Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 73m2 đẹp và rẻ nhất khu phân lô tại hùng vương, hồng bàng  chỉ 3,x tỷ
4
3.2 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Lực, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

- Chỉ với 3,2 tỷ sở hữu ngay lô đất nằm trong khu phân lô ngay trung tâm thành phường Hồng Bàng, khu dân cư xung quanh siêu đông đúc, đầy đủ mọi tiện ích và đặc biệt hạ tầng đồng bộ, điện nước chạy ngầm, đường to vỉa hè rộng, lại gần các dự án lớn, trọng điểm của phường Hồng Bàng.
- Quanh bán kính 500m đầy đủ tiện ích trường học các cấp, chợ, hàng quán Cách trung tâm hành chính Thủy Nguyên chỉ 10 ...
🆘🆘Siêu phẩm lô góc mặt đường nhựa Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng 115m
7
3.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Phố An Toàn, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

▶️Diện tích : 115m ; Mt : 6,3/6,7m

▶️Hướng : Tây Bắc

✅Vị trí lô đất nằm trên mặt đường nhựa rộng 10m ô tô tránh nhau
✅Xung quanh dân cư đông đúc văn minh, an ninh tốt.
✅Full mọi tiện ích xung quanh, trường, chợ, phường ...
✅Cách 353 khoảng 50m, gần cao tốc Hà Nội - Hải Phòng
✅Rất thích hợp xây ở hoặc đầu tư sinh lời ...
Bán 100m2 đất tặng nhà cấp 4 đường 2 ô tô tránh nhau thiên lôi đi bộ ra aeon mall
3
4.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tặng nhà cấp 4 đường 2 ô tô tránh nhau Thiên Lôi đi bộ ra Aeon Mall.
Diện tích: 100m² ngang 4,3m.
Vị trí: Cách mặt đường Thiên Lôi 30m, đường vào 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đi bộ ra Aeon Mall, UBND phường An Biên, trường cấp 1 - 2 Vĩnh Niệm, cấp 3 Lê Chân, chợ Thiên Lôi, bến xe Vĩnh Niệm, bệnh viện Y Hoc Biển, Vinmec.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bá: 4,95 tỷ (thỏa thuận). ...
Lô đất view Sông Giá ngay đầu đập của xã Minh Tân cũ . Nay thuộc phường Bạch Đằng.
Diện tích 100m ngang 5 x 20 kèm theo lưu không 25m nữa quá hời luôn.
Đường rộng 6m cho 2 ô tô tránh nhau. Lại kinh doanh buôn bán gì cũng tốt.
Giá chỉ còn 2 tỷ xx thôi ạ e đảm bảo có 102 luôn . Các ace có tài chính đt tầm này là thắng to
Ace quan tâm ib ngay tô lan
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
50m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  đường 9m
4
6 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo.
- Diện tích: 50m² ngang 4m dài 12.5m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 6 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất 60m2 tđc đông khê 2  bram (sau trường quang trung, cách lê hồng phong 400m
5
4.98 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất 60M2 TĐC Đông Khê 2 (Sau trường Quang Trung, cạnh Viện Kiểm sát KV3, cách Lê Hồng Phong 400m)

- Lô đất vị trí đẹp, cạnh đường trục chính trong dự án. Khu phân lô đồng hộ hạ tầng. Gần Lê Hồng Phong full tiện ích, chợ và trường các cấp.
- Diện tích: 60m² (Ngang 5m x 12m)
- Hướng: Đông tứ trạch

Giá: 83 triệu/m² (thương lượng)

____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, ...
Bán 2 lô đất mặt đường nhựa liên khê, phường lưu kiếm giá đầu tư siêu tiềm năng.
3
1.05 tỷ 72 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Chào bán 2 lô F0 mặt đường nhựa Liên Khê vị trí đẹp
Diện tích : 72m
Lô đất vuông vắn nằm trong khu dân cư sầm uất phù hợp để ở , kinh doanh và đầu tư lâu dài đều tiềm năng sinh lời cao
Với địa thế lưng tựa núi mặt hướng sông thoáng mát . Cách trung tâm chợ uỷ ban trường học các cấp chỉ mấy phút di chuyển
Giá bán chỉ nhô 1 tỷ chút xíu : 1,060 tỷ ( giá lộc)
Liên hệ: ( call, zalo)
Bán đất 360m2 giá 9,4 tỷ tại lập lễ, thuỷ nguyên, hải phòng
3
9.4 tỷ 360 m²
Đất Riêng

X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền tại Phường Nam Triệu, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thuỷ Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 360m², giá 9,4 tỷ, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lí tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Đất thổ cư, dễ dàng xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ.
+ Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai.

Liên hệ ngay để ...
Đất đấu giá 47 lê lai bán 2 lô liền kề tuyến 2 lê lai siêu hiếm
5
8.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

ĐẤT ĐẤU GIÁ 47 LÊ LAI 2 LÔ LIỀN KỀ TUYẾN 2 LÊ LAI SIÊU HIẾM
Diện tích: 96,2m²/lô Mặt tiền: 5,5m (duy nhất 2 lô không có lô thứ 3)
Vị trí: Tuyến 2 mặt đường Lê Lai. Đối diện khu nhà ở xã hội Lê Thánh Tông, trường THCS Lạc Viên
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Tiềm năng tăng giá cao khu vực phát triển mạnh
Giá: 8,7 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land: ...
ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO - GIÁ TỐT - CẦN BÁN Lô Đất Xã An Khánh, Thành Phố Hải Phòng Tiềm Năng Tăng giá.
Địa chỉ cũ : Thôn Câu Lương, Xã Tân Viên, H. An Lão, TP. Hải Phòng.
** Diện tích: 95,5 m2
** Giá bán: 1xxx
- Dự án ga đường sắt Lào Cai - Hp Cách trường các cấp 500m
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường học, cách khu công nghiệp Cẩm Văn 1km.
- Giao thông thuận tiện.
- Dân cư đông ...
Cần bán 108 m2 đất kỳ sơn, thuỷ nguyên 550 triệu
3
550 triệu 108 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thôn, X.An Sơn, H.Thủy Nguyên, HP

Đường trước mặt 7m
Toạ độ/ vị trí đất: +20.996728,+106.618452
Nhờ anh em môi giới hỗ trợ !
Bán lô 60m2 đường trục chính 15m. tđc 9,2ha thành tô, hải an (hàng hiếm)
5
5.64 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô 60m² đường trục chính 15m. TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (hàng hiếm).

Diện tích: 5m x 12m = 60m².
Hướng: Tây Bắc..
Vị trí mặt đường trục chính 15m, trung tâm của dự án. Thuận tiện di chuyển, vừa để ở hoặc làm văn phòng công ty, kinh doanh.
Tiện ích: Gần trường cấp 1 2 Cát Bi, Lê Lợi, Lê Quý Đôn (FPT), Chợ Cát Bi, Siêu thị, hàng quán!

Giá: 94 triệu/m² (thoả thuận)
Tùng Anh Land: .
- Số 26 ...
Bán lô 56m2 tái định cư kho 3 lạc viên, ngô quyền  vị trí cực đẹp
5
7.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 56m² tái định cư Kho 3 Lạc Viên - Vị trí cực đẹp!

- Vị trí đắc địa, ngay cạnh ngã tư giáp các toà chung cư tại trục đường 25m.

- Diện tích: 56m² (ngang 4m x 14m).
- Đường nội khu rộng 13m (cả vỉa hè).
- Hướng: Nam - Khe kt sau 2m.
- Hàng cực hiếm chỉ 1 2 lô cho những người nhanh tay lắm bắt cơ hội.

Giá bìa: 130tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, 47 Lê Lai, Kho 3, Vạn ...
Siêu phẩm đất 84m2 + 15m2 lưu không đằng sau ngay cạnh vin cầu rào
4
6.64 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm 84m² + 15m² lưu không đằng sau.
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Đẹp nhất tuyến 2 khu tđc 226 lê lai 48m2 giữa ngã tư
7
5.38 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Không "xúc" lô này thì lô nào nữa ạ.
Đẹp nhất tuyến 2 khu TĐC 226 Lê Lai.
Lô áp góc giữa ngã 4 không lỗi.
DT: 48m² ngang 4m bìa đỏ cc.
Nét căng: 112tr/m².
Lh: .
Siêu phẩm mặt đường nhựa liên khê phương lưu kiếm
4
2.46 tỷ 246 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

DT 246m ngang 10
Đường thông gần chợ cóc dân cư đông đúc
Giá 10tr/1m
LH Ngay tô lan để được tư vấn hỗ trợ
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
56m2 đất tđc kho 3 lạc viên bìa đỏ ko lỗi
3
7.17 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

56m² đất TĐC Kho 3 Lạc Viên
Đường to tuyến 2 Lê Thánh Tông ngay sát 6 toà chung cư và shophouse
Công viên cây xanh cực rộng
Bìa đỏ cc
Giá chỉ : 128tr/m² có tt
Lh :
Bán đất tại phường lưu kiếm, hải phòng, giá ưu đãi chỉ với 2,2 tỷ, 246 m2
4
2.2 tỷ 246 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Phường Lưu Kiếm, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), với diện tích 246 m², mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 8m, phù hợp cho nhiều nhu cầu xây dựng.

- Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Nam.
+ Khu vực thuận tiện, dễ dàng di chuyển.
+ Đầy đủ tiện nghi với điều hòa, tủ lạnh, giường...

Mảnh đất này có tiềm năng lớn cho việc kinh ...
Từ 80 tới 100 của 631

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm