Bán đất tại Quận Hồng Bàng, Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất 1 lô góc 55m2 khu tđc kiến thiết, sở dầu hồng bàng, chỉ hơn 4 tỷ xíu
3
4.5 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô góc 2 mặt cực thoáng, mặt tiền 4,75m, xây nhà đẹp miễn chê, đường 12m, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng, bán kính 200m là hàng loạt tiện ích, siêu thị quán ăn, nhà hàng tạp hóa, không thiếu thứ gì.
- Di chuyển 3-5 phút ra bến xe Thượng Lý, trường học cấp 1, 2 Bạch Đằng, cấp 3 Hồng Bàng, 10 phút sang trung tâm Hành Chính mới Thủy Nguyê
- Sổ đỏ chót
- Duy nhất 1 lô góc đang bán giá ...
Lô đất trục chính tđc hồ đá, hồng bàng, giá tốt 68 tr/m2
4
4.32 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Đá, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

* Diện tích 63,6m² - ngang 4,5m
* Hướng Tây Bắc - vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng
* Đường trục chính rộng 13,5m cả vỉa hè, hạ tầng đồng bộ
* Gần sân bóng Hồ Đá, công viên, bến xe Thượng Lý, chợ, trường học...
* Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng cho khách có nhu cầu
* Giá bán khá tốt: 68 tr/m2

LH: Mr. Hưng: ...
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HỒNG AN, HỒNG BÀNG, HẢI PHÒNG - CẠNH DỰ ÁN HIM LAM CENTRAL PARK

Diện tích đẹp: 79m²
Mặt tiền gần 5m đất vuông vắn
Hướng Nam
Ngõ trước nhà rộng khoảng 2,5m
Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng
Trên đất có sẵn nhà cấp 4, mua về ở tạm hoặc cải tạo đều hợp lý

Vị trí thuộc tổ dân phố Phạm Dùng phường Hồng An quận Hồng Bàng Hải Phòng
Khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân ...
Bán 73m2 đất an lạc 2 sở dầu hồng bàng. giá 3.05 tỷ
4
3.05 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường An Lạc 2, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

Chị chủ cần chuyển nhượng lại lô đất 73m² vuông vắn vị trí đẹp tại An Lạc 2 Sở Dầu Hồng Bàng gần Gem Park cách trung tâm hành chính quận 100 m đường rộng 3,5 m ô tô đỗ cửa.
Diện tích 73m² ngang 5.8m nở hậu 6m.
Hướng Đông Bắc giá 3.05 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. Lh em Thái .
Bán đất mặt đường kinh doanh buôn bán tốt hạ lý, hồng bàng, hải phòng
5
8.18 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Lý, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 64,4m² (4m x 16.1m).
- Hướng: Bắc.
- Sổ hồng chính chủ.

Lô đất nằm trên mặt đường Hạ Lý, vị trí đẹp gần vườn hoa, đường thông rộng 12m, vỉa hè rộng 2.5m, đất không lỗi hố ga, tủ điện, gần dự án Royal River City (80 Hạ Lý), gần trường cấp 3 Lê Hồng Phong, chợ Cao Thắng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán mọi mặt hàng.

- Giá bán: 127tr/m² (có thoả thuận).

Liên ...
Bán lô đất 60m2 tuyến 2 đường hùng vương, đối diện bến xe thượng lý, oto vào được chỉ 3,6 tỷ
5
3.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất đẹp vuông vắn, không lỗi, kích thước đẹp nằm ngay tuyến 2 đường Hùng Vương, vị trí nằm đối diện bến xe Thượng Lý, Hồng Bàng.
- Xung quanh đầy đủ tiện ích, trường học, chợ
- Ngõ thông rộng 3m, oto vào được. Đằng sau có khe thoáng, vừa an toàn, vừa thoáng mát.
- Diện tích: 60,6m2
- Mặt tiền: 5,3m
- Hướng Tây Nam
- Pháp lý: bìa hồng chính chủ
- Giá: 3,6 tỷ có thỏa thuận
Liên hệ: Mr Khánh ...
Chỉ 2,69 tỷ lô đất đẹp nhất khu phân lô an trì, hùng vương, hồng bàng
3
2.69 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường An Trì, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4m, hướng Tây Bắc, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng rộng 10m, ô tô đỗ tránh nhau thoải mái, dân trí cao, về trường học cấp 1,2 Hùng Vương, cấp 3 Hồng Bàng chỉ vài phút đi xe, vị trí siêu đắc địa.
- Đối diện ngay bệnh viện Phụ Sản 2, về Metro cũ, Vin Thượng Lý, bến xe chỉ 5 - 7 phút.
- Sổ đỏ chót.
- Gía bán chỉ 2 tỷ 690 triệu.
- Liên hệ ngay em Thảo để làm ...
Chỉ 3,8 tỷ 76,5m2 đất mặt đường cam lộ, hùng vương, kinh doanh siêu đẹp
3
3.8 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Cam Lộ, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

- Duy nhất 1 lô đang bán, mặt tiền 5m, hướng Tây Bắc, xây nhà sân cổng siêu đẹp, nằm trên mặt đường thông, vỉa hè rộng, kinh doanh buôn bán sầm uất tấp nập, dân trí cao, dân cư đông đúc
- Vị trí cực đắc địa để kinh doanh, tạp hóa, spa, tiệm tóc, nail, văn phòng đại diện công ty
- Di chuyển 3 phút râ chợ 208, trường mầm non, trường học cấp 1,2, Hùng Vương
- Sổ đỏ chót
- Không tìm được lô thứ 2 vị ...
Bán lô đất 73m2 đẹp và rẻ nhất khu phân lô tại hùng vương, hồng bàng  chỉ 3,x tỷ
4
3.2 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Lực, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

- Chỉ với 3,2 tỷ sở hữu ngay lô đất nằm trong khu phân lô ngay trung tâm thành phường Hồng Bàng, khu dân cư xung quanh siêu đông đúc, đầy đủ mọi tiện ích và đặc biệt hạ tầng đồng bộ, điện nước chạy ngầm, đường to vỉa hè rộng, lại gần các dự án lớn, trọng điểm của phường Hồng Bàng.
- Quanh bán kính 500m đầy đủ tiện ích trường học các cấp, chợ, hàng quán Cách trung tâm hành chính Thủy Nguyên chỉ 10 ...
Cần bán lô góc 62,5m2 đường nhựa Quán Toan, Hồng Bàng - Giá: 2,05 tỷ
3
2.05 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường Đống Hương, P.Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

Cần bán lô góc 62,5m2 đường nhựa Quán Toan, Hồng Bàng
- Vị trí nằm trong khu phân lô Đống Hương, Quán Toan. Cách trường học, chợ, tiện ích chỉ 1km, dân cư đông đúc.
- Diện tích: 62,5m2 ngang 5m
- Sổ hồng chính chủ
- Đường trước nhà trải nhựa 6m, vỉa hè 3m, ô tô đỗ cửa
- Lô góc vuông vắn cực đẹp, không lỗi lầm.
- Giá: 2,05 tỷ (có ra lộc)
LH E.Văn: 0904.621.8850904.621.xxx (Zalo/SĐT) để biết thêm tt chi ...
Bán đất 54m2 tđc kiến thiết, sở dầu, hồng bàng  giá 4,05 tỷ
3
4.05 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Diện tích: 54m² ngang 4,5m.
- Hướng gì cũng có
- Đường trải nhựa 7m vỉa hè 2m.
- Lô đất vuông vắn, không lỗi lầm, dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, bán kính 1km đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.
- Giá: 75tr/m².
Nhắn zalo em Dậu chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán đất tđc vinhomes 70m2 (ngã 3)giá thấp nhất dự án
3
4.34 tỷ 70 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

DT 70m²: 5*14m, hướng Tây Bắc. Vị trí siêu đẹp tuyến 2 ngay sau mặt đường, ngã 3 cực thông thoáng. Lô đẹp không tỳ vết. Giá chỉ nhỉnh hơn đất trong ngõ một chút.
LH .
Bán đất tđc kiến thiết 54m2, số 94 lk4 ngay cổng chợ đầu mối
4
4.59 tỷ 54 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

* DT: 54m², ngang 4,5m hướng Đông Nam.
* Vị trí kinh doanh cực đỉnh đối diện ngay cổng chợ đầu mối. Cách vườn hoa đúng 1 nhà. Lợi thế rất lớn, vỉa hè tận dụng được 3 bên. ACE có nhu cầu kinh doanh bán buôn hoa quả, rau củ, DV ăn uống chắc không thể tìm được vị trí nào lý tưởng hơn.
Siêu hiếm  đất mặt đường hồng bàng đối diện gem park  kinh doanh buôn bán sầm uất
5
7.1 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Hồng Bàng, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Chỉ 1 đoạn đường ngắn nhưng anh chị thử nhìn xem xung quanh có gì, Vinhomes Imperia 45 tầng, Hoàng Huy 37 tầng, 4 toà Gempark, Hera, sở tài chính, tiệc cưới, siêu thị Mega, nhà hàng một tuyến đường thương mại dịch vụ đầy tiềm năng.
- Đất của chúng ta với 76m² sử dụng (lưu không làm sân 25m²; 51,6m² CN xây dựng được 5 - 7 - 9 tầng).
Vỉa hè rộng 5m, mặt đường 20m.
Rất phù hợp anh chị mua để vừa ở ...
Chính chủ bán đất tđc vinhomes(chợ hoa quả) số 90 lk 4
3
4.64 tỷ 54 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- DT: 54m², 4,5*12m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí cực đẹp, đối diện cổng sau chợ đầu mối. Vỉ hè 2 bên xe cộ đậu đỗ thoải mái, có thể kinh doanh phù hợp rất nhiều nghành nghề.
Giá bán: 86 triệu/m² (có TL).
LH: . Gặp Thành. Có hh cho ace giới thiệu ạ!
Bán đất 54m2 tđc kiến thiết, sở dầu, hồng bàng  giá 4,374 tỷ
4
4.37 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

Bán đất 54m² TĐC Kiến Thiết, Sở Dầu, Hồng Bàng - Giá 4,374 tỷ.
- Diện tích: 54m² ngang 4,5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường trải nhựa 7m vỉa hè 2m.
- Giá: 81tr/m².
LH E. Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Cần bán gấp lô góc 58.2m2 tđc kiến thiết xi măng hồng bàng
6
5.12 tỷ 58 m²
Đất Riêng

P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC 58.2M2 TĐC KIẾN THIẾT XI MĂNG HỒNG BÀNG
Vị trí: Khu TĐC Xi Măng Kiến Thiết, Hồng Bàng trung tâm Sở Dầu, hạ tầng đồng bộ
Diện tích: 58,2m
Mặt tiền: 5,5m (rộng cực dễ thiết kế)
Lô góc 2 mặt thoáng xây ở hoặc kinh doanh đều đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Hướng: Tây tứ trạch
Giá chỉ: 88 triệu/m)
Giá đang mềm hơn mặt bằng khu vực
Với lợi thế lô góc + mặt ...
Đất phân lô an trì hồng bàng ngay vành đai 2 đường 12m, giá 2,5 tỷ giá tốt nhất hp
8
2.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường 5, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

Vành đai 2 công trình trọng điểm thành phố đi qua gần vị trí đất.
- Sở hữu vị trí đẹp, nằm trên tuyến đường quốc lộ huyết mạch của thành phố, vài bước chân tới bệnh viện Phụ Sản 2, đô thị Him Lam, 5 phút tới ngã 4 Metro, siêu thị Mega Market, Vinhomes, trường chợ đầy đủ... Chỉ 10 phút tới trung tâm hành chính mới Hải Phòng.
- Diện tích: 60m².
- Đường: 12m (6m lòng đường, vỉa hè 3m, 2 bên).
- Pháp ...
Từ 0 tới 18 của 18

Xem quy hoạch tại Q. Hồng Bàng, Hải Phòng

Bán đất Quận Hồng Bàng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hồng Bàng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hồng Bàng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hồng Bàng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hồng Bàng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực