Bán đất tại Đường Võ Nguyên Giáp, Quận Lê Chân

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tuyến 2 võ nguyên giáp  khu 5 vĩnh niệm vị trí sát aeon mall dt 87,4m2
4
11.97 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - Khu 5 Vĩnh Niệm.

DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.

Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Bán lô đất 160m2 siêu phẩm mặt đường cổng chính aeon mall
3
28.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm mặt đường - Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.

Giá: 180 tr/m².
Bán đất lô góc tuyến 2 võ nguyên giáp gần hoàng huy commecer, aeon mall, dt 303m2, ngang 22.5m
3
38.78 tỷ 303 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất lô góc khu vực đường Võ Nguyên Giáp gần Aeon Mall, Lê Chân
- Diện tích 303m2
- Lô góc hai mặt tiền 13.5m và 22.5m
- Trên đất có nhà xây 1 tầng đang cho thuê 40 tr/m2
- Gần 3 toà chung cư Hoàng Huy Commecer, Y học Biển, Aeon Mall, khu dân cư Trại Lẻ, Đào Nhuận, Quán Nam...
- Khu vực tiềm năng, kinh doanh sầm uất, cấp phép xây được 7 tầng
- Giá bán 128 tr/m² ...
Bán đất tái định cư a51, vĩnh niệm, lê chân, hải phòng.
3
5.1 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Rẻ nhất TĐC Hồ Sen A51, Vĩnh Niệm, Lê Chân thời điểm hiện tại
Lô phân lô 56m² ngang 4m vuông đẹp
Hướng tây bắc view cực thoáng
Gần siêu thị AEON, trung tâm thương mại, tiệc cưới, bến xe Vĩnh Niệm, trường học, chợ không thiếu thứ gì.
Giá chỉ quanh hơn 5 tỷ xíu
Sổ hồng chính chủ
Liên hệ: 089931191ệ
Bán đất 60m2 tdc a51 hồ sen đường rộng có vỉa hè oto tránh nhau
4
5.58 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất TDC A51 Hồ Sen gần Bến Xe Vĩnh Niệm và Siêu thị Aeon Mall Lê Chân đường rộng rãi có vỉa hè 2 bên oto tránh nhau. Bán kính 500m có chợ, trường học các cấp, Viện Y Học Biển, Vinmec và tổ hợp dự án của Hoàng Huy, Sentosa, Minato, Vinhome Marina, vv...

Dt 60m² x 4m
Hướng Nam mát mẻ
Sổ hồng chính chủ

Chỉ 93 triệu.m² có thoả thuận
LH e Hưng Đất
Bán đất khu vực võ nguyên giáp, hải phòng. dt 1200m2 phù hợp xây tòa nhà
3
83 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán BĐS khu vực Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng.
Diện tích 1200m², lô đất vuông văn, pháp lý đầy đủ.
Phù hợp để xây tòa nhà, nhà hàng, khách sạn...
Giá bán 83 tỷ (có thỏa thuận).
Vị trí đẹp, đường rộng, giao thông kết nối thuận tiện.
Liên hệ: Mr Tuyên .
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Bán đất Đường Võ Nguyên Giáp Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Đường Võ Nguyên Giáp tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Đường Võ Nguyên Giáp. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.