Đất RiêngHải Phòng
Bán đất tại Hải Phòng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
Diện tích: 200m².
Hướng: Tây tứ trạch.
Mặt đường 22m 5 oto tránh nhau.
Trên đất có sẵn nhà biệt thự 3,5 tầng có thể cải tạo lại.
Giá: 21, x tỷ.
Liên hệ: .
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Cái Bèo, Tt.Cát Bà, H.Cát Hải, HP
- Diện tích 340m². bìa hồng chính chủ
- Mặt tiền lên đến 17m. đất vuông đẹp
- Vị trí nhìn thẳng ra Vịnh Lan Hạ, một trong những Vịnh đẹp nhất Thế Giơi. Thích hợp xây khách sạn, nhà hàng to đẹp
- Giá 120tr/m2
- Alo: E kiên
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP
- Diện tích : 450m² - Ngang 9.0m
- Hướng : Đông Nam
- Gần ngay khách sạn Việt Trung
- Giá : 37 tỷ
- Liên hệ : Bùi Thiệu -
Chuyên nhà Mặt Đường - phân lô Tái Định Cư khu vực Lê Chân , Ngô Quyền , Hải An
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau MDM.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 130 triệu/m² ~ 32.24 tỷ.
LH Lương Phúc BĐS
Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP
Thông số : 217m² - Ngang 10,85m - Hướng Đông Nam.
Giá chào : 128tr/m² - chỉ thoả thuận nhẹ - Bìa cá nhân
- 1
- 2