Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất tại dương quan, thủy nguyên, hải phòng, 35 triệu / m2, 152 m2
5
5.32 tỷ 152 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng với diện tích 152 m².

+ Chiều ngang mặt tiền 5m, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Chiều rộng ngõ trước 4m, dễ dàng di chuyển.
+ Giá hấp dẫn 35 triệu / m², phù hợp với nhu cầu đầu tư.
+ Đất thổ cư, được phép xây dựng tự do.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc.

Mặt tiền rộng rãi, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Đường ...
Bán đất tại dự án anh dũng 7, đường rộng 35m mà giá 4,536 tỷ, 162 m2, hướng tây bắc
3
4.54 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền tại Dự Án Anh Dũng 7,p Anh Dũng,Q Dương Kinh,Hải Phòng, Đường Anh Dũng 7, Phường Dương Kinh, Hải Phòng - Quận Dương Kinh, Hải Phòng cũ Đường rộng 35m,cách vòng xuyến cầu rào 2 chỉ 300m
với diện tích 162m², giá 4,536 tỷ VND. Đất có phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Bắc, mặt tiền rộng 9m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Khu vực này là nơi an cư lý tưởng với không ...
Hàng hiếm 153m² mặt đường 351 đoạn Hy Tái Hồng Thái An Dương
- Diện tích 153m². Ngang 9m vuông văn
Đường 50m
Đoạn ngay gần cầu Hy Tái đông dân cư ở
Diện tích đẹp mua làm cửa hàng kinh doanh, văn phòng cty, kho xưởng, đầu tư rất hợp lí
giá 7,2 tỷ

Lh :
Lô đất 200m² khu phân lô Chapi - Cái Tắt An Dương cực đẹp ko lỗi lầm

Diện tích: 200m² mặt tiền 10 vuông vắn
Hướng Nam mát mẻ

Vị trí đẹp ngay sát hồ điều hoà đường nhựa 12m vỉa hè xung quanh toàn biệt thự Villa, trường học các cấp, ngay ngã tư cơ điện giao thông cực thuận tiện
Bìa đỏ chính chủ ( 9.5 )
Liên hệ : -
Bán lô đất siêu đẹp, tặng nhà cấp 4 mặt phố Phạm Văn Đồng, Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng, giá cực chất 50 triệu/m², 184m² trong sổ/360m² sử dụng.

Nhanh tay sở hữu ngay lô đất siêu đẹp, vuông vắn, tặng căn nhà cấp 4 mặt phố tuyệt đẹp tại Đường 353, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng.
====================================
Vị trí: Gần cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, gần Vim Dương Kinh đang tấp ...
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Siêu phẩm mặt đường 353 gần chợ quý kim, gần đg ven biển, gần khu công nghiệp kinh doanh buôn ban
4
10.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 353, P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Siêu phẩm mặt đường kinh doanh mặt đường 353, Phạm Văn Đồng - Quý Kim, Hợp Đức, Đồ Sơn.

Vị trí đắc địa kinh doanh buôn bán cực tốt!
Diện tích: 200m² (160m² bìa đỏ + 40m² đất trích đo liền kề (ngang 8m).
Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch.
Khu dân cư đông đúc, gần KCN Đồ Sơn, gần chợ Quý Kim tiềm năng kinh doanh cực cao!
(E Tiến).
Đón sóng dự án đường sắt Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng - siêu phẩm tại tuyến 2 TL362 Thống Nhất, Kiến Minh (Minh Tân).

- Diện tích: Tổng 168m², thổ cư 105m², 63m² trồng cây lâu năm.
- Vị trí: Đường nối thẳng ra ga HP - LC, đường rộng 7m (quy hoạch 15m), đẹp, ô tô đánh võng thoải mái, trung tâm phát triển bậc nhất xã Minh Tân, full tiện ích xung quanh vài trăm mét.
- Pháp lý: Bìa hồng chính ...
Tuyến 2 lê hồng phong đất phân lô biệt thự 180m2 ngang 9m cấp phép cao tầng
5
13.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Bến Láng, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất phân lô biệt thự 180m² ngang 9m cấp phép cao tầng

Khu Bến Láng - Lô 16d Lê Hồng Phong
Không quy hoạch
Đường rộng rãi
Không lỗi phong thuỷ
Bìa đỏ cc vuông vắn
Đơn giá rẻ nhất khu vực : 7x triệu/m2
Lh :
Cần bán lô đất biệt thự anh dũng bìa đỏ cá nhân cách vòng xuyến cầu rào mấy trăm m
3
5.67 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: MrBiên (4 tin đăng)
CẦN BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ANH DŨNG BÌA ĐỎ CÁ NHÂN CÁCH VÒNG XUYẾN CẦU RÀO MẤY TRĂM M
Diện tích trên bìa 162 m2
Ngang 9 m x 18 m
Hướng Đông nam
Bìa đỏ chính chủ
Đất trúng đấu giá đã được cấp bìa riêng nên quý khách xây nhà lúc nào cũng được.
Đường trước nhà rộng rãi 2 oto tránh nhau, thông các ngả, cách tổ hợp trường học HuGo, Allpha, Việt Mỹ, trường Quốc tế QSI mấy buóc chân
Khu vực rất tiềm ...
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Chính chủ bán lô đất tiềm năng đầu tư cạnh khu tái định cu thuỵ hương  kiến thuỵ
5
3.67 tỷ 167 m²
Đất Riêng

X.Thụy Hương, H.Kiến Thụy, HP

- Diện tích : 167m² ( 5.2*32)m
- Hướng Bắc
- Đường trước đất 18m bao gồm vỉa hè 2 bên
- Lô đất ngay đằng sau trường cấp 3 Thuỵ Hương, khu dân cư hiện hữu đông đúc, an toàn và văn minh.
- Cách khu Tái định cư Thụy Hương - Kiến Thuỵ chỉ 30m
- Cách trường PTTH Thuỵ Hương 50m
- Cách TT Thị trấn Núi Đối 800m
- Trường mầm non và chợ dân sinh chỉ 300m
- Lô đất tiềm năng sinh lời cao, thuận tiện giao ...
Chính chủ gửi bán lô đất cẩm la | dt 179m2 | ngang 7,5m | trung tâm kiến thụy | giá chỉ 16tr/m2
8
2.86 tỷ 179 m²
Đất Riêng

Đường Cẩm La, X.Thanh Sơn, H.Kiến Thụy, HP

Bán lô đất đẹp tại mặt đường nhựa Cẩm La - Thanh Sơn - Kiến Thụy.

- Diện tích 179m² - Ngang 7.5m.
- Lô đất nằm trên mặt đường nhựa thông các hướng, cao áp vỉa hè đẹp.

- Gần ngay trung tâm huyện Kiến Thụy.
- Tiện ích xung quanh quá đầy đủ.
- Một lô đất quá đẹp để an cư lập nghiệp hoặc đầu tư lâu dài.
- Phù hợp để xây nhà nghỉ, quán karaoke cực hợp lý.

- Giá bán 16 triệu/m².

Liên hệ ngay: Thanh ...
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
Bán đất tại anh dũng 8, sổ đỏ chính chủ 180m2. 40 triệu / m2( thương lượng)
4
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 8, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền Đường Anh Dũng 8, Phường Hưng Đạo, Hải Phòng - Quận Dương Kinh, Hải Phòng cũ với diện tích 180 m², giá 40 triệu / m² có thương lượng, là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Diện tích lớn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 9,5x 20
- Đường vào rộng 15m trực chính vào dự án phù hợp cho cả xây biệt thự hoặc kinh doanh
- Sổ đỏ chính chủ

Đặc điểm nổi bật:
- Vị trí ...
151,58m2 đất biệt thự đồng hoà 3  tuyến 2 bùi viện  ngang 10m
3
7.58 tỷ 151 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất biệt thự TĐC Đồng Hoà 3.
- Diện tích: 151,58m² ngang 10m.
- Tuyến 2 Bùi Viện, ngay gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án Golden Point, Star Central, nhà ở xã hội...
- Lưu không phía sau hơn 10m.
- Thích hợp làm văn phòng, nhà xưởng, nhà nghỉ hoặc xây biệt thự...
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Giá: 50 triệu/m² ~ 7 tỷ 579 triệu gia lộc
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ ...
162m2 đất mặt đường đông an gần ngã 6 cát bi  ngang 7.4m  đông tứ trạch
4
11.34 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Đông An, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Đất mặt đường Đông An - Thành Tô
- Diện tích: 162m² ngang 7.4m dài 22m
- Đường rộng 8m cả vỉa hè
- Vị trí kết nối giữa Ngô Gia Tự và Cát Bi
- Hướng Bắc
- Giá: 70 triệu/m² ~ 11.34 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất đấu giá tân trào cách khu công nghiệp tân trào chỉ 2km
3
3.45 tỷ 161 m²
Đất Riêng

X.Tân Trào, H.Kiến Thụy, HP

Bán lô đất đấu giá Tân Trào cách Khu Công Nghiệp Tân Trào chỉ 2km
-Diện tích: 161,4 m² ngang 6m
-Hướng: Tây Bắc
-Đường trước mặt 10m vỉa hè 1,5m
-Sổ đỏ sang tên trong nốt nhạc
Lô đất tiềm năng nằm cách Khu Công Nghiệp Tân Trào chỉ 2km, bên cạnh đó gần trường các cấp, gần chợ, UBND rất thuận tiện cho đầu tư hoặc mua để ở
Giá: 3,45tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: để biết thêm chi tiết
Cần bán nhanh lô đất đẹp 195m²  mặt đường rộng 13m tại dương quan, thủy nguyên
5
8.95 tỷ 195 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 195M² MẶT ĐƯỜNG RỘNG 13M TẠI DƯƠNG QUAN, THỦY NGUYÊN

Cần bán lô đất đã có sổ đỏ riêng.
- Diện tích: 13x15= 195m² vuông vức rất đẹp
- Mặt tiền đường quy hoạch rộng 13m, Vỉa hè 3m
- Đường nội khu rộng 7m
- Khu phân lô đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh

Vị trí thuộc xã Dương Quan, huyện Thủy Nguyên khu vực đang phát triển mạnh, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Gần Trung tâm ...
Từ 0 tới 20 của 43

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.