Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán đất tđc vinhomes(chợ hoa quả) số 90 lk 4
3
4.64 tỷ 54 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- DT: 54m², 4,5*12m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí cực đẹp, đối diện cổng sau chợ đầu mối. Vỉ hè 2 bên xe cộ đậu đỗ thoải mái, có thể kinh doanh phù hợp rất nhiều nghành nghề.
Giá bán: 86 triệu/m² (có TL).
LH: . Gặp Thành. Có hh cho ace giới thiệu ạ!
Đất nền Phường Lưu Kiếm, Hải Phòng, trước đây Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng với diện tích 60m², giá chỉ 1,05 tỷ VND. Đất có phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc, mặt tiền rộng 4,75m, ngõ vào rộng 9,75m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ đảm bảo cho sự an tâm khi giao dịch.

- Diện tích: 60m2
- Giá: 1,05 tỷ VND
- Hướng: Đông Bắc
- Mặt tiền: 4,75m
- Ngõ ...
Bán đất 54m2 tđc kiến thiết, sở dầu, hồng bàng  giá 4,374 tỷ
4
4.37 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

Bán đất 54m² TĐC Kiến Thiết, Sở Dầu, Hồng Bàng - Giá 4,374 tỷ.
- Diện tích: 54m² ngang 4,5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường trải nhựa 7m vỉa hè 2m.
- Lô đất vuông vắn, không lỗi lầm, dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, bán kính 1km đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.
- Giá: 81tr/m².
LH E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
* Mảnh đất có vị trí đắc địa với diện tích 80m², rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
Ngay sau tuyến đường 43m nối trung tâm phường

+ Giá bán: 3,3 tỷ VND
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m
+ Pháp lý: đầy đủ sổ đỏ chính chủ cất két
+ Cửa hướng Nam phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ
+ Đầy đủ tiện ích xung quanh: trường học, chợ, ngân hàng, công viên
+ Xung quanh dân cư ...
Bán lô góc 3 mặt thoáng trục chính tđc phương khê vị trí đẹp, kinh doanh thuận tiện
4
4.97 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Phương Khê, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

LÔ GÓC TRỤC CHÍNH TĐC PHƯƠNG KHÊ - KINH DOANH THUẬN TIỆN
Diện tích: 69m² - ngang 5m
- Bìa đỏ chính chủ.
- Lô đất nằm trên trục chính 2 mặt tiền đường nhựa rộng 7m, vỉa hè 2 bên mỗi bên 3m, có khe thoáng 3m, kinh doanh thuận tiện, không chút lầm lỗi, xây nhà cực đẹp.

Điện thoại/Zalo :
Bán đất đường nhựa thôn 8m cực đẹp
12
1.65 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Tân Dân, H.An Lão, HP

Tổng quan:
Vị trí: Thôn Kinh Xuyên, xã Tân Dân, huyện An Lão, Hải Phòng.
Số lượng: 02 lô liền kề (Có bán lẻ từng lô hoặc cả cặp).
Đặc điểm đường xá: Mặt tiền bám trục đường nhựa thôn rộng 8m, hai ô tô tránh nhau thoải mái, thông thương các ngả.
Điểm cộng:
1. Vị trí "Trái tim" của xã
Nằm ngay tại trung tâm xã Tân Dân, lô đất thừa hưởng trọn vẹn sự sầm uất và hạ tầng đồng bộ nhất khu vực. Đây ...
Mở bán đất f0 trung tâm thủy sơn  đối diện bệnh viện đa khoa quốc tế  giá f0 chỉ 865tr/lô
3
865 triệu 55 m²
Đất Riêng

Đường Thủy Sơn, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Chỉ 865tr sở hữu ngay lô đất 55m² tại Thủy Sơn Thủy Nguyên.

Vị trí đẹp, dân cư đông, đường rộng ô tô vào tận nơi.
Diện tích: 55m², mặt tiền 4m vuông vắn.
Ngõ rộng 4m, đi lại thuận tiện.
Giá chỉ 865 triệu tài chính dễ xuống tiền.

Pháp lý rõ ràng.
Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tiền hoặc kinh doanh nhỏ.
Gần bệnh viện, chợ, siêu thị, công viên đầy đủ tiện ích.

Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng ...
Đất trung tâm thuỷ sơn, thuỷ nguyên
4
865 triệu 52 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất trung tâm Thuỷ Sơn, Thuỷ Nguyên.

Sau trường mầm non quốc tế Việt Úc.
Cách BV đa khoa Thuỷ Nguyên 100m.
Từ đường 25/10 vào đất chỉ 30m.

Ô tô vào tận đất.
Khu dân cư đông đúc.
Gần trường học bệnh viện đầy đủ tiện ích.
Bán đất quán trang an lão đón sóng kcn tràng duệ 3
4
650 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

MỞ BÁN LÔ GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG AN LÃO CHỈ HƠN 600 TRIỆU

Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư đón sóng KCN Tràng Duệ 3
Khi Bắc Ninh đã tăng mạnh, dòng tiền đang chuyển dịch rõ rệt về An Lão Hải Phòng
Vị trí: Quán Trang Bát Trang, An Lão
Sát KCN Tràng Duệ 3
gần trường chợ UBND
Khu dân cư đông, dễ mua bán, thanh khoản tốt
Đường rộng 5m, ô tô vào tận đất
Diện tích: 60m
Mặt tiền: 6-7,5m
Giá ...
Bán đất bát trang an lão hải phòng. gần kcn tràng duệ 3
3
550 triệu 61 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Ưu đãi siêu khủng cơ hội đầu tư tại Bát Trang An Lão.

Vị trí: Trung tâm Quán Trang, An Lão, Hải Phòng.
Số lượng: Lô F0 giá tốt.

Ưu điểm nổi bật:
Cách cổng phụ KCN Tràng Duệ 3 chỉ hơn 1km.
Các tiện ích chỉ bán kính 500m.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Tiềm năng tăng giá cao, phù hợp đầu tư và an cư.

Giá chỉ 550 tr/ lô. Bao mọi chi phí ra bìa.

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đi ...
63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán đất hà đậu, 60,2m2. ô tô vào đất, gần ngay chợ
4
899 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường 208, X.Hồng phong, H.An Dương, HP

Bán đất Hà Đậu, 60,2m². Ô tô vào đất, gần ngay chợ

Đất sạch không lỗi lầm, ô tô vào thẳng đất, gần chợ Hà Đậu, gần KCN An Dương, tiện tích không thiếu

Diện tích : 60,2m2
Bìa đỏ chính chủ

---------------------------------
Toàn BĐS :

KIM CHỈ NAM : GIỚI THIỆU SẢN PHẨM ĐÚNG, MÔ TẢ SẢN PHẨM CHUẨN - GIÁ CHUẨN
Bán lô góc xẻ khe 60m2 tđc 9,2ha thành tô  cát bi  hải an.
3
5.76 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô góc xẻ khe 60m² TĐC 9,2ha Thành Tô - Cát Bi - Hải An.
- Mặt tiền 5m, ngang đường 13,5m, vị trí giao thông đi lại thuận tiện.
Tiện ích: Công viên cây xanh 8k m², trung tâm văn hoá 6k m², trường mầm non 2k m², hạ tầng đồng bộ, ven sông Lạch Tray.

Giá: 96 triệu /m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Lô 18 N21 TĐC 9,2ha Thành Tô.
Bán đất 56,26m2 tđc 9,2ha thành tô, hải an (đông nam)
5
5.29 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất 56,26m² TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (Đông Nam).
- Diện tích: 56,26m² (MT 4m x 14m).
- Hướng: Đông Nam.
- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất tuyến 2 sau mặt đường lớn, không chút lỗi lầm.
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ, gần sân bay Cát Bi.
Giá: 94 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 9,2ha Thành Tô.
Cần bán gấp lô góc 58.2m2 tđc kiến thiết xi măng hồng bàng
6
5.12 tỷ 58 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC 58.2M2 TĐC KIẾN THIẾT XI MĂNG HỒNG BÀNG
Vị trí: Khu TĐC Xi Măng Kiến Thiết, Hồng Bàng trung tâm Sở Dầu, hạ tầng đồng bộ
Diện tích: 58,2m
Mặt tiền: 5,5m (rộng cực dễ thiết kế)
Lô góc 2 mặt thoáng xây ở hoặc kinh doanh đều đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Hướng: Tây tứ trạch
Giá chỉ: 88 triệu/m)
Giá đang mềm hơn mặt bằng khu vực
Với lợi thế lô góc + mặt ...
Bán lô 57m² tđc sao sáng, thành tô, hải an
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

bán lô đất 57m² TĐC Sao Sáng Thành Tô, Hải An.

- Diện tích: 57m² (5m x 11.4m) vuông vắn.
- Hướng: Bắc.
- Đường rộng, có vỉa hè 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa tiện lợi.
- Vị trí đẹp, đường thông giao thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất.
Dân trí cao, an ninh tốt.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 109 triệu/m² (có thương lượng).
Tổng: ~6.2 ...
Chủ cần tiền bán gấp trong 3 ngày lô đất 60m2 tại thuỷ đường, thuỷ nguyên
4
1.65 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Chủ cần tiền b.án gấp trong 3 ngày lô đất tại Thuỷ Đường, Thuỷ Nguyên ô tô 7 chỗ đỗ tại đất cách dự án Vlasta có 100m gần chợ Núi đèo luôn mà giá cắt lỗ sâu có 1ty6xx
- Nói ko với mồ mả đình chùa
- Dt 60m² . Đất vuông vắn
- Pháp lý: Sổ Hồng chính chủ
- Khu dân cư văn minh, sầm uất. Gần chợ, các trường học, khu vui chơi giải trí, nhà hàng, khách sạn vv
- Vị tri tiềm năng thich hợp cho khách ...
Duy nhất 1 lô tại thôn sú, lâm động ô tô 7 chỗ đỗ cửa
3
1.19 tỷ 63 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Duy nhất 1 lô tại thôn Sú, Lâm Động ô tô 7 chỗ đỗ cửa gần tuyến đường liên tỉnh 203 (di chuyển 2 phút) mà giá cần b. Án gấp chi 1ty1xx thôi ạ.
- Dt 63,6m (ngang 4,5m; đuôi 4,5m; dài 13,94m).
- Nói ko với lỗi phong thủy, đình chùa, miếu.
- 2 phút: Ra chợ, trường học các cấp, nhà hàng, nhà nghỉ đủ cả.. Ko thiếu tiện ích j.
- 7 phút: Ra Trung tâm Hành chính mới của Thành phố và Đảo hoàng Gia Vin Vũ ...
Lô đất 60,5m² cực đẹp tại Tân Viên, An Lão
Đường rộng 5m ô tô đỗ cửa
Nằm trong khu dân cư đông đúc. Ngay cạnh trường học, chợ Tân Viên
Cần tiền bán nhanh
Giá 695tr bao sao tên
Liên hệ chính chủ
Đón sóng mở rộng đường 203  lô đẹp 62m²  giá chỉ 1 tỷ 4xx
4
1.5 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường 203, X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)