Bán đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 101m mặt chính 591 thiên lôi. cạnh aeon mall. giá 120tr/m.
5
12.12 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Bán đất trục chính 591 Thiên Lôi gần siêu thị Aeon Mall
- Diện tích 101m
- Mặt tiền 4,5m
- Hướng Tây tứ trạch
- Giá bán: 120 triệu/m ( có bớt )
Bán lô đất biệt thự 121m2 tuyến 2 bùi viện  võ nguyên giáp
3
8.59 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất biệt thự 121m² tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp.

- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.

Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.

Tùng Anh Land: .
Bán đất 116,6m2 phân lô đoàn kết quán nam lê chân
4
7.29 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán đất phân lô phố Đoàn Kết khu Quán Nam.

- Diện tích: 116,6m² ngang 5,3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá: 62tr/m² ~ 7,29 tỷ thoả thuận nhẹ.
- Khu phân lô vỉa hè 2.5m, xây nhà đỗ được 2 ô tô trong gara.
- Quá phù hợp cho sự lựa chọn an cư tại trung tâm quận Lê Chân.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Mặt đường đoàn kết, quán nam phân lô cực đẹp ngang 5.3m vuông vắn
3
7.35 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Đoàn Kết, Quán Nam lô đất với vùng giá 6x tr/m².

DT: 116.6m² - Ngang: 5.3m vuông vắn.
Sổ đỏ CC.
Hướng: Tây Nam.

63tr/m² ~ (7.346 tỷ).

Liên hệ: (Thiệu Bùi).
Bán lô đất tặng nhà cấp 4 mặt đường hoàng minh thảo
diện tích 125m2 ngang5,85m nở hậu 6,1m
3
16 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Thảo, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm
bán đất tặng nhà cấp 4 mặt đường Hoàng Minh Thảo
Diện tích 125m² ngang:5,85m nở hậu 6,1m
đang cho thuê có dòng tiền 18tr/tháng
Sổ đỏ cc
Giá 16 tỷ có thỏa thuận
Anh Quang
Bán đất 101m2 khu 591 thiên lôi trục chính sát aeon mall
3
13.6 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Giữ tiền kiểu cũ là mất giá chuyển sang đất trung tâm mới là cách giữ tài sản khôn ngoan.

Cơ hội hiếm tại khu 591 Thiên Lôi vị trí ngay cạnh AEON Mall Hải Phòng, khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất Hải Phòng, phù hợp vừa ở vừa đầu tư dài hạn.

* Diện tích: 101m²
* Mặt tiền: 4.5m chiều sâu 22.5m (tỷ lệ đẹp, dễ thiết kế)
* Hướng: Tây Bắc
* Giá: 135 triệu/m² (có thương lượng)
* Đường trước ...
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Bán đất Quận Lê Chân Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Lê Chân tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Lê Chân. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Lê Chân theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Lê Chân nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm