Bán đất tại Hải Phòng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thửa duy nhất 360m mặt đường lê hồng phong đang rao bán
3
57.96 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

THỬA DUY NHẤT 360m MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG ĐANG RAO BÁN
Hiện tại đây là thửa duy nhất đang rao bán các bác ạ.ngoài ra không còn gì thửa nào diện tích nhỏ như vậy đang bán nữa
Diện tích : 360m (12x30)
Giá : 161 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Bán lô đất mặt đường đỗ mười diện tích sử dụng 2000m2. giá 230 tỷ
4
230 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất siêu to khổng lồ mặt đường Đỗ Mười.
Diện tích hơn 1.078m² đất thổ cư bìa đỏ + 101m² ngõ của gia đình + thêm 750m² đất trống tự sử dụng.
Diện tích sử dụng tầm 2000m² mặt đường Đỗ Mười.
Vị trí đẹp, diện tích lớn phù hợp xây trung tâm tiệc cưới, cho thuê showroom, và xưởng...
Kết nối dễ dàng đến KCN Visip và TTHC mới của Hải Phòng. Nằm đối diện dự án Hoàng Huy New City.
Anh/chị đầu tư ...
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Cần bán 8.192m2  giá 430 tỷ. khu đất du lịch nghỉ dưỡng tại đảo cát bà, hải phòng. sổ đỏ đất tmdv.
14
Cần bán: 430 tỷ.
Siêu phẩm, Khu đất du lịch nghỉ dưỡng.
Mặt biển đường Tùng Thu, Đảo Cát Bà, Hải Phòng.
=========
- Diện tích: 8.192 m².
- Sổ hồng đất thương mại dịch vụ.
- Đường nhựa rộng đi lại thuận tiện.

- Vị trí ôm trọn bãi biển Tùng Thu. Bãi cát sạch đẹp, nước biển trong xanh, phù hợp phát triển Du lịch nghỉ dưỡng.
- Nằm sát khu đô thị trung tâm giải trí Cái Giá Cát Bà. Có sức hút mạnh mẽ ...
Siêu phẩm đất tmdv 11.400m2 mặt đường thiên lôi, trung tâm hải phòng  giá cực rẻ
3
55 tỷ 11400 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm đất TMDV 11.400m², mặt đường Thiên Lôi, trung tâm Hải Phòng.
+ Mặt tiền hơn 120m quỹ đất thương mại cực hiếm tại nội đô.
+ Diện tích: 11.400m² | mặt tiền hơn 120m thế đất rộng, vuông vắn, mặt đường Thiên Lôi cực đẹp.
+ Mục đích sử dụng: Sản xuất kinh doanh dịch vụ thương mại tổng hợp (TMDV).
+ Lợi thế: Phù hợp xây tổ hợp thương mại, trung tâm dịch vụ, kho logistics, showroom dự án quy ...
Lô đất 360m2 hàng hiếm mặt đường lê hồng phong lô 15, đối diện ubnd quận hải an cũ, hải phòng
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô Đất Hàng Hiếm Mặt Đường Lê Hồng Phong Lô 15, Đối Diện UBND Quận Hải An, Hải Phòng
Diện tích: 360m (Ngang 12m Dài 30m)
Vị trí đắc địa, hiếm có Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm
Nhiệt tình tận tâm - Nguồn hàng phong phú - hỗ trợ 24/7.
Bán 828m2 tuyến 2 lê hồng phong, thành phố hải phòng, mặt đường rộng 40m
5
98.53 tỷ 828 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán 828m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng, mặt đường rộng 40m
+ Vị trí cực đẹp trung tâm sầm uất nhất Lê Hồng Phong
+ Phù hợp xây văn phòng, nhà hàng, kinh doanh mọi mặt hàng hoặc xây siêu biệt thự đều đẹp
Hãy liên hệ e ngay để được hỗ trợ.
Bán lô góc rẻ nhất mặt đường lê hồng phong hoàng thế thiện, hải phòng
6
132 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán lô góc rẻ nhất mặt đường phố Lê Hồng Phong vuông góc với phố Hoàng Thế Thiện phường Đông Hải Hải Phòng.
Trước đây lô góc này chào với giá 350 triệu/m².
Bây giờ còn có giá 310 triệu/m² bởi vì đang rất cần tiền.
Em mời các shark đầu tư mua nhanh ạ.
Diện tích: 425m² (17x25m).
Sổ đỏ chính chủ.
Hướng: Đông Nam và Tây Nam.
Giá: (132 tỷ).
LH: Văn Cường. Chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong.
Bán đất mặt mặt phố trần phú, trung tâm thành phố hải phòng, diện tích 600 m2 siêu hiếm, đẳng cấp.
6
60.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Đất Mặt Phố Trần Phú, Trung Tâm TP Hải Phòng.
Dt: 600 m².
Mặt tiền: 13m.
Xây dựng: Xây được 15 tầng, hoặc cao hơn.
Xây khách sạn, văn phòng siêu đẹp.
Giá bán: 60,5 tỷ.
Lh/zalo eMaiCung.
Bán 1100m2 đất mặt đường lê hồng phong đối diện mdm hải phòng xây toà nhà khách sạn
3
253 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

659 - Bán 1100m² mặt đường Lê Hồng Phong đoạn đối diện vũ trường MDM 2 mặt đường trước sau.
- Đất TMDV kết hợp đất ở lâu dài.
- Đầu tư xây toà nhà, ngân hàng.
Nằm cạnh ngân hàng TechCombank.
Diện tích: 1100m² (mặt tiền 22m x 50).
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 253 tỷ (thoả thuận).
LH: Văn Cường (chuyên đất mặt đường Lê Hồng Phong).
Bán mảnh đất lô góc mặt đường lê hồng phong hải phòng 0936 911 ***
3
117 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất lô góc mặt đường Lê Hồng Phong Hải Phòng
- Diện tích 780m2
- Mặt tiền 20m
- Giá bán: 150 triệu /m2
- Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Công ty Bất Động Sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
Điện thoại:
Bán đất mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng 0936 911 ***
3
258.5 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán thửa đất mặt đường Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích 1100 m².
- Mặt tiền 22 m.
- Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ.
- Xây dựng cao tầng.
- Giá bán: 235 triệu /m² ra lộc.
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- Websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu .
Hạ giá tới 3 tỷ chủ rất thiện trí cần bán đất mặt đường lê hồng phong diện tích 380m2
3
60.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất mặt đường Lê Hồng Phong diện tích 380m², vị trí 2 mặt tiền giá 1xxtr/m².
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
Bán đất mặt đường lê hồng phong 110 triệu/m vị trí đẹp giá siêu đặc biệt
3
163.35 tỷ 1485 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Đất siêu đẹp mặt đường Lê Hồng Phong giá chỉ có 110 triệu/m.nhanh thì còn chậm thì hết ạ
Cần tiền rất cần tiền lên bán nhanh và bán gấp.giá bằng 1/2 giá thị trường
Diện tích : 1485m (mặt tiền 27x55)
Sổ đỏ chính chủ
Lô góc 3 mặt tiền
Vị trí nằm ở lối rẽ vào Trung Hành.gần Lẩu Nấm Hoàng Thành
Giá huỷ diệt : 164 tỷ (110 triệu/m²)
Nhanh tay gọi em : Văn cường (phone,zalo)
Bán 1500m mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an hải phòng
3
93 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN 1500m MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM HẢI AN HẢI PHÒNG
lô góc siêu đẹp.chia lô tách thửa thì cũng càng đẹp.không 1 lỗi lầm
Đã dật vào trong lên không còn bị vướng quy hoạch mở rộng đường
Diện tích : 1500m (30x50)
Giá : 93 tỷ
Sổ đỏ đất ở lâu dài
Hướng : Đông và Nam
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất khu vực võ nguyên giáp, hải phòng. dt 1200m2 phù hợp xây tòa nhà
3
83 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán BĐS khu vực Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng.
Diện tích 1200m², lô đất vuông văn, pháp lý đầy đủ.
Phù hợp để xây tòa nhà, nhà hàng, khách sạn...
Giá bán 83 tỷ (có thỏa thuận).
Vị trí đẹp, đường rộng, giao thông kết nối thuận tiện.
Liên hệ: Mr Tuyên .
Bán lô góc mặt đường lạch tray  vũ trọng khánh 6200m2 giá 240 tỷ
5
240 tỷ 6200 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc mặt đường Lạch Tray - Vũ Trọng Khánh 6200m² giá 240 tỷ.
Lô góc siêu to đẹp. Nằm ở mặt đường Lạch Tray. Xây toà nhà hoặc trung tâm thương mại thì hết ý.
Diện tích: Còn lại 6200m².
Giá: 240 tỷ.
Sổ đỏ.
LH: Văn Cường (phone, zalo).
Bán mảnh đất tmdv mặt đường phố thiên lôi vĩnh niệm hải phòng 65 tỷ
3
65 tỷ 11500 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 11500m² tại mặt đường Thiên Lôi Vĩnh Niệm Lê Chân.
Đất sản xuất kinh doanh - dịch vụ thương mại tổng hợp 50 năm.