Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Spcc, tuyến 2 đường 21m đất tái định cư đồng giáp, hải an (e359)  0917 696 ***
3
4.22 tỷ 52 m²
Đất Riêng

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 21m Đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E359) LH

D.tích: 52,8m (ngang 4,4 x 12) - Hướng: Đông Nam

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, dãy có nhiều nhà đã xây ở, hạ tầng đầy đủ
- Vị trí gần trường học, chợ dân sinh ... tiềm năng sinh lời tốt khi thông đường 40m ra Lê Hồng Phong

Gi.á: 80 tr/m (có thỏa thuận) (~ 4,2 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG52)
+ ...
Spccbán lô đất tđc đồng giáp đông hải .diện tích 60m ( 4x15m) . hướng đông nam
3
4.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Spcc-Bán lô đất TĐC ĐỒNG GIÁP- ĐÔNG HẢI
Diện tích 60m ngang 4m
Pháp lý : sổ hồng chính chủ
hướng đông nam
Giá :75t/m có thoả thuận
Đường 15m cả vỉa hè tha hồ đỗ oto
Liên hệ : ( em ngọc xem đất )
Spcc, tuyến 2 đường 40m đất tái định cư tràng cát, hải an (e265)  0917 696 ***
3
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An (E265) LH

D.tích: 60m (ngang 6 x 10) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí ngay ngã tư 2 đường 40m giao nhau, gần công viên vườn hoa lớn
- Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời cao, dân đã về xây ở nhiều ...

Gi.á: 3 tỷ 290 tr (~ 54,8 tr/m)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TC60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Đất tái định cư tràng cát 75m2 , đường rộng 12m khu đông dân
3
3.68 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT TĐC TRÀNG CÁT HẢI AN HẢI PHÒNG

Diện tích: 75m (5m x 15m)
Hướng: Đông Bắc
Mặt tiền rộng 5m vuông vắn đẹp

Vị trí tiềm năng:

* Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ
* Gần NOXH Vin, Ecopark, đường Vành đai 2
* Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá và sinh lời cao

Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.
Giao thông thuận tiện kết nối các khu ...
Đất phú xá  đông hải 1  hải an  hải phòng
3
2.75 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

PHÚ XÁ ĐÔNG HẢI 1
Lô đất vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ có sẵn nhà cấp 4, mua về dùng luôn hoặc xây mới cực hợp lý!
DT 63,3m² ngang 4m
Ngõ 3m ô tô vào tận nơi
Đỗ xe ngày đêm thoải mái
Khu dân cư đông, hợp xây ở đầu tư mở hàng kinh doanh đều đẹp
Xây dựng cấp chính
Giá chỉ 2,57 tỷ có thoả thuận
Chuyển nhượng siêu rẻ gấp đất phân lô sát cấp 3 lê quý đôn , cát bi 56m hướng đông bắc
3
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Đất khu phân lô sát cấp 3 Lê Quý Đôn, Cát Bi

D.tích: 56m (ngang 4 x 14) - Hướng: Đông Bắc

- Khu phân lô đồng bộ, pháp lý chuẩn, bìa đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng
- Vị trí trung tâm, sát trường học, chợ Cát Bi, giao thông thuận tiện ...

Gi.á: 4 tỷ 280 tr (~ 76,4 tr/m)

LH: - Em Hàm Hương
pt
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
Bán đất tđc đồng giáp  hải phòng vị trí đẹp
3
4.2 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TĐC ĐỒNG GIÁP VỊ TRÍ ĐẸP

Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng
Diện tích: 52,8m²
Mặt tiền ngang 4,4m cực đẹp, dễ thiết kế xây dựng

Giá chỉ: 80 triệu/m²
Tổng giá đầu tư: chỉ 4,x tỷ

Khu dân cư đẹp, hạ tầng đồng bộ
Phù hợp ở hoặc đầu tư sinh lời

Liên hệ: Đạt
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
BÁN ĐẤT NAM HẢI – TUYẾN 2 BÙI VIỆN – 3 MẶT THOÁNG – GIÁ 44TR/M²
5
44 triệu 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất vị trí đẹp, phù hợp xây ở lâu dài, biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản. Khu dân cư ổn định, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Cách mặt đường Bùi Viện vài bước chân, gần công viên Nam Hải ~30m. Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi và GO! Hải Phòng. Ngõ rộng >5m, hai ô tô tránh nhau.
Thông tin chính:

Diện tích: 75m² (5 x 15m)

Lô đất 3 mặt thoáng: trước – sau – bên ...
Chào bán lô đất tđc sân bay tràng cát. vị trí đẹp. đường rộng 12m
3
3.62 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC sân bay Tràng Cát. Vị trí đẹp. Đường Rộng 12m
- Diện tích: 67,1m², mặt tiền 4m
- Đường trước đất 12m (lòng đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m)
- Vị trí sát lô góc, không lỗi phong thủy, khu đất đẹp và thoáng
- Trước mặt là khu công cộng, đỗ được nhiều ô tô, thuận tiện kinh doanh hoặc ở
- Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt
- Giá chào: 54 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện ...
Đất tràng cát ngõ nông giá tốt 54,25m2 ngang 4,8m
3
1.6 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Tràng Cát, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

ĐẤT TRÀNG CÁT NGÕ NÔNG GIÁ TỐT
Cách trục chính vài bước chân
Gần dự án Sao Đỏ tiềm năng tăng giá mạnh
54,25m ngang 4,8m vuông đẹp
Ngõ 2m đi lại thuận tiện
Khu dân cư đông đầu tư/ở đều hợp lý
Pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh
1,6 tỷ (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá mềm hiếm khu chốt nhanh kẻo lỡ!
Tân vũ 2 tràng cát giá siêu mềm 52m ngang 4 chỉ 1830
3
1.83 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Tân Vũ 2, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

TÂN VŨ 2 TRÀNG CÁT | GIÁ SIÊU MỀM
Ngõ thông 7m ô tô đi lại thoải mái
Gần Vành đai 2 sát KCN Nam Tràng Cát
52m ngang 4m vuông đẹp
Khu phát triển mạnh ở/đầu tư đều hợp lý
1 tỷ 830 (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá tốt hiếm khu chốt nhanh kẻo lỡ!
56m2 đất khu phân lô cát bi cạnh trường lê quý đôn  ngang 4m  đường 5m
4
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Cát Bi cạnh trường Lê Quý Đôn.
- Diện tích: 56m² ngang 4m dài 14m.
- Đường rộng 5m.
- Vị trí cách mặt đường Cát Bi đúng 20m, nhìn thẳng vào sân trường LQĐ.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá: 76.5 triệu/m² ~ 4.28 tỷ.
80m2 đất tđc cây lim  tây bắc  đường 12m
3
4.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Cần bán lô góc đất đường 7m tại cát vũ, tràng cát 63,7m2 giá chỉ 2 tỷ 675 triệu
3
2.68 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 63,7m². Mặt tiền: 4,25m
Giá: 2 tỷ 675 triệu ( Có bớt )
- Lô đất vuông vắn, bằm trên mặt đường 7m ngõ cạnh 2.5m
- Khu vực dân cư đông đúc, không quy hoạch
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, phù hợp đầu tư trung hạn
Lh. Em Tuấn để được tư vấn - Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Mặt đường 40m tđc tràng cát trục vip chưa tới 3,6tỷ
4
3.59 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 40M TĐC TRÀNG CÁT TRỤC VIP
Trục chính 40m kinh doanh đỉnh cao
Nội khu 26m vỉa hè 7m mỗi bên
60m vuông đẹp không lỗi
Hạ tầng đồng bộ tiềm năng tăng giá mạnh
Ở/kinh doanh/đầu tư đều quá hợp
Giá đầu tư cực tốt (có thương lượng)
(Zalo - E.Hùng)
Trục vip hiếm nhanh tay chốt ngay!
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.