Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm 40m2 đất tđc xi măng, sở dầu, hồng bàng chỉ hơn 3 tỷ xíu
5
3.25 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4m, hướng Đông Bắc, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng rộng 12m, oto đỗ tránh nhau thoải mái.
- Dân trí cao, xung quanh toàn nhà cao cửa rộng, di chuyển 3 phút về trung tâm Thành Phố, 10 phút sang trung tâm Hành chính mới Thủy Nguyên
- Sổ đỏ chót
- Gía bán rẻ nhất khu hiện nay chỉ 3 tỷ 250 triệu
- Liên hệ ngay em Thảo để làm việc chính chủ
Duy nhất 1 lô ở bàng la 61,7m2, giá chỉ hơn 700tr nở hậu cực đẹp
6
790 triệu 61 m²
Đất Riêng

P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Duy nhất 1 lô đất đẹp và rẻ nhất Bàng La.
61,7m² giá chỉ hơn 700tr nở hậu cực đẹp.
Trục đường thông ra ngay trường C3, chợ và bưu điện bàng la, hiệu vàng Phương Dung chỉ hơn 100m.
Vị trí cam kết k quy hoạch, k 1 lỗi lầm, xung quanh kín dân, văn minh.
- Ngõ trước mặt rộng 3m. Ô tô đỗ cửa.
- Ngay đường CR3 đi ra KDL biển quốc tế đồi rồng chỉ hơn 1km.
Giá 7xx tr (có ra lộc).
LH: (Thanh Hằng).
56m2 đất khu phân lô cát bi cạnh trường lê quý đôn  ngang 4m  đường 5m
4
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Cát Bi cạnh trường Lê Quý Đôn.
- Diện tích: 56m² ngang 4m dài 14m.
- Đường rộng 5m.
- Vị trí cách mặt đường Cát Bi đúng 20m, nhìn thẳng vào sân trường LQĐ.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá: 76.5 triệu/m² ~ 4.28 tỷ.
81m2 đất mặt đường tây trung hành  ngang 4.5m  hướng nam  đường 12m
4
7.78 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán nhanh lô đất mặt đường 403 đồ sơn, ngõ riêng, dân cư đông, tiềm năng
4
2.3 tỷ 58 m²
Đất Riêng

P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Bán nhanh lô đất mặt đường 403 Đồ Sơn.

* Diện tích: 58,1m².
* Đất ở đô thị, sổ đỏ chính chủ.
* Ngõ riêng, sử dụng lâu dài.
* Vị trí: TDP Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn khu dân cư đông, tiềm năng.

Giá chốt: 2ty3 (có gia lộc nhẹ).

Liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ.
.
80m2 đất tđc cây lim  tây bắc  đường 12m
3
4.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất 178m2 thuỷ giang trường thành giá 890tr
3
890 triệu 178 m²
Đất Riêng

X.Trường Thành, H.An Lão, HP

Cần bán lô đất Thuỷ Giang Trường Thành 178m².
Đường đê rộng 5m.
Diện tích 178m².
Mặt tiền 5,95m.
Hướng Tây.
Liên hệ em Đạt. .
Bán đất 152m² tại mặt đường đấu giá suối rồng quận đồ sơn
4
4.1 tỷ 156 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Xuyên, Q.Đồ Sơn, HP

Bán Đất 152m² tại mặt đường đấu giá Suối Rồng Quận Đồ Sơn .Giá 27 tr/m .
Diện tích : 152m² .ngang 8m .
Đường 12m
Chủ nhà cần chuyển nhượng lô đất đẹp tại khu đấu giá Suối Rồng giá rẻ nhất
Gần khu du lịch quốc tế Đồi Rồng, xung quanh trường học các cấp, chợ bán kính 500m.
Vị trí thoáng mát, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư cực kỳ hợp lý.gần trung tâm quận Đồ Sơn, gần THCS, Tiểu Học, Mầm Non, chợ Đình ...
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

Bán đất tặng nhà cũ mặt phố tô vũ 193 văn cao  80m2  đường 15m
3
8.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất tặng nhà mặt đường Tô Vũ - 193 Văn Cao
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ

Lô đất giá rẻ ngay khu công nghiệp đồ sơn với 71,8m2 giá 1,5x tỷ
7
1.53 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường Nghĩa Phương, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Bán lô đất đẹp tuyến 2 đường Nghĩa Phương.

Diện tích: 71,8m² (ngang 4,4).
Vị trí cực đẹp: Ngay sau khu Hongkong Town.
Chỉ 200m tới khu công nghiệp Đồ Sơn - Trung tâm khu nhà trọ đông đúc nhu cầu thuê luôn cao.
Đường trước đất rộng 5m, ô tô ra vào thoải mái.
Khu dân cư đông, an ninh tốt.
---------------
LH: (e Hường) để biết thêm chi tiết.
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

Ngay sau nhà mặt đường ql10 đông sơn nay là phường lưu kiếm, thủy nguyên
3
740 triệu 45 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Ngay sau nhà mặt đường QL10 Đông Sơn nay là phường Lưu Kiếm, Thủy Nguyên

- Diện tích đa dạng, phong thủy tốt

- Chỉ cách Núi Đèo 10p di chuyển, gần bệnh viện Đa khoa Thủy Nguyên

- Mọi tiện ích đầy đủ, không khí thoáng mát. Thích hợp xây ở và đàu tư

- Giá chỉ hơn 700tr_ Bao mọi chi phí ra bìa

Liên hệ Em Thu để đi xem đất thực tế và chốt CC với NĐT .
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

66m2 đất tđc sao sáng tuyến 2 ngô gia tự  ngang 6m  hướng nam
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng tuyến 2 Ngô Gia Tự
- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Vị trí đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.
- Giá: 113 triệu/m² ~ 7.45 tỷ

Chỉ 7xx triệu  sở hữu đất nền trung tâm lập lễ, thủy nguyên
3
750 triệu 51 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí đắc địa: Nằm ngay tại trung tâm xã Lập Lễ, khu vực dân cư đông đúc, văn minh.
Tiện ích trong tầm tay: Cực gần chợ và hệ thống trường học các cấp. Thuận tiện cho việc sinh hoạt và đưa đón con cái đi học hàng ngày.
Thông số vàng:
Diện tích: 50m (vừa vặn, tổng tiền thấp).
Hướng: Đông Nam - Đông Bắc (mát mẻ, đón tài lộc).
Ngõ rộng: 2m, giao thông thuận tiện.
Giá cực sốc: Chỉ 7xx triệu ...
Còn 4 lô duy nhất tại trung tâm núi đèo cạnh trường học các cấp và bệnh viện
3
850 triệu 52 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

SIÊU PHẨM ĐẤT TRUNG TÂM THUỶ SƠN GIÁ CHỈ HƠN 800 TRIỆU
Vị trí vàng oto vào tận đất
- Ngay sau Trường Mầm non Quốc tế Việt Úc
- Sau Trường THPT 25/10
- Cách Bệnh viện Đa khoa Thuỷ Nguyên chỉ 50m
Giá cực mềm: Hơn 900 triệu (bao toàn bộ chi phí ra bìa)
Chỉ có 8 lô DUY NHẤT hết là không còn
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ
Đường rộng, đi lại thuận tiện
Đầu tư an cư đều quá hợp lý
Liên ...
100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Từ 460 tới 480 của 646

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm