Đất đẹp lõi khu b vinhomes olympic, gần sân vận động trống đồng. dt 95,32m2, đường 8m vỉa hè 2 bên
1 / 6
* Vị trí đẹp ngay lõi khu B KĐT Vinhomes Olympic, chỉ cách sân vận động Trống Đồng ~1km, hưởng trọn hạ tầng & tiện ích khu đô thị tương lai.
- Địa chỉ cũ: Thôn Văn Trai xã Văn Phú, huyện Thường Tín, Hà Nội.
* Diện tích: 95,32m².
* Mặt tiền: 5m hướng Bắc.
* Chiều sâu: 19,07m.
* Đất vuông vắn, đẹp, không lỗi phong thủy.
* Đường trước đất 8m, vỉa hè 2 bên sạch đẹp, ngõ 2 xe tải tránh nhau, chỉ cách 30m là ra mặt đường 427 (Phố Dương trực Nguyên).
* Cách đường 427 chỉ 30m, ra Cienco 5 khoảng 2km.
- Phù hợp xây nhà ở, biệt thự mini, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền. Khu vực hạ tầng đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao.
- Giá bán: 97 triệu/m².
- Tổng giá khoảng 9,23 tỷ.
* Liên hệ: xem đất trực tiếp chính chủ.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 9.25 tỷ
Diện Tích: 95 m2
Đường Trước Nhà: 8 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Hướng Nhà: Bắc
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30393247
Ngày Đăng: 07/05/2026 - 21/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội
Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ