Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chào bán lô đất ngay sân bóng tân dương đi vào, giá chỉ hơn 2 tỷ ngõ ô tô. không lỗi lầm, diện tích
5
2.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Tân Dương, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Chào bán lô đất ngay sân bóng Tân Dương đi vào, giá chỉ hơn 2 tỷ. Ngõ ô tô. Không lỗi lầm, diện tích 60m.Cách Vùng 1 tư lệnh Hải Quân chỉ 250m. Xung quanh toàn biệt thự. Quá đẹp để định cư hay đầu tư.
Ib
Lô đất giá siêu rẻ tại mặt đường 353 với 66m2 giá 3,7ty sở hữu lô đất tiềm năng
4
3.7 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Phố Tân Hợp, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

BÁN GẤP lô đất mặt đường 353 Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

DT: 66m² thổ cư + 60m² lưu không
Mặt tiền 6m đường rộng 40m
Gần chợ, kinh doanh buôn bán đẹp
Gần đường ven biển, đi Đồi Rồng chỉ vài phút
Tiềm năng tăng giá cực tốt

Giá: 3,7 tỷ
Bìa đỏ chính chủ

LH:
Chuyên đất nền Dương Kinh Đồ Sơn Hải Phòng
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
60m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  đông nam
6
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất tái định cư a51, vĩnh niệm, lê chân, hải phòng.
3
5.1 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Rẻ nhất TĐC Hồ Sen A51, Vĩnh Niệm, Lê Chân thời điểm hiện tại
Lô phân lô 56m² ngang 4m vuông đẹp
Hướng tây bắc view cực thoáng
Gần siêu thị AEON, trung tâm thương mại, tiệc cưới, bến xe Vĩnh Niệm, trường học, chợ không thiếu thứ gì.
Giá chỉ quanh hơn 5 tỷ xíu
Sổ hồng chính chủ
Liên hệ: 089931191ệ
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

Chính chủ chào bán lô đất mặt đường 359 kinh doanh thuỷ nguyên hải phòng
2
0.1 triệu 70 m²
Đất Riêng

Đường 359, X.Ngũ Lão, H.Thủy Nguyên, HP

CHÍNH CHỦ CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG 359 KINH DOANH ĐỈNH – THUỶ NGUYÊN – HẢI PHÒNG 🔥
📍 Trung Sơn , x.Ngũ Lão , h. Thủy Nguyên nay thuộc phường Bạch Đằng, Hải Phòng mới ) Vị trí cực đẹp, phù hợp kinh doanh – đầu tư – xây nhà ở kết hợp mặt bằng
Thủy Nguyên sẽ bừng sáng chỉ trong khoảng một thời gian nữa thôi, các nhà đầu tư nhanh tay sở hữu những bất động sản đẹp nhất
✅ Thông tin lô đất:
Diện ...
Bán mảnh đất 60m mặt đường rộng 30m lô 27 đường lê hồng phong siêu rẻ 120 triệu
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN MẢNH ĐẤT 60m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M lô 27 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG SIÊU RẺ 120 triệu
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Bán đất khu đấu giá bái trong, hoa động, 3,25 tỷ, 72m2 view đẹp giá tốt
4
3.25 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Hoa Động, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền ở Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng, diện tích 72m², giá 3,25 tỷ. Pháp lý đầy đủ, mặt tiền 6m, ngõ trước rộng 13m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đặc biệt, với hướng Tây Bắc, phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và phát triển.

Khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh mẽ, giúp tăng giá trị bất động sản trong tương lai. Ngõ vào rộng rãi, có thể dễ ...
Bán đất tại tdc hoa động, thủy nguyên, hải phòng, giá 3,18 tỷ, 60m2
5
3.18 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường 9C, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất này nằm ở Đường 9C, p Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng, diện tích 60m², giá chỉ 3,18 tỷ. Khu vực này rất thoáng đãng, mặt tiền rộng 4m, ngõ vào rộng 15m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đã đủ với sổ đỏ, yên tâm về giấy tờ.

- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Nam, đem lại tài lộc cho gia chủ.
- Khu vực thích hợp cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Gần siêu ...
Chính chủ gửi bán lô đất tại đường tân thành
4
2.08 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tại Đường Tân Thành !

Diện tích 80m² (4x 20)

Lô đất nằm trên mặt đường nhựa 10m, vỉa hè cao áp 2 bên!

Tiện ích không thiếu thứ gì: gần chợ, gần trường mầm non, trường cấp 1, cấp 2 Tân Thành, gần khu Công nghiệp..

Giá chỉ 2.1x tỉ thôi

Liên hệ: (Vũ Ngọc)
SIÊU PHẨM LÔ GÓC GIÁ CHỈ 799 TRIỆU RẺ NHẤT KHU VỰC

Vị trí đẹp, đường thông các ngả, ô tô đi lại thuận tiện
Gần Ủy ban, trường học chỉ khoảng 300500m
Nằm sát khu vực phát triển mạnh gần KCN Tràng Duệ 3
Tiềm năng tăng giá cực lớn trong thời gian tới, phù hợp đầu tư và an cư lâu dài

Giá chỉ: 799 triệu
Pháp lý rõ ràng

Anh chị em quan tâm liên hệ ngay Kiên: để xem đất và chốt giá tốt ...
Bán đất 54m2 tđc kiến thiết, sở dầu, hồng bàng  giá 4,05 tỷ
3
4.05 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Diện tích: 54m² ngang 4,5m.
- Hướng gì cũng có
- Đường trải nhựa 7m vỉa hè 2m.
- Lô đất vuông vắn, không lỗi lầm, dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, bán kính 1km đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.
- Giá: 75tr/m².
Nhắn zalo em Dậu chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán gấp đất tại khu đấu giá, trường chinh, 75m2, giá ưu đãi 3x tỷ vnd
4
3.3 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Trường Chinh, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Người đăng: Ngân (1 tin đăng)
Đất nền nằm ở vị trí đắc địa tại Khu đấu giá, Đường Trường Chinh, Phường Kiến An, Hải Phòng (cũ: Quận Kiến An, Hải Phòng), với diện tích 75m², pháp lý đầy đủ.
+ Diện tích: 75m²
+ Giá: 3,x tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Bắc
+ Chiều ngang mặt tiền: 4.5m
+ Chiều rộng ngõ trước: 15m

Đặc điểm nổi bật của mảnh đất này là ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Mặt tiền 4.5m ...
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

59.85m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.48 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ

60m2 đất mặt đường đôi 30m lô 27 lê hồng phong đối diện ubnd quận ngô quyền
3
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 60m² mặt đường đôi lô 27 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách.
- Nằm đối diện UBND quận Ngô Quyền.
- Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá 135 triệu/m² (8.1 tỷ)

Ngõ 5m thông nhau ngay vin dương kinh và sát cầu rào 3
3
1.68 tỷ 76 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Hàng siêu đẹp Hoà Nghĩa Dương Kinh.

Ngõ 5m thông nhau Hoà Nghĩa Dương Kinh. Cách đường Đại Thắng 100m.

Vị trí ngay trường học các cấp chợ uỷ ban. Gần đường Cầu Rào 3. Di chuyển 5 phút ra Vin Home Dương Kinh.

DT: 4x19,2=76,6m².

Giá: 1 tỷ 680tr.

LH Em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Từ 120 tới 140 của 316

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm