Bán đất tại Hải Phòng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất siêu đẹp, tặng nhà cấp 4 mặt phố Phạm Văn Đồng, Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng, giá cực chất 50 triệu/m², 184m² trong sổ/360m² sử dụng.

Nhanh tay sở hữu ngay lô đất siêu đẹp, vuông vắn, tặng căn nhà cấp 4 mặt phố tuyệt đẹp tại Đường 353, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng.
====================================
Vị trí: Gần cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, gần Vim Dương Kinh đang tấp ...
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Spcc, không lỗi lầm đất tái định cư đằng lâm 2 hải an (e111)  0917 696 ***
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, không lỗi lầm đất tái định cư Đằng Lâm 2 Hải An (E111) LH

D.tích: 89,8m² (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 90 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DL289)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê ...
Bán đất 64m2 khu tái định cư khu 5 vĩnh niệm, phường an biên, hải phòng.
6
8.64 tỷ 64 m²
Đất Riêng

P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 64m² (4m x 14m)
- Hướng: Tây bắc
- Sổ hồng chính chủ

- Lô đất tái định cư vuông vắn, nằm trên trục đường rộng 12m cả vỉa hè ô tô đi lại thoải mái, đằng sau đất có khe kỹ thuật rộng 1,5m, vị trí đẹp ngay cạnh Aeon Mall Hải Phòng và trung tâm tổ chức sự kiện Pandora Hải Phòng, gần đường Võ Nguyên Giáp, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân cư văn minh.

- Giá bán: ...
Bán đất mặt đường kinh doanh buôn bán tốt hạ lý, hồng bàng, hải phòng
5
8.18 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Lý, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 64,4m² (4m x 16.1m).
- Hướng: Bắc.
- Sổ hồng chính chủ.

Lô đất nằm trên mặt đường Hạ Lý, vị trí đẹp gần vườn hoa, đường thông rộng 12m, vỉa hè rộng 2.5m, đất không lỗi hố ga, tủ điện, gần dự án Royal River City (80 Hạ Lý), gần trường cấp 3 Lê Hồng Phong, chợ Cao Thắng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán mọi mặt hàng.

- Giá bán: 127tr/m² (có thoả thuận).

Liên ...
Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Hàng hiếm 100m2 đất sau quận ủy hồng bàng giá cực đẹp chỉ hơn 8 tỷ xíu
4
8.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hồng Bàng, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vị trí cực đẹp, mặt tiền 5m, hướng ĐB, View cực thoáng, vỉa hè cực rộng, xây nhà đẹp miễn chê, nằm trong khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, tập trung toàn cán bộ cao cấp.
- Di chuyển 3 phút ra chợ Sở Dầu, trường học cấp 3 Hồng Bàng, giao thông cực thuận tiện, an ninh tốt
- Sổ đỏ chót
- Gía bán chỉ 8,3 tỷ
- Liên hệ ngay em Thảo để làm việc chính chủ
Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)

Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)

Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Spcc, đường rộng 15m đất khu phân lô cao cấp phúc lộc, hải an (c911)  0917 696 ***
3
8.68 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đường rộng 15m Đất khu phân lô cao cấp Phúc Lộc, Hải An (C911) LH

D.tích: 105.9m² (ngang 5,5 x 19) - Hướng: Đông Bắc

- Đường 15m vỉa hè 2 bên ô tô dừng đỗ thoải mái, gần đường Lê Hồng Phong, xung quanh full tiện ích
- Khu dân trí cao, văn minh, phù hợp vừa ở vừa làm trụ sở công ty...

Giá: 82 tr/m² (~ 8,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL105)
+ Chuyên BĐS: Tái ...
Bán đất 360m2 giá 9,4 tỷ tại lập lễ, thuỷ nguyên, hải phòng
3
9.4 tỷ 360 m²
Đất Riêng

X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền tại Phường Nam Triệu, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thuỷ Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 360m², giá 9,4 tỷ, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lí tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Đất thổ cư, dễ dàng xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ.
+ Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai.

Liên hệ ngay để ...
Đất đấu giá 47 lê lai bán 2 lô liền kề tuyến 2 lê lai siêu hiếm
5
8.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

ĐẤT ĐẤU GIÁ 47 LÊ LAI 2 LÔ LIỀN KỀ TUYẾN 2 LÊ LAI SIÊU HIẾM
Diện tích: 96,2m²/lô Mặt tiền: 5,5m (duy nhất 2 lô không có lô thứ 3)
Vị trí: Tuyến 2 mặt đường Lê Lai. Đối diện khu nhà ở xã hội Lê Thánh Tông, trường THCS Lạc Viên
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Tiềm năng tăng giá cao khu vực phát triển mạnh
Giá: 8,7 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land: ...
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
Bán lô đất áp góc đẹp tại sở tư pháp  hải an  hải phòng diện tích  100m2 ( 5x20)
4
7.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Cần bán nhanh lô 72m² tđc 226 lê lai  anmaison mặt đường 25m  vỉa hè 5m
5
9.72 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ 72m² TĐC 226 Lê Lai - ANmaison KTLG080

Mặt đường 25m vỉa hè 5m kinh doanh cực đẹp
MT 6m hiếm x 12m, xây 7 tầng thoải mái
Chỉ 2 phút sang Vũ Yên khu đang tăng giá từng ngày

Khu này gần như hết hàng đẹp
Lô tương tự đang cao hơn giá này
Hướng: Tây

Chỉ 135tr/m² có thương lượng
9 tỷ 720tr
Quyền bđs
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

Từ 0 tới 20 của 66

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.