Bán đất tại Hải Phòng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự phúc lộc 397m2. vị trí đẹp tuyến 2 lê hồng phong, hải an
4
29.77 tỷ 396 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHÚC LỘC VỊ TRÍ ĐẸP TUYẾN 2 LÊ HỒNG PHONG, HẢI AN

Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
375m2 đất lô 6b lê hồng phong  cách phượng chi 100m  giá chỉ 95tr/m2
3
35.6 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Giá đã là tốt cho một lô đất đẹp vị trí trung tâm Lê Hồng Phong (Phượng Chi đi vào 100m) - Thuộc lô 6B - xây dựng tối đa 7 tầng, xây 60% đất.
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Bán lô đất mặt đường máng nước, phường dương quan ngay tthc mới tp thủy nguyên
5
22.55 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Cần bán lô đất vị trí đẹp mặt đường Máng Nước ngay TTHC mới TP Thủy Nguyên.
Diện tích: 205m² (ngang 8m).
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Hướng: Đông(Đông tứ trạch).
Nằm trên tuyến đường máng nước nối từ TTHC mới qua thị trấn Núi Đèo, đi qua KCN VSIP vị trí qua đẹp đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng, có thể xây dựng tòa nhà thương mại, nhà hàng, khách sạn, kinh doanh buôn bán. Bán kính 1km là TTHC mới TP ...
Chuyển nhượng mảnh đất góc bánh chưng tại mặt đường thế lữ | làm việc trực tiếp với chính chủ
3
24.3 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Thế Lữ, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Chuyển nhượng mảnh đất góc bánh chưng tại mặt đường Thế Lữ | Giá tốt, gia chủ thiện chí bán.
- Diện tích: 135m².
- Chiều ngang: 7.7m.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Sở hữu vị trí đẹp trước mặt là dòng sông Tam Bạc thơ mộng, sau là trường học và công viên.
- Lô góc 2 mặt tiền cực kì hiếm, thuận lợi xây dựng và khai thác dòng tiền hiệu quả.
- Giá bán: 180 triệu/m² (Lưu ý: Giá có thể thay đổi theo ...
Siêu phẩm đầu tư lô góc lê hồng phong, 300m2  ngang 11,5m  giá chỉ 115tr/m2
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong chào bán ! Sau mỗi lô mặt đường vị trí cực đẹp tiếp giáp hai đường dân sinh lớn 15m. Chỉ 30m di chuyển từ mặt đường đến lô đất vị trí đắc địa.

- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..

- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
Lô đất 243m² khu biệt thự phương lưu 6 sau cục hải quan, tuyến 2 hoàng thế thiện, hải an, hải phòng
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Phương Lưu 6, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Lô đất 243m² khu biệt thự Phương Lưu 6 sau cục Hải Quan, tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Hải An, Hải Phòng
- Diện tích: 243m² Ngang 13.5m | Dài 18m | Vị trí lô áp góc cực thoáng
- Đường rộng 12m cả vỉa hè Cách Lê Hồng Phong chỉ 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan
- Hướng: Bắc ghé tây
- Pháp lý: Bìa đỏ cc - đất vuông vắn, phù hợp xây biệt thự cao cấp
Giá: 85 triệu/m² (thương ...
Bán lô đất 407m² cực vip lô 26bc lê hồng phong, hải phòng
4
35.82 tỷ 407 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 407m cực VIP Lô 26BC Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 88 triệu/m (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Bán lô đất 160m2 siêu phẩm mặt đường cổng chính aeon mall
3
28.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm mặt đường - Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.

Giá: 180 tr/m².
Bán 243m2 đất khu phân lô vip lê hồng phong, hải phòng  gần bigc, doji, lạc hồng, cục hải quan
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Phương Lưu 6 tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích: 243m² ngang 13.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Vị trí lô áp góc cực thoáng.
- Cách Lê Hồng Phong tầm 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan.
- Giá: 85 triệu/m² ~ 20.65 tỷ.
Bán đất lô góc tuyến 2 võ nguyên giáp gần hoàng huy commecer, aeon mall, dt 303m2, ngang 22.5m
3
38.78 tỷ 303 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất lô góc khu vực đường Võ Nguyên Giáp gần Aeon Mall, Lê Chân
- Diện tích 303m2
- Lô góc hai mặt tiền 13.5m và 22.5m
- Trên đất có nhà xây 1 tầng đang cho thuê 40 tr/m2
- Gần 3 toà chung cư Hoàng Huy Commecer, Y học Biển, Aeon Mall, khu dân cư Trại Lẻ, Đào Nhuận, Quán Nam...
- Khu vực tiềm năng, kinh doanh sầm uất, cấp phép xây được 7 tầng
- Giá bán 128 tr/m² ...
Bán đất biệt thự khu phúc lộc  lê hồng phong hải an (trần hoàn đi vào)
3
21 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Khu đô thị Phúc Lộc - Tuyến 2 Lê Hồng Phong, Trần Hoàn đi vào đường to, đất rộng cực kì phù hợp xây biệt phủ.

- 290m² ngang 12,95m giá 21 ty
- 332,4m ngang 14,3m gúa 7x tr/m
- 2 lô cạnh nhau 274m² ngang 12,95m ( chập thành 548m ngang 25,9m ) giá 7x tr/m
- lô góc 413m giá 7x tr/m
- 306m² ngang 12,75m giá 6x tr/m
- 309m ngang 12,8m giá 66 tr/m
- 307m ngang 12,8m ( hai lô chập thành 614m ) hai ...
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán mảnh đất tmdv phố trần phú phường gia viên ngô quyền hải phòng 1208m2
3
25.5 tỷ 1208 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán mảnh đất TMDV phố Trần Phú phường Gia Viên Ngô Quyền Hải Phòng.
Mảnh đất còn thời hạn đến năm 2045.
Diện tích: 1208m² (chiều ngang 36m).
Sổ đỏ đất TMDV.
Giá: 25,5 tỷ.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Bán 222m mặt đường lê quang đạo gần ngã 4 an đà.trước mặt đại học y xây khách sạn nhà hàng
3
41.29 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

656. - Bán cặp đất đông khê ( mặt đường Lê Quang Đạo) 222m² vị trí VÍP Sắp thông Văn Cao Vị trí ngay ngã tư Phố Tây Sầm Uất.gần ngã tư An Đà
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 0 tới 20 của 34

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm