Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhanh tay nhận ngay lô đất giá chỉ 860tr tại tt núi đèo
3
865 triệu 50 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền tại TT Núi Đèo - giá cực sốc.
Cơ hội vàng cho nhà đầu trị và an cư.
+ Diện tích: 50m² (vuông vắn).
+ Mặt tiền: 5m (Cực đẹp, dễ thiết kế nhà).
+ Giao thông: Đường rộng, ô tô đỗ tận cửa.
Vị trí đắc địa - tiềm năng tăng giá vượt trội:
+ Sát vách bệnh viện đa khoa Quốc tế: Đón đầu làn sóng cán bộ, bác sĩ về làm việc. Tiềm năng kinh doanh cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ y tế cực tốt.
+ Tiện ...
Cc bán mảnh đất 72,9 m2, nở hậu mặt đường 403 siêu đẹp
5
2.66 tỷ 72 m²
Đất Riêng

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Mặt đường 403 , tuyến đường huyết mạch .
Thuộc tdp Đông Phong, Minh đức , Đồ Sơn, Hải phòng .
Diện tích 72,9 , mặt tiền 4,7 nở hậu 5,2.
Giá 2,x tỷ .
: ( Thanh Hằng )
CHUYÊN ĐẤT NỀN KHU VỰC
KIẾN THUỴ- DƯƠNG KINH- ĐỒ SƠN.
Mở bán nhiều lô đất nền F0 Phù Ninh, Thủy Nguyên.

Cơ hội sở hữu đất giá gốc hiếm tại khu vực đang phát triển mạnh của Thủy Nguyên:

Diện tích: 60m²/lô vuông vắn, dễ xây dựng.
Đường rộng 5m ô tô đỗ tận cửa.
Vị trí đẹp: Ngay trục đường liên tỉnh, chỉ 1 ngoặt là tới.
Nằm trong khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học.
Di chuyển tới KCN VSIP chỉ 15 phút.

Giá F0 cực tốt biên độ tăng giá rõ rệt theo ...
Duy nhất 1 lô fo tại đông sơn giá chỉ 7xx
3
780 triệu 50 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

DUY NHẤT 1 LÔ F0 ĐÔNG SƠN GIÁ TẬN GỐC TỪ CHỦ ĐẦU TƯ
CHỈ TỪ 7XX TRIỆU CÁCH QUỐC LỘ 10 ĐÚNG 50M
Vị trí: Lưu Kiếm Thủy Nguyên Hải Phòng.
Giá: Chỉ từ 7xx triệu/lô (Mức giá tốt nhất khu vực).
Diện tích: 50m (Vuông vắn, dễ thanh khoản).
Giao thông: Đường rộng 5m, ô tô đỗ tận đất.
ĐIỂM VÀNG KẾT NỐI:
Gần trục chính: Cách Quốc lộ 10 chỉ 50m Thuận tiện di chuyển, đi lại.
Y tế: Chỉ 2 phút ...
Bán đất 2 mặt tiền hà nhuận ngay trung tâm khu công nghiệp lớn hải phòng
5
8.1 tỷ 437 m²
Đất Riêng

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Người đăng: Mai Anh (2 tin đăng)
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HÀ NHUẬN – NGAY TRUNG TÂM KHU CÔNG NGHIỆP LỚN HẢI PHÒNG-437m-8,1 tỷ 🔥📍 Hà Nhuận, Phường An Phong, Hải Phòng (Quận An Dương cũ)Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền cực đẹp, vị trí tiềm năng phát triển mạnh, phù hợp đầu tư hoặc khai thác kinh doanh lâu dài.✅ Thông tin lô đất:Diện tích: 10.3m x 41mNở hậu đẹp, phong thủy tốt02 mặt tiền: đường 12m và đường 4mĐường rộng thoáng, ...
Đất phân lô sau nhà mặt đường lê hồng phong, hải an. dt 84m2
3
7.31 tỷ 84 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Phúc Lộc cạnh bảo hiểm Hải An.
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Đất mặt đường trần đông 25m tuyến 2 lê hồng phong, đằng hải (e89)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Trần Đông 25m tuyến 2 Lê Hồng Phong, Đằng Hải (E89) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 5m mỗi bên, thông Trần Hoàn, Bùi Viện.
- Khu trung tâm gần 1 cửa Hải An, bán kính 500m full tiện ích, trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 125 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 7,5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1360).
+ Chuyên ...
Độc nhất vô nhị tại Thủy Nguyên:
Lô đất 60m² full thổ cư
Trục đường thông rộng 8m ô tô đánh võng
Bán kính xung quanh 500m đầy đủ mọi tiện ích
Giá 300tr/ bao sang tên
Liên hệ chính chủ /zalo
Đất đầu tư giá tốt, đối diện khu notm phường an hải, an dương, giá 1,4x tỷ
3
1.45 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Văn Phong, P.An Hải, H.An Dương, HP

Dt 50m². Ngang 4,59m
Ngõ oto vào tận nơi, đường trong có chỗ 8m
Cách đường nhựa mấy bước chân
Gần các chợ Minh Kha, chợ Vĩnh Khê
Tiện ích đi học đầy đủ
Tiềm năng tăng giá cao
Giá 1,4x tỷ
Lh em Ánh
Đất hiếm sát kcn sao vàng  an lão
3
600 triệu 65 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 360, X.Tân Dân, H.An Lão, HP

Sát đường vành đai 3
Di chuyển ra trung tâm thành phố HP 15 phút
Tiện lợi tới các KCN
Bán nhanh lô đất đẹp Đồng Thái An Dương.
Cơ hội cực tốt cho nhà đầu tư và khách mua ở.
Vị trí: Đồng Thái An Dương, khu vực dân cư đông đúc, đường thông thoáng.
Đường trước đất rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái.
Hướng Nam mát mẻ quanh năm.
Diện tích: 78,75m².
Mặt tiền: 4,5m vuông vắn, dễ thiết kế.
Nằm trên trục đường thông tuyến 2 hộ phụ xi măng.
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra các trục ...
Bán đất ngõ hàng tổng gần sát tđc điểm 3
3
1.92 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất mặt ngõ thông tại Đằng Hải(07)
sát TĐC Điểm 3, Mai Trung Thứ, vị trí đẹp.
* Diện tích: Từ 40m.( Ngang 5m)
* Đường: cách đường chỉ khoảng 30-40m
* Vị trí: Ngõ thông, gần công viên, khu TĐC Điểm 3 Mai Trung Thứ, tiềm năng tăng giá cao.
* Bìa đỏ chính chủ.
* Giá: 1 tỷ 920 triệu gia lộc
Liên hệ :
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất mặt đường 30m lô 27 lê hồng phong ngô quyền hải phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ
6
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường 30m lô 27 Lê Hồng Phong Ngô Quyền Hải Phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ.

- Diện tích: 60 m² (4x15). Hạ tầng điện nước đầy đủ, vỉa hè 5m. Được cấp phép xây 7 tầng phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn, vị trí kinh doanh buôn bán tốt.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
- Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường: Lê ...
Bán đất lô góc mặt đường trà khê anh dũng dương kinh hải phòng, vị trí đẹp, giá 42.25 triệu m.
7
5.45 tỷ 129 m²
Đất Riêng

Đường Trà Khê, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Bán Đất lô góc Mặt đường Trà Khê Anh Dũng Dương Kinh Hải Phòng, vị trí Kinh Doanh Buôn bán Ok, Giá 42.25 triệu m.

-Diện tích: 129m² nở hậu(5x25.8). Hạ tầng điện nước đầy đủ. Vị trí gần trường học, chợ trà khê, kinh doanh buôn bán Ok. Có thể phân 3 lô bán nền hoặc xây kinh doanh cực đẹp không mất đất
-Đường Vào Trước đất gần 8m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
-Hướng: Đông Bắc.
-Vị trí: Thuận tiện ...
Đất ở phù liễn, kiến an, hải phòng, giá cực chất chỉ với 1,4 tỷ, 60m2
4
1.4 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Phù Liễn, Q.Kiến An, HP

Căn đất siêu xịn tại Phường Phù Liễn, Hải Phòng (Quận Kiến An, Hải Phòng cũ) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 60m², giá chỉ 1,4 tỷ, cực dễ chịu cho nhu cầu xây dựng hoặc đầu tư. Đất thổ cư, vị trí đẹp, thoáng đãng, phù hợp với nhiều ý tưởng thiết kế.
+ Đầy đủ tiện nghi xung quanh.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Phù hợp cho xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ để biết thêm chi tiết ...
Bán đất tại minh tiến, 1,36 tỷ, 60 m2, phù hợp xây nhà ở
4
1.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Minh Tiến, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Tọa lạc tại Đường Minh Tiến, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng (Quận Đồ Sơn, Hải Phòng cũ), khu đất này có diện tích 60 m², lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Đất thổ cư với vị trí thuận lợi.

+ Diện tích: 60 m²
+ Giá: 1,36 tỷ VND
+ Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch
+ Hướng: Tây Nam
+ Đường trước nhà rộng rãi, dễ dàng di chuyển

Đặc biệt, khu đất này có khả năng tăng ...
Mặt đường 25m đất lô 13 tuyến 2 lê hồng phong, hải an (e314)  0917 696 ***
3
9.88 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 25m đất lô 13 tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An (E314) LH

D.tích: 79m (ngang 9,2 x 9) - Hướng: Tây Bắc

- Mặt tiền siêu rộng, đường to vỉa hè 5m mỗi bên, kinh doanh buôn bán siêu đỉnh
- Cách UB hành chính chỉ mấy trăm mét, không có nhà chắn mặt, ô tô dừng đỗ mấy chục chiếc

Gi.á: 125 tr/m (có thỏa thuận) (~ 9,8 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1379)
+ Chuyên BĐS ...
Siêu phẩm có 102 giá đẹp  đất đẹp  gần chợ
3
3.35 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 306, X.Mỹ Đức, H.An Lão, HP

SIÊU PHẨM ĐẸP HIẾM

NẰM NGAY CON ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH 306 NỐI QUỐC LỘ 354.

DỰ ÁN ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2

CÁCH CHỢ, TRƯỜNG CẤP 1 2, VINMAX CHỈ 5 PHÚT ĐI BỘ.

CÁCH NGÃ 5 KIẾN AN 5 PHÚT ĐI XE.

XUNG QUANH DÂN CƯ BUÔN BÁN KINH DOANH XẦM UẤT.

NHÀ HÀNG, TIỆM SPA , QUÁN TẠP HÓA, CÀ PHÊ, PHÒNG TẬP GIM.... NHƯ MỘT THÀNH PHỐ THU NHỎ.

DIỆN TÍCH 93,5 m² ( NGANG 5,5m ) ĐƯỜNG TRƯỚC ĐẤT RỘNG 15 m.

ĐƯỢC SỬ ...
Từ 320 tới 340 của 627

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm