Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Đất đẹp bán tại xã chiến thắng, 3,35 tỷ, 168m2, hàng hot bao đẹp
5
3.35 tỷ 168 m²
Đất Riêng

X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Đất thổ cư giá cực chất ở Xã An Hưng, Hải Phòng, trước đây Huyện An Lão, Hải Phòng với diện tích 168m². Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 8m, thuận tiện cho ô tô ra vào thoải mái.

+ Giá: 3,35 tỷ
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay Trịnh Thu Thuy qua số để biết thêm thông tin!
Cc gửi bán lô góc 192m2 ngang 10m tại nam sơn, an dương, hải phòng
5
4.41 tỷ 191 m²
Đất Riêng

Đường Cách Thượng, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

CC gửi bán lô góc 192m² ngang 10m tại Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng
- Diện tích: 191,9m² ngang 10m
- Hướng: Tây Nam, Tây Bắc
- Nằm trong khu phân lô đồng bộ, đường trước nhà trải nhựa 10m, đi ra trường chợ ủy ban chỉ 1km.
- Thửa đất vuông vắn cực đẹp, lại là lô góc mặt tiền rộng, rất phù hợp xây biệt thự
- Giá công khai: 23tr/m (Có tt)
Quốc Văn: môi giới ...
Bán đất 200m2 ngang 10m khu chapi cái tắt, an đồng, an dương
5
9 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 200m² khu Chapi Cái Tắt, An Đồng, An Dương
- Diện tích: 200m² ngang 10m
- Hướng: Đông Bắc
- Đường 10m
- Sổ hồng
- Vị trí cách mặt đường Máng nước chỉ 200m, nằm trong khu dân cư đẳng cấp nhất An Dương.
- Thửa đất vuông vắn, không lỗi lầm, mặt tiền rộng xây biệt thự thì mỹ mãn luôn.
- Giá: 9 tỷ (có tt)
Lh E.Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng
Lô đất 180m2 khu đường bến láng  tuyến 3 lê hồng phong  cần bán gấp
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô đất khu đường Bến Láng tuyến 3 Lê Hồng Phong - cần bán gấp - GIÁ CỰC SỐC
- Diện tích: 180m² (ngang 9m x 20m)
- Hướng: Đông tứ trạch
- Vị trí đẹp: đoạn đầu đường Bến Láng, kết nối Trung Lực, cách nhà hàng Amakong chỉ vài bước chân
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, minh bạch
Giá: 64 triệu/m² (thương lượng) 11,5 tỷ
____________________________
Tùng Anh Land:
Lô đất biệt thự đường 25m thông thẳng ra vành đai 2, kinh doanh buôn bán được, dân cư đông đúc
4
6.48 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chuyển nhượng lô đất tiềm năng tại Anh Dũng 7, Dương Kinh, Hải Phòng.
Diện tích: 180m².
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất: 25m, trục đường lớn kết nối thẳng ra Vành Đai 2, di chuyển cực thuận tiện.
Pháp lý rõ ràng:
Dự án đã có sẵn bìa đỏ từng lô.
Khi xây dựng xong sẽ ra bìa cá nhân yên tâm tuyệt đối về tính pháp lý.
Tiện ích xung quanh vượt trội:
Gần trường liên cấp Anfha, trường Quốc tế Mỹ.
Gần ...
Bán gấp đất nền 200m2 tại đường tỉnh 359, thủy nguyên, hải phòng, giá bán 75tr/m2
3
15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất cực kỳ hấp dẫn tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ với diện tích 200m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất nền lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 75 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 12m

Lô đất này không chỉ có vị ...
151m² kim đới 3  giá chỉ 1,55 tỷ | đất rộng, dễ đầu tư
5
1.55 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Hữu Bằng, H.Kiến Thụy, HP

151m² KIM ĐỚI 3 GIÁ CHỈ 1,55 TỶ | ĐẤT RỘNG, DỄ ĐẦU TƯ

Vị trí: Kim Đới 3, Hữu Bằng Kiến Thụy, Hải Phòng

Thông tin lô đất:

* Diện tích: 151m²
* Mặt tiền: 5m vuông vắn, dễ chia lô hoặc xây dựng
* Khu dân cư hiện hữu, không gian thoáng, dễ ở

Lợi thế nổi bật:
Quỹ đất rộng cực hiếm trong tầm giá hơn 1,5 tỷ
Phù hợp xây nhà vườn, ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu vực đang phát triển, ...
Bán lô đất 178m2 thuỷ giang trường thành giá 890tr
3
890 triệu 178 m²
Đất Riêng

X.Trường Thành, H.An Lão, HP

Cần bán lô đất Thuỷ Giang Trường Thành 178m².
Đường đê rộng 5m.
Diện tích 178m².
Mặt tiền 5,95m.
Hướng Tây.
Liên hệ em Đạt. .
Bán đất 152m² tại mặt đường đấu giá suối rồng quận đồ sơn
4
4.1 tỷ 156 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Xuyên, Q.Đồ Sơn, HP

Bán Đất 152m² tại mặt đường đấu giá Suối Rồng Quận Đồ Sơn .Giá 27 tr/m .
Diện tích : 152m² .ngang 8m .
Đường 12m
Chủ nhà cần chuyển nhượng lô đất đẹp tại khu đấu giá Suối Rồng giá rẻ nhất
Gần khu du lịch quốc tế Đồi Rồng, xung quanh trường học các cấp, chợ bán kính 500m.
Vị trí thoáng mát, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư cực kỳ hợp lý.gần trung tâm quận Đồ Sơn, gần THCS, Tiểu Học, Mầm Non, chợ Đình ...
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất tđc gia minh, thủy nguyên 180m2 giá chỉ hơn 2 tỷ có nhà cho thuê.
4
2.65 tỷ 180 m²
Đất Riêng

X. Gia Minh, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ chào bán căn nhà thái Tái định cư Gia Minh.
Lô chính 180m² ngang 9m
Nhà 3 phòng ngủ,nhà bếp, phòng tắm,nhà vệ sinh bể nước đầy đủ,gọn gàng chỉ việc về ở ngay, phù hợp mua ở, đầu tư dòng tiền.
Giá chỉ hơn 2tỷ650( Giá bán đất tặng nhà)
Liên hệ: ( call, zalo)
Bán đất tặng nhà ngay xã hợp thành nay là phường lê ích mộc chỉ có 2 tỷ 1xx
5
2.18 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Chính Mỹ, H.Thủy Nguyên, HP

DT: 192m bìa đỏ có nhà cấp 4 . Ngay chợ , trường, siêu thị, Uỷ ban Hợp Thành cũ.

Nằm trên đường trục thông các ngả, ô tô tránh nhau

Full các tiện nghi xung quanh bán kính 100_200m

Giá chỉ có 2 tỷ 1xx có ra lộc

Liên hệ tô lan
Bán đất 180m2 khu biệt thự anh dũng 7, cách trường học liên cấp alpha vài bước chân
3
4.77 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Cần chuyển nhượng lô đất 180m² Anh Dũng 7, vị trí cách trường học liên cấp Alpha vài bước chân, hạ tầng đồng bộ, pháp lý hợp đồng mua bán, xây thô cấp bìa.
- Đường hè 12m.
- Hướng Tây tứ trạch.
- Giá 26,5tr/1m².
- Giá không thể rẻ hơn được nữa.
- Không mua thời điểm này thì không còn cơ hội mua được giá rẻ nữa.
Liên hệ .
Bán đất 185m2 view công viên cực đẹp tại khu nhà ở anh dũng 3, ngay cầu rào 2
3
6.48 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 3, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Cần bán gấp lô đất trong KBT Anh Dũng 3 view công viên cực kì đẹp.
- Vị trí đi lại thuận tiện, ngay vòng xuyến Cầu Rào 2, khu vực đông dân cư, dân trí cao, cơ sở hạ tầng đồng bộ. Đối diện là trường mầm non chuẩn Quốc tế Hugo House. Sau khi trường tuyển sinh xong có thể giá sẽ không còn thấp.
- Đường 12m, vỉa hè đèn cao áp.
- Diện tích 185m² ngang 9,25m.
- Hướng Tây tứ trạch.
Giá rẻ nhất toàn ...
Bán nhanh lô đất biệt thự 180m2 khu biệt thự mê linh, giá đầu tư.  0973 793 ***
3
6.21 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Thông số ngang 9.5m dài 20m DT 190m².
- Hướng Tây tứ trạch.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà cấp bìa.
- Khu đô thị với mật độ xây dựng toàn khu đạt 70%, các tiện ích nội khu như công viên, sân tập tennis, pickeball, bể bơi, siêu thị đã đưa vào sử dụng. Ngoài ra còn rất nhiều trường quốc tế từ mầm non đến cấp 3 trong bán kính 500m. Thuận tiện cho các gia đình có con trong độ tuổi đi học.
- ...
Bán đất 180m2 khu đô thị nam sông lạch tray (thủy lợi) giá 40tr/m2. ngay chân cầu rào 1
3
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng cần chuyển nhượng lô đất 180 m² mặt tiền 9m đường hè 12m khu đô thị Nam Sông Lạch Tray.