Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Spcc, sau siêu thị go đất lô 20b lê hồng phong (c818)  0917 696 ***
3
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, sau siêu thị Go đất lô 20B Lê Hồng Phong (C818) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4,5 x 13,3) - Hướng: Đông Nam.

- Khu trung tâm kinh tế, cơ sở hạ tầng động bộ, dân đã xây ở nhiều.
- Xung quanh full tiện ích, siêu thị, ngân hàng, nhà hàng, các hãng tàu...

Giá: 124 tr/m² (~ 7,4 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 20B60).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Bán đất chính chủ 68m2 ở trực trang  an lão
4
780 triệu 68 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Trực Trang, sát KCN Tràng Duệ 2 & 3 giá chỉ 780tr.
Giao thông thuận tiện, gần trục chính Quốc Lộ 10.
Dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.
Hạ tầng hoàn thiện: Điện nước đầy đủ.
Cơ hội hiếm có:
Sát khu công nghiệp quy mô hàng nghìn ha.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi Tràng Duệ 2 + 3 đi vào hoạt động.
Thích hợp đầu tư, xây trọ, kinh doanh, hoặc để ở lâu dài.
Liên hệ ngay .
Xem đất thực tế và chọn lô ...
Spcc, tuyến 2 đường 40m đất tái định cư tràng cát, hải an (e265)  0917 696 ***
3
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An (E265) LH

D.tích: 60m (ngang 6 x 10) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí ngay ngã tư 2 đường 40m giao nhau, gần công viên vườn hoa lớn
- Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời cao, dân đã về xây ở nhiều ...

Gi.á: 3 tỷ 290 tr (~ 54,8 tr/m)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TC60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Bán đất 64m2 khu tái định cư khu 5 vĩnh niệm, phường an biên, hải phòng.
6
8.64 tỷ 64 m²
Đất Riêng

P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 64m² (4m x 14m)
- Hướng: Tây bắc
- Sổ hồng chính chủ

- Lô đất tái định cư vuông vắn, nằm trên trục đường rộng 12m cả vỉa hè ô tô đi lại thoải mái, đằng sau đất có khe kỹ thuật rộng 1,5m, vị trí đẹp ngay cạnh Aeon Mall Hải Phòng và trung tâm tổ chức sự kiện Pandora Hải Phòng, gần đường Võ Nguyên Giáp, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân cư văn minh.

- Giá bán: ...
Bán đất tại khu tđc hoa động thủy nguyên hải phòng
4
3.45 tỷ 68 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Rẻ nhất TĐC hoa động thủy nguyên Hải Phòng
DT 68 m
Ngang 4
Đường 15 m vỉa hè hau bên
Giá cực tốt chỉ 3,480
Hướng Bắc
LH tô lan
Bán đất mặt đường kinh doanh buôn bán tốt hạ lý, hồng bàng, hải phòng
5
8.18 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Lý, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 64,4m² (4m x 16.1m).
- Hướng: Bắc.
- Sổ hồng chính chủ.

Lô đất nằm trên mặt đường Hạ Lý, vị trí đẹp gần vườn hoa, đường thông rộng 12m, vỉa hè rộng 2.5m, đất không lỗi hố ga, tủ điện, gần dự án Royal River City (80 Hạ Lý), gần trường cấp 3 Lê Hồng Phong, chợ Cao Thắng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán mọi mặt hàng.

- Giá bán: 127tr/m² (có thoả thuận).

Liên ...
Còn sót lại siêu phẩm duy nhất tại - Đoàn Kết - Minh Tân (Xã Kiến Minh mới) gần dự án Ga Cao Tốc Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng.

Lô số 3 đầu ngoài.

Gần trường học các cấp, gần chợ dân sinh, ngõ to ô tô đỗ tận cửa đường nhựa Ap fan từ 4 - 6m.

Dt: 74,8m² ngang 5,06m (nở hậu 5,2m tuyệt đẹp).

Giá: Chỉ 1,395 tỷ.

Lh: (E Tiến).
Bán đất mặt đường thôn Trung An Thái, An Lão, Hải Phòng, 70.5m², giá chỉ 580 triệu

Chính chủ cần bán lô đất đẹp mặt đường thôn Trung An Thái, huyện An Lão, Hải Phòng, vị trí thuận tiện, đường rộng, khu dân cư đông đúc, phù hợp mua ở hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 70.5m²
Giá bán: Chỉ 580 triệu
Vị trí: Mặt đường thôn Trung An Thái, An Lão, Hải Phòng
Đường trước đất: Rộng 6m, ô tô đi ...
Spcc, trục chính đường to đất tái định cư 9,2ha thành tô (e128)  0917 696 ***
3
5.61 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, trục chính đường to đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E128) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Bắc

- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất mặt trục chính chữ Y, không chút lỗi lầm
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ ...

Giá: 93,5 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS ...
Siêu phẩm lô góc Đoàn Kết (Minh Tân) nay là xã Kiến Minh Kiến Thụy.

Cơ hội đầu tư cực hiếm khi quỹ đất khu vực ngày càng khan!

Diện tích: 77,2m² ngang 5m.
Lô góc siêu thoáng, 2 mặt tiền sáng đẹp.
Đường nhựa Apfan 6 - 7m 2 ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông thuận lợi.
Kết nối nhanh tới Nhà ga hỗn hợp Lào Cai Hà Nội Hải Phòng, di chuyển quá tiện chỉ 300 - 400m.
Khu vực khan hàng, quỹ đất mở ...
Lô góc xẻ khe tuyến 2 đồng xá đất tái định cư 9,2ha thành tô (e176)  0917 696 ***
3
5.67 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô góc xẻ khe tuyến 2 Đồng Xá đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E176) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Nam

- Đường 13,5m ô tô dừng đỗ thoải mái, gần công viên, nhà trẻ, lô góc thoáng mát
- Khu phố trung tâm, gần trường học các cấp, chợ Cát Bi, đường Lạch Tray...

Giá: 94,5 tr/m2
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Bán lô đất 60m2 tuyến 2 đường hùng vương, đối diện bến xe thượng lý, oto vào được chỉ 3,6 tỷ
5
3.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất đẹp vuông vắn, không lỗi, kích thước đẹp nằm ngay tuyến 2 đường Hùng Vương, vị trí nằm đối diện bến xe Thượng Lý, Hồng Bàng.
- Xung quanh đầy đủ tiện ích, trường học, chợ
- Ngõ thông rộng 3m, oto vào được. Đằng sau có khe thoáng, vừa an toàn, vừa thoáng mát.
- Diện tích: 60,6m2
- Mặt tiền: 5,3m
- Hướng Tây Nam
- Pháp lý: bìa hồng chính chủ
- Giá: 3,6 tỷ có thỏa thuận
Liên hệ: Mr Khánh ...
Chỉ 2,69 tỷ lô đất đẹp nhất khu phân lô an trì, hùng vương, hồng bàng
3
2.69 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường An Trì, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4m, hướng Tây Bắc, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng rộng 10m, ô tô đỗ tránh nhau thoải mái, dân trí cao, về trường học cấp 1,2 Hùng Vương, cấp 3 Hồng Bàng chỉ vài phút đi xe, vị trí siêu đắc địa.
- Đối diện ngay bệnh viện Phụ Sản 2, về Metro cũ, Vin Thượng Lý, bến xe chỉ 5 - 7 phút.
- Sổ đỏ chót.
- Gía bán chỉ 2 tỷ 690 triệu.
- Liên hệ ngay em Thảo để làm ...
Bán đất tại đường 403, minh đức, q.đồ sơn, hải phòng, giá siêu hời 985 triệu, 60m2
3
985 triệu 60 m²
Đất Riêng

Đường 403, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Đất nền 60m² tại Đường 403, Phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng - Quận Đồ Sơn, Hải Phòng cũ với pháp lý đầy đủ, hướng Đông. Mặt tiền 5m, ngõ vào 7m, thuận tiện cho ô tô. Vị trí lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. Liên hệ Vp2 Vũ Văn Ninh qua số để biết thêm chi tiết.