Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm đầu tư lô góc lê hồng phong, 300m2  ngang 11,5m  giá chỉ 115tr/m2
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong chào bán ! Sau mỗi lô mặt đường vị trí cực đẹp tiếp giáp hai đường dân sinh lớn 15m. Chỉ 30m di chuyển từ mặt đường đến lô đất vị trí đắc địa.

- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..

- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Lâm, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm