Bán đất tại Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền bán tại xóm trại, thủy nguyên, 63,5 triệu / m2, 250m2 đẹp xuất sắc
3
15.88 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng, trước đây Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng, đất nền lý tưởng cho các dự án tương lai.
- Diện tích rộng 250m², thoải mái xây dựng theo ý thích.
- Giá chỉ 63,5 triệu / m², cực kỳ hấp dẫn cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Ngõ vào rộng 18m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển.
- Phong thủy tốt, mang lại vận khí cho gia ...
Bán đất tại xóm trại, đường tỉnh 359, thủy nguyên, 17 tỷ, 261 m2, giá tốt hot!
3
17 tỷ 261 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ, lô đất này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 261m², đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Đất có giá 17 tỷ, rất hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Diện tích rộng rãi cho phép xây dựng nhiều công trình, phù hợp với nhiều loại hình sử ...
Bán đất tại thủy đường, 74 triệu / m2, 204 m2, hàng hot chỉ với giá này
3
15.1 tỷ 204 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền cực chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới! Diện tích 204m², giá chỉ 74 triệu / m², quá hời cho một vị trí đắc địa. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

- Diện tích: 204m2
- Giá: 74 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ

Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, như bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên, siêu thị Lan Chi Mart ...
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 16,6 tỷ, 275 m2, giá cực chất
3
16.6 tỷ 275 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 275m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 16,6 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Đất nền tọa lạc tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), sở hữu diện tích 208 m² với giá 68 triệu / m². Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước.

- Diện tích rộng rãi 208 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và ...
Bán gấp đất tại xóm trại, thủy nguyên, hải phòng, 16,8 tỷ, 253m2, pháp lý đầy đủ, uy tín
4
16.8 tỷ 253 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 253m², giá chỉ 16,8 tỷ VND. Bất động sản này có:
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Vị trí đắc địa, thuận lợi cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy ...
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 14,8 tỷ, 235 m2, giá cực chất
3
14.8 tỷ 235 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 235m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 14,8 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), mảnh đất này có diện tích 230m², giá chỉ 65 triệu/m², thật sự là một cơ hội không thể bỏ qua. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Cách bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên chỉ 1km, gần công ...
Bán đất tại thủy nguyên, 17,7 tỷ, 280 m2, pháp lý đầy đủ, sang tên ngay
3
17.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) với diện tích 280 m², giá 17,7 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, đất thổ cư, phong thủy tốt.
+ Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển và kết nối.
+ Đất vuông vắn, phù hợp cho nhiều mục đích xây dựng.
+ Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng để xây dựng.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. ...
Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 294 m², giá chỉ 18 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm mới.

- Điểm đặc biệt:
+ Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng xây dựng ngay.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, gần các tiện ích cần ...
Khám phá cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng). Với diện tích 218m², đất thổ cư này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Giá: 15 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ
+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng

Gần các tiện ích:
+ Gần bệnh viện đa khoa thành phố ...
Bán gấp đất nền 200m2 tại đường tỉnh 359, thủy nguyên, hải phòng, giá bán 75tr/m2
3
15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất cực kỳ hấp dẫn tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ với diện tích 200m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất nền lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 75 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 12m

Lô đất này không chỉ có vị ...
Đất nền xóm trại, thủy nguyên, hải phòng , 60 triệu / m2, 300m2, hàng hiếm tại hải phòng
3
18 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), mảnh đất này có diện tích 300m², cực kì phù hợp cho ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái. Với giá chỉ 60 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của riêng mình. Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
375m2 đất biệt thự cựu viên, kiến an  đối diện quảng trường  ngang 17,60m
4
13.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

- Bán đất lô góc biệt thự khu đô thị Cựu Viên, Kiến An.
- DTMB: 375m², ngang 17,60m, dài 21,30m.
- Đất lô góc, 1 mặt đường nội bộ, 1 mặt ngõ đi vào khu dân cư Cựu Viên. Vỉa hè 5m, đường thông tứ phía, giao thông, đi lại vô cùng thuận tiện.
- Ngay trước mặt là đường Quảng Trường, khách sạn Hải Nhiên. Vị trí vô cùng thoáng mát.
- Hướng: Đông.
- Giá: 35 triệu/m² = 13tỷ 125triệu (thỏa ...
Cần bán lô đất biệt thự 276m2 nam sông lạch tray (thuỷ lợi) ven sông cực mát.
3
11.59 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Rào 1, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ gửi bán lô đất biệt thự Nam Sông Lạch Tray (Thuỷ Lợi) view sông cực mát.
DT 276m² ngang 13,5m.
Hướng Bắc.
Giá 42 triệu/m².
Địa điểm cực đẹp gần các tiện ích khu dân cư đông đúc, bệnh viện, trường học.
Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ: Lương Phúc
Từ 20 tới 37 của 37

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm