Phố An Toàn, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP
- Giá chỉ 18.x triệu/m² ( rẻ nhất khu vực )
- Diện tích 100m
- Mặt đường khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, kinh doanh tốt ,cách 353 500m
- Hướng tây bắc
============Liên Hệ ==========
Liên hệ em Tráng X88 - 798 Phạm Văn Đồng
Chuyên tư vấn đầu tư BDS Dương Kinh
Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP
- Diện tích 95m² - Ngang 5m + thêm 15m² lưu không , hướng Tây!
- Cách mặt trục chính Tân Thành 50m , cách mặt 353 chỉ 200m . Ngõ thực tế 3m , oto đỗ cửa !
- Tiện ích xung quanh cực kỳ nhiều ! Cam kết Ko dính QH , Ko lỗi PHONG THUỶ !
- Giá chỉ 1,7xx tỷ ! Cực rẻ & hợp lý để đầu tư giai đoạn này !
- Liên hệ em Thanh ...
Phố Hải Thành, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP
- Đường rộng 16m
- Diện tích 98m² ngang 4,5m
- Vị trí lô mặt đường Vũ Hộ
- Cách mặt đường 353 Phạm Văn Đồng tầm 200m
- Khu dân cư quá đông đúc và sầm uất
- Tiện ích xung quanh quá đầy đủ
- Giá: 3xtr/1m² ( x tiểu học )
-
LH: (Vũ Ngọc) để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết
Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP
- Liên hệ: để biết ...
Phố Hải Thành, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP
Đường rộng 10m. Tiện ích xung quanh trường học, ngân hàng, uỷ ban, chợ. Trung tâm hành chính.
DT: 85,9m².
Giá: 30,5tr/m².
LH em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP
Mặt đường thông, rộng 10m. Vỉa hè đèn cao áp.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất và văn minh. Cách trường, chợ, ủy ban chỉ tầm hơn 100m. Gần KCN Đồ Sơn, đường ven biển.
DT: 4,5x20m=90m².
Giá: 29tr/m².
Phố Tân Hợp, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP
Vị trí đẹp tại khu ô bàn cờ Tân Thành dân cư đông đúc, đường sá thông thoáng, thuận tiện an cư và đầu tư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100m/lô
Mặt tiền: 5m vuông vắn cực đẹp
Sổ đỏ chính chủ
Đường trước đất rộng 5m, ô tô tránh nhau thoải mái
Tiện ích xung quanh chỉ trong bán kính 300m:
Trường học các cấp
...
P.Đa Phúc, Q.Dương Kinh, HP
Tổng diện tích: 85,0m² ngang 4,2m.
Đường 9m. Ngay sát Đường đôi, trường học. Chợ.
Thích Hợp Đầu tư.. Hoặc xây Nhà Kinh doanh.
Giá: 2.6 tỷ.
Nhấc máy lên alo em để chốt cọc.
Liên hệ: Chung Anh .
P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP
Diên tích: 86m2
Mặt tiền: 5 m
Đường : 8 M
đi bộ vài bước ra chợ Hải Thành 1, dân cư đông đúc
Nằm trên trục chính chợ hải thành 1, Cách 353 ( Phạm Văn Đồng ) 100 m.
gần khu công nghiệp, đỉnh vàng, gần đường Mạc Đăng Doanh ( vành đai 2).
đi ra Cầu Rào 1 Cầu Rào 2 rất thuận tiện
Giá đầu tư
- Bìa đỏ chính chủ
Liên ...
Đường Mạc Đăng Doanh, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP
Diện tích: 94,5m² Ngang 4,5m, đất vuông vắn huớng chính đông
Mặt đường giao thông rộng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp: sát trường Tiểu học & THCS,
Cách chợ Hương chỉ 200m
Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh không thiếu gì
Phù hợp ở kinh doanh đầu tư giữ tiền
giá chỉ 2,x tỷ
Xem quy hoạch tại Q. Dương Kinh, Hải Phòng
Bán đất Quận Dương Kinh Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Dương Kinh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Dương Kinh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Dương Kinh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Quận Dương Kinh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.