học, trục đường chính.
Hạ ...
-Sát đường đôi ven biển
-Sát KCN Đồ Sơn
-Gần cảng logistic lớn nhất miền Bắc
Đường Nguyễn Hữu Cầu, P.Hải Sơn, Q.Đồ Sơn, HP
➡️Dt : 86,6m ; Mt : 4,3m
➡️Hướng : Đông Bắc
✅Vị trí đẹp nằm trên mặt đường rộng 5m ô tô tránh nhau.
✅Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
✅Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, Phường, UBND quận, công viên, ngân hàng ...
✅Cách biển chỉ vài trăm mét, giữa trung tâm quận Đồ Sơn. Có thể chia 2 lô cực đẹp
✅Rất thích hợp xây ...
Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 59.9m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Nằm trên trục chính của Lô 20B đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 8.07 tỷ.
- Sổ đỏ hình thức sd chung
- Chủ hạ 5 giá. 135 triệu/m². Mức giá rất đẹp so với các lo xung quanh. ACE đẩy mạnh ạ. Số lô inb riêng.
Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.
- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...
Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam
- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...
Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc
- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...
Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý
Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.
+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).
Chuyên BĐS ...
Đường Kha Lâm, P.Phù Liễn, Q.Kiến An, HP
Ngõ rộng 2,8 m đường trải nhựa, khu dân trí cao toàn nhà cao tầng. sdcc, giá 2,1 tỷ
LH :
Đường Trung Nghĩa, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP
Diện tích 50,6m
Ngõ nhựa rộng 4,5m ô tô vào tận nơi, tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp, gần UBND, trường học, khu dân cư đông đúc
Ngay tuyến đường trục chính giao thông thuận tiện
Giá chỉ hơn 1 tỷ
Liên hệ xem đất ngay!
/ Zalo Liên Hệ Trần Thái Sơn :
P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP
Vị trí: Bắc Hải, phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng
Diện tích: 70.5m²
Đất ở đô thị sổ đỏ chính chủ
Ngõ rộng, khu dân cư đông đúc, gần chợ trường học tiện ích đầy đủ
Chỉ vài phút ra biển Đồ Sơn, thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời